10 கோடி இழப்பீடு கேட்டு எச் வினோத் வழக்கு தொடர்ந்தார்

valimai

10 கோடி இழப்பீடு கேட்டு வழக்கு தொடரப்போவதாக திரைப்பட இயக்குனர் எச் வினோத் தெரிவித்துள்ளார். ‘வலிமை’ படத்திற்கு காப்புரிமை பிரச்சனை எனக் கூறி வழக்கு தொடர்ந்த தயாரிப்பாளரிடம் இருந்து 10 கோடி ரூபாய் மேலும், ‘வலிமையின் கதை தினசரி செய்திகளின் அடிப்படையில் உருவாக்கப்பட்டதாகும்.

கடைசி நாளான (மார்ச் 22) அன்று, ‘வலிமை’ படத்தை OTTயில் வெளியிட தடை விதிக்க மறுத்து சென்னை உயர்நீதிமன்றம் தீர்ப்பு வழங்கியது. மேலும், மனுதாரரின் பதிப்புரிமை மீறல் தொடர்பாக முதன்மையான எந்த வழக்கும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்றும் நீதிமன்ற உத்தரவில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சில நாட்களுக்கு முன்பு, ஆனந்த கிருஷ்ணன் இயக்கிய ‘மெட்ரோ’ படத்தின் கதை வசனம் போல ‘வலிமை’ தயாரிப்பாளர்கள் மீது சென்னை உயர்நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடரப்பட்டது. ஆனால் மார்ச் 22 அன்று மனுதாரரால் பதிப்புரிமை மீறல் தொடர்பான பூர்வாங்க வழக்கு எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்ற அடிப்படையில் வழக்கை நீதிமன்றம் தள்ளுபடி செய்தது.

‘வலிமை’ பிப்ரவரி 24 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் ஒரு மாத காலத்திற்குள் படம் இப்போது OTT தளத்தில் வெளியிடப்படுகிறது. 25 நாட்கள் திரையரங்குகளில் ஓடிய இப்படம் ரூ.300 கோடி வசூலை தாண்டியது. இன்னும் பெரும்பாலான திரையரங்குகளில் படம் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது.