கல்லூரியில் சாய் பல்லவி நடனமாடும் வீடியோ இணையத்தில் வைரலாகிறது இதோ !!

சமீபத்தில் விசாகப்பட்டினம் விக்னன் இன்ஜினியரிங் கல்லூரியில் நடந்த பட புரமோஷன் நிகழ்ச்சியின் போது ‘விரட பர்வம்’ படத்தின் ‘வச்சிண்டே’ பாடலுக்கு சாய் பல்லவி நடனமாடியுள்ளார். நடிகை தனது மனதைக் கவரும் வகையில் நடனமாடும் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவி வருகிறது, மேலும் அவரது ரசிகர்கள் மற்றும் நெட்டிசன்களிடமிருந்து ஏராளமான அன்பைப் பெறுகிறது

சாய் பல்லவியின் ‘ஃபிடா’ தெலுங்கில் அவருக்கு மிகவும் தேவையான புகழையும் சந்தையையும் கொண்டு வந்துள்ளது என்பது அனைவருக்கும் தெரியும், ஆனால் நடிகை திரைப்படங்களுக்கு வருவதற்கு முன்பு ஒரு நடன ரியாலிட்டி ஷோவில் பங்கேற்றார்.

சாய் பல்லவி செந்தாமரை தமிழ் படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானாலும், மலையாளத்தில் வெளியான ‘பிரேமம்’ படத்தின் மூலம் அவருக்கு முதல் பெரிய பிரேக் கிடைத்தது, அதைத் தொடர்ந்து தெலுங்கு படமான ‘ஃபிடா’. ‘ஃபிடா’ படத்திற்காக சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதையும் வென்றுள்ளார்.

ராணா டக்குபதிக்கு ஜோடியாக அவர் நடித்துள்ள அவரது ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான ‘விரத பர்வம்’ இன்று வெளியாகியுள்ளது, மேலும் தெலுங்கு பார்வையாளர்கள் ராணாவின் காதல் வேடத்தில் அவரது நடிப்பைப் பற்றி ஆரவாரம் செய்து வருகின்றனர். இப்படத்தில் பிரியாமணி, நந்திதா தாஸ், நவீன் சந்திரா, ஜரீனா வஹாப் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். , நிவேதா பெத்துராஜ் மற்றும் பிற பிரபல நடிகர்கள் மற்ற முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.