அட்லீ – ஷாருக்கான் படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குகிறார் நயன்தாரா

nayanthara

நடிகை நயன்தாரா தனது ‘காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல்’ படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார். கோலிவுட்டின் வெற்றிகரமான நடிகைகளில் ஒருவரான அவர் மற்ற மொழிகளிலும் பல திட்டங்களில் கையெழுத்திட்டுள்ளார். அவரது மலையாளப் படமான ‘கோல்ட்’ மார்ச் 22 அன்று வெளியிடப்பட்டது, மேலும் 20 மணி நேரத்திற்குள், வீடியோவின் பார்வைகள் 5 மில்லியனுக்கும் அதிகமானவை.

தகவல்களின்படி, நயன்தாரா தெலுங்கு படமான ‘காட்பாதர்’ படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு இப்போது ஷாருக்கானுடன் பாலிவுட் அறிமுகத்திற்காக மும்பை செல்கிறார். அட்லீ இயக்கத்தில், இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்தில் ஷாருக்கான் மற்றும் நயன்தாரா முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

நடிகை ஏப்ரல் முதல் வாரத்தில் மும்பை சென்று அட்லீ – ஷாருக்கான் படத்திற்கான புதிய படப்பிடிப்பிற்கு தயாராகிவிடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மும்பையில் உள்ள ஃபிலிம் சிட்டி ஸ்டுடியோவில் நயன்தாரா தனது ஒரு வார கால அட்டவணையில் உற்சாகமாக இருப்பதாகவும், ‘காத்துவாகுல ரெண்டு காதல்’ படம் வெளியாவதற்கு முன்பு நடிகை மீண்டும் சென்னைக்கு வருவார் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அட்லீ இயக்கும் இப்படத்தில் நயன்தாரா விசாரணை அதிகாரியாகவும், பாலிவுட் நடிகர் ஷாருக்கான் இரட்டை வேடத்திலும் நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.