அருள்நிதியின் அடுத்த திரில்லர் படமான தேஜாவு படத்தின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
34

தமிழ் சினிமாவில் பல்வேறு குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் நடித்து தனக்கென தனி இடத்தை பிடித்தவர் நடிகர் அருள்நிதி.

கதைத் தேர்வு, கதாபாத்திர வடிவமைப்பு என அவர் நடிக்கும் ஒவ்வொரு படத்திலும் வெரைட்டி காட்டுவது அருமை.அதுமட்டுமின்றி அவரது கதாபாத்திரம், கதை என அபாரமான ஆட்டத்துடன் படங்களில் பார்க்கலாம் என்கிறார்கள் ரசிகர்கள்.

இந்நிலையில் அருள்நிதி நடிக்கும் புதிய படங்களின் வெளியீடு தொடர்பான பல்வேறு அப்டேட்கள் தொடர்கின்றன. அந்த வகையில், அருள்நிதி நடித்துள்ள தேஜாவு படத்தின் வெளியீடு குறித்த அப்டேட் தற்போது அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியாகியுள்ளது.

அதன்படி, அருள்நிதி நாயகனாக நடிக்கும் ‘தேஜாவு’ படத்தை ஒயிட் கார்பெட் பிலிம்ஸ் சார்பில் கே.விஜய் பாண்டியும், பிஜி மீடியா ஒர்க்ஸ் சார்பில் பி.ஜி.முத்தையா இணைந்து தயாரிக்கின்றனர். இந்தப் படத்தை அறிமுக இயக்குநர் அரவிந்த் சீனிவாசன் இயக்குகிறார். இப்படத்தில் மதுபாலா, அச்சுத் குமார், ஸ்மிருதி, ராகவ் விஜய், சேத்தன், ‘மைம்’ கோபி, காளி வெங்கட் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இப்படத்தின் அனைத்து பணிகளும் முடிவடைந்த நிலையில் கடந்த சில மாதங்களாக படக்குழுவினர் படத்தினை வெளியிடும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். இந்நிலையில், படத்தின் வெளியீடு குறித்த அதிகாரப்பூர்வ தகவலை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர். ஆம், படத்தின் நாயகன் அருள்நிதியின் பிறந்தநாளான ஜூலை 21ஆம் தேதி தேஜாவு வெளியாகும் என படக்குழு அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்துள்ளது.

முன்னணி இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவரான ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ள இப்படத்திற்கு பி.ஜி.முத்தையா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். இந்தப் படத்துக்கு அருள் இ சித்தார்த் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். தற்காப்புக் கலை பயிற்சியாளராக பிரதீப் தினேஷ் மற்றும் கலை இயக்குநராக வினோத் ரவீந்திரன் நடித்துள்ளனர்.