அவன் இவன் பட கதாநாயகி மது ஷாலினிக்கு திருமணம் முடிந்தது !! மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா ?

0
67

‘அவன் இவன்’ புகழ் நடிகை மது ஷாலினி நேற்று ஜூன் 16, 2022 அன்று கோகுல் ஆனந்த் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார். தமிழில் கடைசியாக ஆர்.கே.சுரேஷ் நடித்த ‘விசித்திரன்’ படத்தில் நடித்த இளம் நடிகை, ஹைதராபாத்தில் கோகுலுடன் அவர்களது குடும்பத்திற்கு மத்தியில் திருமண பந்தத்தில் இணைந்தார்.

தற்போது இவர்களது திருமண புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி புதுமணத் தம்பதிகளுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். கோகுல் ஆனந்த் ஒரு திரைப்பட நடிகரும் கூட என்பதும், அவர்கள் இருவரும் தமிழில் ‘பஞ்சராக்ஷரம்’ என்ற படத்தில் இணைந்து நடித்துள்ளனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

2017 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘சென்னை 2 சிங்கப்பூர்’ படத்தின் மூலம் தமிழ்த் திரைப்படத்தின் மூலம் முன்னணி நடிகராக அறிமுகமான கோகுல் ஆனந்த், ‘திட்டம் இரண்டு’ மற்றும் ‘நடுவன்’ ஆகிய படங்களில் சிறிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார். இதற்கிடையில், தரணிதரன் இயக்கத்தில் சிபிராஜ் & ரம்யா நம்பீசன் நடித்த ‘ரேஞ்சர்’ படத்தின் ஒரு பகுதியாக மது ஷாலினி நடித்துள்ளார்.