இன்றைய ராசிபலன் 24.03.2022 இதோ !!

rasipalan

மேஷம்

மேஷ ராசிக்காரர்கள் இன்று ஜாதகம் – இன்று நீங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றிய புதிய மற்றும் புதிய கண்ணோட்டத்தைப் பெறுவீர்கள். இன்று காரியங்கள் உங்களுக்கு எளிதாக இருக்கும், ஏனெனில் உங்கள் அதிர்ஷ்டம் உங்களுக்கு வலிமையைக் கொடுக்கும் மற்றும் உங்களுக்கு சாதகமான வாய்ப்புகளை உருவாக்குகிறது. இந்த வாய்ப்புகள் உங்கள் தொழிலை வெகுதூரம் அழைத்துச் செல்லும், இன்று நீங்கள் அதை உணர்வீர்கள். உங்கள் துணையிடமிருந்து உங்களுக்குக் கிடைக்கும் கவனம் மற்றும் ஆதரவின் பற்றாக்குறையால் நீங்கள் எரிச்சலடைவீர்கள். இன்று உங்கள் காதல் வாழ்க்கை மிகவும் எரிச்சலூட்டுவதாக இருக்கும், ஆனால் நாள் செல்லச் செல்ல நீங்களும் உங்கள் துணையும் மிகவும் நன்றாகப் பழகி ஒருவரையொருவர் புரிந்துகொள்வீர்கள். இன்று உங்கள் வியாபாரம் திருப்திகரமாக இருக்கும். புதிய தொழிலின் ஆரம்பம் லாபகரமாக இருக்கும், முதலீடுகள் பலனளிக்கும். விரிவாக்கத்திற்கான புதிய வாய்ப்புகள் குவியும். உங்கள் வாழ்க்கையில் கொந்தளிப்பு இருந்தாலும் நீங்கள் தொடர்ந்து நன்றாக உணருவீர்கள். எதிர்காலத்தில் இதுபோன்ற நேர்மறையான முடிவுகளைத் தரும் ஆன்மீக நடைமுறைகளை நீங்கள் விட்டுவிடலாம், இது உங்கள் ஆரோக்கியத்திற்கு நன்றாக வேலை செய்யாது.

ரிஷபம்

இன்று ரிஷபம் ராசிக்காரர்கள் ஜாதகம் – இன்று நீங்கள் வாழ்க்கையில் வழங்கும் அனைத்து நல்ல விஷயங்களையும் அனுபவிப்பீர்கள். சிறந்த வாய்ப்புகள் இன்று உங்கள் கதவைத் தட்டும், அவற்றைப் பற்றி திறந்த மனதுடன் இருங்கள், விரைவில் அவை உங்களுக்குச் சாதகமாக அமையும். உங்கள் துணையுடன் அழகான நினைவுகளை உருவாக்குவீர்கள். நீங்கள் எங்கு சென்றாலும் திட்டமிட்டு அவற்றை உங்களுடன் அழைத்துச் செல்வதை உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள், இதன் மூலம் நீங்கள் பகிர்ந்துகொண்ட அனுபவங்களை அன்புடன் திரும்பிப் பார்க்க முடியும். நீங்கள் ஒரு புதிய முயற்சியைப் பற்றி யோசித்துக்கொண்டிருந்தால் அல்லது ஒரு புதிய திட்டத்தை முன்னெடுத்துச் செல்ல வேண்டிய நேரம் இது. இன்று உங்களுக்கு ஆரம்ப அதிர்ஷ்டம் அதிகம். இன்று உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ள நாள். உங்களுக்கு நிறைய வேலைகள் இருக்கும், அதை நீங்கள் முழுமையாக அனுபவிப்பீர்கள். இன்று உங்கள் உடல்நிலை மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். அதிக வேலை காரணமாக நீங்கள் மன அழுத்தத்திற்கு ஆளாக நேரிடும், எனவே மன அழுத்தம் மற்றும் வேலையில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். யோகா மற்றும் தியானம் இன்று உங்கள் உடல் மற்றும் மன நலத்திற்கு உதவும்.

மிதுனம்

இன்று மிதுனம் ராசிக்காரர்களின் ஜாதகம் – இன்று ஒரு புதிய வாய்ப்பு மற்றும் உங்கள் சக ஊழியர்கள் அனைவரிடமிருந்தும் மிகுந்த மரியாதையையும் பாராட்டுகளையும் பெறுவீர்கள். நட்சத்திரங்கள் உங்களை இன்று நீங்கள் சிறந்தவராக ஆக்குகின்றன. இன்று நீங்கள் முடித்த ஒப்பந்தத்தைப் பற்றி நினைத்து, இன்று நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இன்று மிகவும் குழப்பமானதாக இருக்கும், இன்று உங்கள் துணையுடனான உங்கள் நடத்தையை பாதிக்கும் உணர்ச்சிகரமான மாற்றங்களை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடும், உங்கள் உறவில் எதுவும் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் தவறாக நடக்காது, இன்று, முடிந்தவரை குறைவாக பேச முயற்சி செய்யுங்கள். உங்கள் வணிகத்திற்கு அதிக பணியாளர்கள் மற்றும் அதிக அர்ப்பணிப்பு தேவைப்படும், இது ஒரு நல்ல விஷயம், ஏனெனில் உங்கள் வணிகம் புதிய உயரத்திற்கு வளர்ந்து வருகிறது; நீங்கள் இன்று புகழ் மற்றும் அதிர்ஷ்டத்தில் தொலைந்து போகாமல் கவனம் செலுத்த வேண்டும். உங்கள் உடல்நலம் உங்கள் மன மற்றும் உடல் நலன் ஆகிய இரண்டிற்கும் சிறந்ததாக இருக்கும். இந்த சிறந்த நேரத்தை அனுபவிக்க உங்களுக்கு உதவும் எளிய மற்றும் ஆரோக்கியமான உணவை உண்ண முயற்சிக்கவும்.

கடக ராசி

இன்று கடக ராசிக்காரர்களின் ஜாதகம் – உங்கள் நாள் எளிதாகவும், உங்கள் மீதான அன்பினால் நிறைந்ததாகவும் இருக்கிறது. உங்கள் பங்குதாரர் இன்று நாள் முழுவதும் உங்களுக்கு மிகவும் ஆதரவாக இருப்பார், மேலும் உங்களுக்காக சிறிது நேரம் ஒதுக்குவதற்கு தேவையான அனைத்தையும் செய்வார். இந்த நேரத்தை ரீசார்ஜ் செய்து புத்துயிர் பெற பயன்படுத்தவும். உங்கள் உறவில் இன்று குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் எதுவும் ஏற்படாது, இது ஒரு நல்ல விஷயம். உங்கள் வேலையில் நீங்கள் ஈடுபட்டிருக்கும் போது, ​​உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்கள் துணையை ஈடுபடுத்துவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இன்று உங்கள் வியாபாரத்தில் சிறிது முன்னேற்றம் ஏற்படும். உங்கள் பணியாளர்களுக்கு நீங்கள் சில தளர்வுகளைக் குறைக்க வேண்டும், ஏனென்றால் அவர்கள் தொடர்ந்து கடினமாக உழைத்தால் அவர்கள் தீக்காயங்களை அனுபவிப்பார்கள், எனவே நீங்கள் இன்றே அவுட்சோர்ஸ் செய்ய வேண்டும் அல்லது உங்கள் வணிகம் சீராக இயங்க புதிய பணியாளர்களை நியமிக்க வேண்டும். பதட்டப்படுவதை தவிர்க்கவும். உங்கள் வணிகம் மற்றும் நிதி பற்றி கவலைப்படுவது உங்களை தொந்தரவு செய்யக்கூடும். தியானம் மற்றும் யோகாவில் உங்களை ஈடுபடுத்திக் கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள், ஏனெனில் அவை உறுதியான கவனத்தை அடைய உதவும்.

சிம்மம்

இன்று சிம்மம் ராசிக்காரர்களின் ஜாதகம் – வேலையில் உங்களை நிரூபிக்க உங்களுக்கு ஏராளமான வாய்ப்புகள் வழங்கப்படும், இது உங்கள் பதவி உயர்வுக்கும் வழிவகுக்கும். வியாபாரத்தில் அக்கறை உள்ளவர்களுக்கு, அரசாங்கத்திடம் இருந்து சில கூடுதல் பலன்களையோ அல்லது உங்கள் வணிக கூட்டாளரிடமிருந்து கூடுதல் நன்மையையோ எதிர்பார்க்கலாம். இன்று உங்கள் காதல் வாழ்க்கை அற்புதமாக இருக்கும். உங்கள் துணையுடன் நீங்கள் செல்லும் இடமெல்லாம் உற்சாகத்தையும் மகிழ்ச்சியையும் பரப்புவீர்கள். இன்று நீங்கள் சந்திக்கும் அனைவரும் உங்கள் இணக்கத்தன்மை மற்றும் அழகை கண்டு பிரமிப்பார்கள். இந்த நபர் அற்புதமான வாய்ப்பின் மையமாக இருப்பதால், உங்கள் முன்னாள், தற்போதைய அல்லது சாத்தியமான கூட்டாளரிடமிருந்து நீங்கள் அதிகம் பயனடைவீர்கள். உங்கள் துணையைப் பாராட்டுவதை உறுதிசெய்து, அவருடன் குடும்ப உறவை உருவாக்க முயற்சிக்கவும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தைப் பற்றி தீவிரமாகப் பேசுவதை நீங்கள் படிப்படியாக நினைவில் வைத்துக் கொண்டால், அது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். நீங்கள் செய்யும் உடற்பயிற்சியின் அளவை மெதுவாக அதிகரிக்கவும், புதிய செயல்பாடுகளை மெதுவாக அறிமுகப்படுத்தவும் நினைவில் கொள்ளுங்கள். சிறிய மாற்றங்களைச் செய்வதன் மூலம் உங்கள் உணவுப் பழக்கத்தை சரிசெய்ய முயற்சிக்கவும்.

கன்னி ராசி

கன்னி ராசிக்காரர்கள் இன்று ஜாதகம் – இன்று உங்கள் வியாபாரம் உங்களுக்கு சிறப்பாக இருக்கும். உங்கள் முடிவுகளிலும் கடின உழைப்பிலும் பெருமை கொள்வீர்கள். இன்று இந்த நிலைக்கு வர நீங்கள் செய்த அனைத்திற்கும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் உங்களைப் புகழ்ந்து பாராட்டுவார்கள். இன்று உங்கள் துணையைப் பெற்றிருப்பதை நீங்கள் ஆசீர்வதிப்பீர்கள். அவர்கள் அனைத்து இழப்புகள் மற்றும் துன்பங்கள் மூலம் உங்கள் மிகப்பெரிய ஆதரவு அமைப்பாக இருக்கும். அவர்கள் ஒரு காப்பாளர் என்பதையும், அவர்கள் இல்லாமல் உங்களால் இந்தக் குழப்பத்தில் இருந்து மீள முடியாது என்பதையும் இன்று நீங்கள் உணர்வீர்கள். உங்கள் வணிகத்தில் உங்கள் மேற்பார்வை தேவைப்படும் பல சிக்கல்களை நீங்கள் சந்திப்பீர்கள், ஆனால் இன்று வேலை செய்ய உங்களுக்கு நேரமும் சக்தியும் இருக்காது. உங்களின் உடல்நிலை இன்று உங்கள் வேலையில் தடையாக இருக்கும். மேலும் தாமதத்தை ஏற்படுத்துகிறது. உங்கள் கால்களைச் சுற்றி எங்காவது வலி ஏற்படத் தொடங்கும், அது உங்களைத் திசைதிருப்பும், வலியைப் புறக்கணிப்பதற்குப் பதிலாக உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்கவும். இன்றைக்கு தற்காலிகமாக வலி நிவாரணியைப் பயன்படுத்துவது உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும்.

துலாம்

இன்று துலாம் ராசிக்காரர்களின் ஜாதகம் – இன்றைய நாள் உங்கள் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சி மற்றும் மகிழ்ச்சியைத் தூண்டும் சிறிய விஷயங்களால் நிரப்பப்படும். இன்று உங்கள் வாழ்க்கையில் எந்த ஒரு பெரிய நேர்மறையான நிகழ்வும் நிகழாது. உங்கள் மிகவும் நேர்மறையான சுயமாக உணர எதிர்மறை எண்ணங்களைத் தவிர்த்து, இன்று நீங்கள் எவ்வளவு உழைத்தீர்கள் என்பதில் மகிழ்ச்சியாகவும் திருப்தியாகவும் உணர கடினமாக உழைக்க வேண்டும். உங்கள் துணை இன்று மிகவும் விரும்பத்தகாத முறையில் நடந்து கொள்வார். நீங்கள் கோபமாக உணர்ந்தவுடன் நேர்மையாகவும் வெளிப்படையாகவும் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள், உணர்ச்சிகளைக் கட்டியெழுப்புவது இன்றைய வழி அல்ல. இன்று உங்கள் வியாபாரம் செழிக்கும். கடந்த சில நாட்களாக நீங்கள் செய்த கடின உழைப்பின் மூலம், இது உங்களுக்கு ஆச்சரியமாக இருக்காது, ஆனால் நீங்கள் இன்னும் மகிழ்ச்சியாகவும் திருப்தியாகவும் இருப்பீர்கள். இன்று உங்கள் உடல்நிலை மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். நீங்கள் இப்போது சில காலமாக உடல் வலிகளுடன் போராடிக்கொண்டிருக்கலாம். இன்று வலி குறைவதால் உங்கள் ஆற்றல் நிலைகள் மற்றும் மனநிலையில் நிறைய முன்னேற்றம் காண்பீர்கள்.

விருச்சிகம்

விருச்சிகம் ராசிக்காரர்கள் இன்று ஜாதகம்- இன்று உங்களுக்கு ஒரு அற்புதமான நாளாக இருக்கும், ஏனென்றால் இன்று உங்கள் மகிழ்ச்சியை முதன்மைப்படுத்துவதில் நீங்கள் அர்ப்பணிப்புடன் இருக்கிறீர்கள். உங்கள் நேர்மறைத் தன்மை தொற்றக்கூடியதாக இருப்பதால் இன்று உங்களை நோக்கிய அனைவரின் நடத்தையிலும் நேர்மறையான மாற்றத்தை அனுபவிப்பீர்கள். உங்கள் உடல்நலம் அல்லது உங்கள் வணிகம் என்பதை உங்கள் பங்குதாரர் நன்றாக புரிந்துகொள்வார். உங்களுக்குத் தீங்கு விளைவிப்பதாக நீங்கள் அறிந்திராத விஷயங்களை அவர்கள் கவனித்துக்கொள்வார்கள், மேலும் இது உங்கள் இணக்கத்தன்மை மிக அதிகமாக இருப்பதால், இந்த உறவை முன்னோக்கி நகர்த்துவது உங்கள் இருவருக்கும் மிகவும் எளிதான பணியாக இருக்கும். எந்தவொரு முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன், ஆபத்து அதிகம் இல்லை என்பதை நீங்கள் உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் அவசரமாக ஒரு தவறான முடிவை எடுப்பீர்கள், அது உங்களுக்கு நிறைய நஷ்டத்தை ஏற்படுத்தும். சில நாட்களாக உங்கள் உடல்நிலை மோசமாக உள்ளது, ஆனால் இன்று வித்தியாசமாக இருக்கும், நீங்கள் அதிக ஆற்றலுடனும் நேர்மறையாகவும் உணரத் தொடங்குகிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் கவனிப்பீர்கள். நீங்கள் இன்று வேலை செய்ய ஆரம்பிக்கலாம், இது உங்களுக்கு நல்ல யோசனையாக இருக்கும்.

தனுசு

தனுசு ராசிக்காரர்களின் ஜாதகம் இன்று- உங்கள் வேலை வாழ்க்கை அல்லது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையின் அடிப்படையில் இன்று நீங்கள் விரும்பியபடி விஷயங்கள் செயல்படவில்லை என்றாலும், நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் உத்வேகமாகவும் உணர்கிறீர்கள். இன்றே விட்டுக்கொடுக்காமல், உங்களால் முடிந்ததைச் செய்வேன். உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இன்று அற்புதமாகச் செல்கிறது, உங்கள் கைகளில் அதிக நேரம் இருப்பதால், உங்கள் துணையை நன்கு தெரிந்துகொள்ள அதிக தரமான நேரத்தைச் செலவிடப் போகிறீர்கள். நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் ஒருவர் இன்று உங்கள் வணிகத்தில் சரியான வழிகாட்டுதலை வழங்குவார், எனவே நீங்கள் கற்றுக்கொண்ட அனைத்தையும் இன்று செயல்படுத்துவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இன்று உங்களுக்கு சில மனநல பிரச்சனைகள் வரலாம். உடலையும் மனதையும் சமநிலைப்படுத்த தியானம் மற்றும் நேர்மறையான உறுதிமொழிகளுடன் நாளைத் தொடங்குங்கள். இன்று நீங்கள் அமைதியாக உணர உதவும் விஷயங்களின் மூலம் உடலிலும் மனதிலும் சமநிலையை மேம்படுத்த முயற்சிக்கவும். இந்த நடவடிக்கைகள் உங்கள் அதிர்வுகளை உயர்த்தி சிறந்த ஆரோக்கியத்தை ஊக்குவிக்கும்.

மகரம்

மகர ராசிக்காரர்களின் ஜாதகம் இன்று – உங்கள் காதல் வாழ்க்கை முன்பைப் போல் செழிக்கும். நிறைய நேர்மறையான ஆச்சரியங்களுக்கு தயாராக இருங்கள். எல்லாவற்றிலும் உங்களை ஆதரிக்கும் நபரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு நீங்கள் மிகவும் நெருக்கமாக இருக்கிறீர்கள், நீங்கள் விரும்பும் நபரிடம் உங்கள் அன்பை வெளிப்படுத்த புதிய வழிகளைக் கண்டறிய உள்ளீர்கள். உங்கள் உறவு அடுத்த பெரிய விஷயமாக வளர இன்று ஒரு சிறந்த நாள். உங்கள் அணுகுமுறையில் நீங்கள் மிகவும் மெத்தனமாக இருக்கிறீர்கள். உங்கள் உணர்வுகளை அதிகமாக வெளிப்படுத்துங்கள், இன்று சுக்கிரன் உங்கள் பக்கத்தில் இருப்பதால் அது உங்களுக்கு சாதகமான பலன்களைத் தரும். இன்று உங்கள் வியாபாரம் சராசரியாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்கள் அறிவைப் புதுப்பிப்பது எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு நிறைய உதவும். நேரத்தை நம்புங்கள், பொறுமையாக இருங்கள். உங்கள் ஆரோக்கியம் மிகவும் தேங்கி நிற்கும் மற்றும் நிலையானதாக இருக்கும்; நீங்கள் உங்கள் சிறந்த உணர்வை அடைவீர்கள், உங்கள் உடல்நலம் இன்றும் உங்களைத் தொந்தரவு செய்யாது. இன்று உங்களுக்கு தலைவலி மற்றும் சோர்வுக்கு நேரமில்லை, நீங்கள் ஓய்வெடுக்கவும் உறங்குவதையும் நம்பியிருக்கலாம், இது உங்களுக்கு நன்றாக வேலை செய்யும்.

கும்பம்

கும்பம் ராசிக்காரர்கள் இன்று ஜாதகம் – இன்று உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடனும் உங்கள் துணையுடனும் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். உங்கள் தொழிலிலும் கற்று பெரும் முன்னேற்றம் அடைவீர்கள்; எனவே, இன்று உங்கள் ஆரோக்கியத்திற்கும் நல்ல நாள். உங்கள் அணுகுமுறையில் நீங்கள் மிகவும் மெத்தனமாக இருக்கிறீர்கள். உங்கள் உணர்வுகளை அதிகமாக வெளிப்படுத்துங்கள், இன்று சுக்கிரன் உங்கள் பக்கத்தில் இருப்பதால் அது உங்களுக்கு சாதகமான பலன்களைத் தரும். இன்று உங்கள் வியாபாரம் சராசரியாக இருக்கும். நீங்கள் உங்களை மேம்படுத்திக் கொள்ள வேண்டிய நேரம் இது. நேரத்தை நம்புங்கள், பொறுமையாக இருங்கள். உங்கள் ஆரோக்கியம் மிகவும் தேங்கி நிற்கும் மற்றும் நிலையானதாக இருக்கும்; நீங்கள் உங்கள் சிறந்த உணர்வை அடைவீர்கள், உங்கள் உடல்நலம் இன்றும் உங்களைத் தொந்தரவு செய்யாது. இன்று உங்களுக்கு தலைவலி மற்றும் சோர்வுக்கு நேரமில்லை, நீங்கள் ஓய்வெடுக்கவும் உறங்குவதையும் நம்பியிருக்கலாம், இது உங்களுக்கு நன்றாக வேலை செய்யும். உகந்த ஆரோக்கியத்தை அடைய கடினமாக உழைக்க வேண்டிய நேரம் இது.

மீனம்

இன்று மீனம் ராசிக்காரர்களின் ஜாதகம் – இன்று உங்களுக்கு அதிக நம்பிக்கை இருக்கும், அது உங்கள் சக ஊழியர்களின் வெற்றி மற்றும் பாராட்டுக்கான படிக்கட்டுகளை நோக்கி உங்களை வழிநடத்தும். இந்த அணுகுமுறை உங்கள் துணையால் பாராட்டப்படாவிட்டாலும், நாள் முடியும் வரை உங்கள் நடத்தை பெருமையாக மாறக்கூடும், இது எரிச்சலூட்டும். உங்கள் பங்குதாரர் அறியாமலேயே நாள் முழுவதும் உங்கள் கோபத்தைத் தூண்டிவிடுவார் என்பதால், உறவில் அவர்களைக் குளிர்ச்சியாக வைத்திருப்பது உங்களுக்கு கடினமாக இருக்கும். மெதுவாகத் தொடர்புகொள்வதைத் தேர்ந்தெடுத்து, அவர்களின் நடத்தை உங்களை ஏன் இப்படி வருத்தப்படுத்துகிறது என்பதை அவர்களுக்கு விளக்கவும். இன்று நீங்கள் உங்கள் தொழில் வாழ்க்கையில் சிறப்பாக செயல்படுவீர்கள், ஏனெனில் இன்று உங்கள் வணிகத்திற்கு வரும்போது நிதி வளம் உங்களுக்கு சாதகமாக இருக்கும். கடின உழைப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு கூடுதல் வணிக ஆதாரங்களில் இருந்து நல்ல பணம் சம்பாதிக்க உதவும். இன்று நீங்கள் நன்றாக இருப்பீர்கள், ஆனால் நீங்கள் தொடர்ந்து வேலையில் மிகவும் திறமையாக இருக்க விரும்பினால், நீங்கள் உடல் ரீதியாக சுறுசுறுப்பாக இருக்க நேரம் ஒதுக்கி, நீண்ட கால ஆற்றலை வழங்கும் சரியான உணவை உண்ண வேண்டும்