இன்றைய ராசிபலன் 25.03.22 இதோ

rasipalan

மேஷம் (மார்ச் 21-ஏப்ரல் 20)

வடிவத்தைத் தக்கவைக்க வலுவான விருப்ப சக்தி தேவைப்படலாம். நிதி ரீதியாக, நீங்கள் நாள் லாபகரமாக இருக்கும். வேலையில் ஏதாவது ஒரு மேடையை நிர்வகிப்பதன் மூலம் மேலதிகாரிகளைக் கவர்வதில் வெற்றி பெறுவீர்கள். நீங்கள் வீட்டில் அமைதியை எதிர்பார்க்கிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் அதிர்ஷ்டசாலி. நீண்ட பயணத்தைத் திட்டமிடுபவர்கள் உற்சாகமான நேரத்தை எதிர்பார்க்கலாம். ஒரு சொத்து தொடர்பான பதற்றத்தை நிராகரிக்க முடியாது.

காதல் கவனம்: உங்கள் முயற்சிகளால் காதல் வாழ்க்கை புத்துணர்ச்சி பெறும்.

ரிஷபம் (ஏப். 21-மே 20)

ஆரோக்கியத்தில் மற்றவர்களின் அறிவுரைகளைக் கவனியுங்கள். உங்கள் பணம் வளர்ச்சியடைவதைக் காண விரும்பினால், பிரபலமான திட்டத்தில் முதலீடு செய்ய இது ஒரு சிறந்த நேரம். குடும்பத்தினரின் முழு ஆதரவையும் எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் தொழில்முறை முன்னணியில் வழங்க முடியாமல் போகலாம் மற்றும் விளைவுகளை அனுபவிக்கலாம். கவர்ச்சியான இடத்தில் விடுமுறை எடுப்பதற்கான திட்டங்கள் இருக்கலாம். சொத்துப் பிரச்சினை உங்களுக்கு சாதகமாக அமையும்.

காதல் கவனம்: நீங்கள் உண்மையிலேயே நேசிக்கும் ஒருவருக்கு உங்கள் அன்பை வெளிப்படுத்தும் நேரம் இது.

அதிர்ஷ்ட எண்: 5

அதிர்ஷ்ட நிறம்: கடல் பச்சை

ஜெமினி (மே 21-ஜூன் 21)

இரண்டாவது கருத்தை எடுப்பது சரியான திசையில் ஒரு படியாக இருக்கும். நீண்ட காலமாக நிலுவையில் உள்ள பணம் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. தொழில் ரீதியாக திருப்திகரமான நாளை எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் வேலையிலிருந்து நீண்ட இடைவெளியை அனுபவிப்பதால் வீடு மகிழ்ச்சியான இடமாக இருக்கும். நட்சத்திரங்கள் சாதகமற்றதாகத் தோன்றுவதால் சாலையில் எந்த ஆபத்தும் எடுக்க வேண்டிய நாள் இதுவல்ல. சொத்து வியாபாரிகள் மற்றும் ரியல் எஸ்டேட் டெவலப்பர்களுக்கு சாதகமான நாள்.

காதல் கவனம்: உங்கள் துணையை நீங்கள் கண்டுபிடிக்கும் போது காதல் வாழ்க்கை நம்பிக்கைக்குரியதாக அமையும்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 8

அதிர்ஷ்ட நிறம்: காடு பச்சை

புற்றுநோய் (ஜூன்22-ஜூலை 22)

ஆரோக்கியமாக இருக்க ஒரு சுகாதார நடவடிக்கையை மேற்கொள்ளுங்கள். பண நெருக்கடியை எதிர்கொள்ளாமல் உங்கள் நிதி முன்னணியை நிலைநிறுத்துவீர்கள். நீங்கள் தொழில்முறை முன்னணியில் உங்களை உறுதியாக நிலைநிறுத்த வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் ஒரு காதல் சந்திப்பை எதிர்பார்க்கலாம், இது உங்கள் இதயத்திற்கு ஒரு சூடான பிரகாசத்தைக் கொண்டுவரும். உங்கள் வேலையில் எந்த விதமான குறுக்கீடுகளையும் தவிர்க்கவும், அது நிறைய நேரத்தை வீணடிக்கும். ஒரு குறுகிய பயணத்தை மேற்கொள்வதன் மூலம் மாறிவரும் சூழல் நன்மை தரும்.

காதல் ஃபோகஸ்: நீங்கள் ஒரு காதல் சந்திப்பை எதிர்பார்க்கலாம், இது உங்கள் இதயத்திற்கு ஒரு சூடான பிரகாசத்தைக் கொண்டுவரும்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 3

அதிர்ஷ்ட நிறம்: கிரீம்

லியோ (ஜூலை23-ஆகஸ்ட்23)

நீங்கள் நன்றாக சாப்பிடுவீர்கள், நன்றாக உடற்பயிற்சி செய்வீர்கள், உங்கள் வாழ்க்கையை ஆரோக்கியமாக மாற்றுவீர்கள். பங்குகளை விளையாடுவது ஒரு நிதி வரத்தை நிரூபிக்கலாம். வேலையில், சவாலான ஒன்றைச் செய்ததற்காக நீங்கள் பாராட்டப்படுவீர்கள். குடும்பத்தில் ஒரு புதிய சேர்க்கை சிலருக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். இப்போது விடுமுறைக்கு செல்வது சாதகமாக இருக்கும். ஒரு மூதாதையர் சொத்து சர்ச்சைக்கு வரலாம் மற்றும் சட்ட ஆலோசனை தேவைப்படலாம்.

காதல் கவனம்: உங்கள் முன்னுரிமை பட்டியலில் காதல் இடம் பெற வாய்ப்புள்ளது.

அதிர்ஷ்ட எண்: 11

அதிர்ஷ்ட நிறம்: வயலட்

கன்னி (ஆகஸ்ட் 24-செப் 23)

உண்ணுதல் மற்றும் குடிப்பதில் மிதமான அணுகுமுறை உங்களுக்கு ஆரோக்கியமாக இருக்கவும் நல்ல ஆரோக்கியத்தை அனுபவிக்கவும் உதவும். முந்தைய முதலீடுகள் காரணமாக நிதி ஸ்திரத்தன்மை உறுதி செய்யப்படுகிறது. பணியிடத்தில் ஒரு சிக்கலான பிரச்சினையை அனைவரும் திருப்திப்படுத்தும் வகையில் தீர்த்து வைப்பீர்கள். இன்று நீங்கள் ஒரு நல்ல நேரத்தை எதிர்பார்க்கலாம், குறிப்பாக வீட்டில். வெளியூர் செல்பவர்கள் மகிழ்ச்சியான பயணங்களை மேற்கொள்வீர்கள். சொத்து நல்ல பலனைத் தரும்.

லவ் ஃபோகஸ்: உங்கள் ஆளுமையால் நீங்கள் ஒருவரை ஈர்க்க முடியும், அது ஒரு முழு நீள காதலாக மாறும்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 17

அதிர்ஷ்ட நிறம்: வெளிர் சாம்பல்

துலாம் (செப். 24-அக். 23)

உங்களில் சிலர் சாலையோர உணவுக்கான உங்கள் பலவீனத்தை கட்டுப்படுத்த வேண்டும். நீங்கள் நிதி ரீதியாக திரவ சூழ்நிலையை அனுபவிக்கலாம், ஆனால் விஷயங்கள் உங்களுக்கு சாதகமாக மாறும். தொழில்ரீதியாக, உங்கள் பணிக் கோளத்தில் உங்களை உறுதியாக நிலைநிறுத்திக் கொள்ளும்போது நீங்கள் ஸ்திரத்தன்மையை நோக்கி நகர்கிறீர்கள். நீங்கள் குடும்பத்துடன் ஒரு நிகழ்ச்சி அல்லது வெளியூர் பயணத்தை அனுபவிக்கலாம். பணியிடத்திற்குச் செல்வது சிலருக்கு எளிதாகிறது.

காதல் கவனம்: உங்கள் அடியை நீங்கள் கவனிக்கவில்லை என்றால், மனைவியுடன் சச்சரவு ஏற்படும்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 6

அதிர்ஷ்ட நிறம்: பச்சை

விருச்சிகம் (அக் 24-நவம்பர் 22)

முழுமையான ஆரோக்கியத்தை அடைவதற்கான உங்கள் முயற்சிகள் விரைவில் நேர்மறையான அறிகுறிகளைக் காட்டத் தொடங்கும். சிலருக்கு பண கஷ்டம் நீங்கும். வேலையில் இருக்கும் சிலருக்கு முதுகில் தட்டுவது உண்டு. வெளியூரில் குடியேறத் திட்டமிடுபவர்களுக்கு குடும்பத்தின் முழு ஆதரவு கிடைக்கும். தினசரி பயணம் சிலவற்றைப் பிழை செய்யலாம். மூதாதையர் சொத்து உங்கள் பெயரில் வரலாம். முன்னோடியில்லாத வெற்றி என்பது கல்வித்துறையில் தடித்த எழுத்துக்களில் எழுதப்பட்டுள்ளது, அதனால் மகிழ்ச்சியுங்கள்!

லவ் ஃபோகஸ்: நீங்கள் விரும்பும் நபரிடம் உங்கள் பிரிக்கப்படாத கவனத்தின் மூலம் காதல் உங்கள் வாழ்க்கையில் மீண்டும் வருகிறது.

அதிர்ஷ்ட எண்: 18

அதிர்ஷ்ட நிறம்: அடர் சிவப்பு

தனுசு (நவம்பர் 23-டிசம்பர் 21)

ஆரோக்கியத்தில் மேகத்தின் கீழ் உணருபவர்கள் முன்னெப்போதையும் விட ஃபிட்டராக திரும்பி வருவார்கள். நீங்கள் பணத்தை மதிக்கிறீர்கள், அதை வீணாக்க அனுமதிக்க மாட்டீர்கள். தொழில் ரீதியாக ஒரு பெரிய பணி இன்று நிறைவேறும். உங்கள் செயல்கள் சந்தேகத்தை தூண்டலாம் மற்றும் பெற்றோரை உங்கள் முதுகில் தள்ளலாம். ஒருவரை சந்திக்கும் பயணம் மேற்கொள்ளலாம். கவனம் செலுத்துவது கல்வித்துறையில் உங்களுக்கு கடினமாக இருக்காது.

லவ் ஃபோகஸ்: காதல் உங்களுக்கு காற்றில் உள்ளது மற்றும் நகர்வதற்கான சிறந்த நேரம்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 4

அதிர்ஷ்ட நிறம்: ராயல் ப்ளூ

மகரம் (டிசம்பர் 22-ஜனவரி 21)

உங்களை எச்சரிக்கும் வலிகள் மற்றும் வலிகள் கடந்த காலத்தின் ஒரு விஷயமாக மாறும். உங்கள் சேமிப்பிற்கு நன்றி, ஒரு முக்கிய நிகழ்வை ஏற்பாடு செய்ய உங்களுக்கு போதுமானதாக இருக்கும். வேலையில் இருக்கும் ஒரு போட்டியாளர் ஆலிவ் கிளையை நீட்டலாம் மற்றும் அதைப் பற்றி உண்மையாகத் தோன்றுவார். உங்களுக்கு அருகில் உள்ளவர்களுடன் சவாரி செய்வது வேடிக்கையாக இருக்கும். சிலருக்கு வெளியூர் பயணம் செல்வதற்கான அறிகுறிகள் தென்படும். கல்வித்துறையில் நாள் சிறப்பாக அமையும் மற்றும் நீங்கள் நினைத்ததை அடைய உதவும்.

காதல் ஃபோகஸ்: காதலரின் சில எரிச்சலூட்டும் பழக்கங்கள் உங்களை வருத்தமடையச் செய்து, ஒரு காதல் மாலையை கழிக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 18

அதிர்ஷ்ட நிறம்: சாண்டி பிரவுன்

கும்பம் (ஜனவரி 22-பிப்ரவரி 19)

நீங்கள் சீரான வாழ்க்கையை நடத்துவதால் ஆரோக்கியம் சரியாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள பணம் விடுவிக்கப்பட வாய்ப்புள்ளது. முதலாளி என்ன நினைக்கிறார் என்பதை விட நீங்கள் ஒரு படி மேலே இருந்து அவரை அல்லது அவளைக் கவர்வீர்கள். அயல்நாட்டு இடங்களுக்கு குடும்பத்துடன் சுற்றுலா செல்ல திட்டமிடலாம். சிலருக்கு வெளியூர் பயணம் துளிர்விடும். சொத்து சம்பந்தமாக இருந்த தவறான புரிதல் நீங்கி நிம்மதி பெருமூச்சு வரும்.

லவ் ஃபோகஸ்: காதலர் உங்களைப் பற்றி சற்று உணர்திறன் உடையவராக இருப்பார், மேலும் சில அற்பமான பிரச்சினைகளால் மலைக்க வைக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 9

அதிர்ஷ்ட நிறம்: பழுப்பு

மீனம் (பிப் 20-மார்ச் 20)

உங்களில் சிலர் உங்கள் கவனத்தை ஃபிட்டராகவும் ஆரோக்கியமாகவும் பெறுவதில் கவனம் செலுத்தலாம். உங்கள் நிதி நிலைமை மேம்படும். திருமணம் தகுதியானவர்களின் மனதில் இருக்கலாம். சிலரால் வீட்டு முன் முன்னேற்றம் ஏற்படலாம். குறுகிய விடுமுறையில் பயணம் செய்வது வேடிக்கையாக இருக்கும். உங்களில் சிலருக்கு வாரிசு சொத்து வர வாய்ப்புள்ளது. கவனச்சிதறல்கள் மற்றும் குறுக்கீடுகள் வேலையை பாதிக்க அச்சுறுத்துகின்றன, எனவே போதுமான நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும்.

காதல் கவனம்: நீண்ட காதல் உறவில் இருப்பவர்கள் திருமண முயற்சியை எதிர்பார்க்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட எண்: 22