கமல் நடித்த விக்ரம் படம் உலகம் முழுவதும் வசூலித்த தொகை எவ்வளவு தெரியுமா ? வெளியான சர்வே ரிப்போர்ட் !!

0
23

கமல்ஹாசன், விஜய் சேதுபதி, ஃபகத் பாசில், நரேன், செம்பன் வினோத் மற்றும் காளிதாஸ் ஜெயராம் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள ‘விக்ரம்’, இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு பெரிய திரைகளில் வெற்றி பெற்றது, மேலும் படம் பாக்ஸ் ஆபிஸை ஆட்சி செய்து வருகிறது. மல்டி-ஸ்டாரர் அதிரடி ஆக்‌ஷன் பட காட்சிகளுடன் ஏற்றப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்தில் உள்ள உணர்ச்சிபூர்வமான இணைப்பு அனைத்து வகையான பார்வையாளர்களையும் ஈர்க்கிறது. லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய இப்படம் உலகம் முழுவதும் சுமார் 350 கோடி ரூபாய் வசூலித்துள்ளது.

தமிழ் சினிமாவில் இந்த வருட ஆரம்பத்தில் இருந்து முன்னணி நடிகர்களான விஜய், அஜித், சூர்யா, கமல் படங்கள ரிலீஸ் ஆகியிருக்கிறது. இதில் விக்ரம் படத்தை தாண்டி மற்ற எல்லா நடிகர்களின் படங்களும் சாதாரண வசூலை தான் பெற்றுள்ளன.

ஆனால் விக்ரம் பட வசூல் அப்படி இல்லை, நாளுக்கு நாள் படு மாஸான வசூலை பெற்று வருகிறது.

ஜுன் 3ம் தேதி ரிலீஸ் ஆன இப்படம் 2 வார முடிவில் தமிழகத்தில் மட்டுமே ரூ. 140 கோடிக்கு மேல் வசூலித்துவிட்டது, விரைவில் ரூ. 150 கோடியை எட்டும் என்கின்றனர்.தற்போது என்ன தகவல் என்றால் உலகம் முழுவதிலும் விக்ரம் படம் புதிய சாதனை படைக்க இருக்கிறது.

இதுவரை 2 வார முடியில் படம் மொத்தமாக ரூ. 340 கோடி வரை வசூலித்துள்ளதாம், இதிலும் படம் வரும் நாட்களில் படம் ரூ. 350 கோடியை எட்டும் என்கின்றனர்.

இந்த வருடம் இதுவரை வெளியான படங்களிலேயே அதிரடி வசூல் வேட்டை நடத்தும் படமாக விக்ரம் அமைந்துள்ளது.

பாக்ஸ் ஆபிஸில் கமல்ஹாசனின் அதிக வசூல் செய்த படமாக ‘விக்ரம்’ மாறியுள்ளது, மேலும் படம் அதன் பட்ஜெட்டை இருமடங்காக வசூலித்து அதன் அனைத்து முதலீட்டாளர்களுக்கும் அதிக லாபம் தரும் முயற்சியாக மாறியுள்ளது.