Saturday, June 15, 2024 6:12 am

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன் ஒரு காதல் நாடகத்திற்காக கைகோர்த்துள்ளார். வியாழக்கிழமை, நடிகர் சிலம்பரசன் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை வெளியிட்டதுடன், அதன் தலைப்பை காதலன் என்றும் அறிவித்தார்.

இப்படத்தில் மாடர்ன் லவ் சென்னை புகழ் கௌரி பிரியா ரெட்டி மற்றும் கண்ணா ரவி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். காதலர் பற்றி மனம் திறந்து பேசும் இயக்குனர் வியாஸ், “காதலர் உறவை உருவாக்குவது பற்றி பேசுவார். இது ஒரு ஆணுக்கும் பெண்ணுக்கும் இடையிலான உறவின் இயக்கவியலை சித்தரிக்கும்” என்கிறார்.

வியாஸ் இதற்கு முன்பு கண்ணா ரவி மற்றும் அம்ருதா சீனிவாசன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த LIVIN என்ற யூடியூப் வெப் தொடரை இயக்கியுள்ளார். அந்தத் தொடரும் சமகால லைவ்-இன் உறவுகளைச் சுற்றி வருகிறது. லவ்வர் லிவினைப் போலவே இருக்கிறாரா என்பது குறித்து, அவர் கூறுகிறார், “லிவின் நவீன உறவுகளை இலகுவாக எடுத்துக்கொண்டாலும், நாடகம் மற்றும் தீவிர உணர்ச்சிகள் சம்பந்தப்பட்டவற்றில் காதலர் இன்னும் கொஞ்சம் தீவிரமாக இருப்பார்.”

கண்ணா ரவி அவர்களின் முந்தைய வேலையின் காரணமாக எளிதான தேர்வாக இருந்தபோது, ​​கௌரி ப்ரியா ரெட்டியைத் தேர்வு செய்ய ஆடிஷனுக்குச் சென்றதாக இயக்குனர் கூறுகிறார். “ஜெய் பீம் படம் வெளியாவதற்கு முன்பே நான் மணிகண்டனிடம் லவ்வர் கொடுத்தேன். அவர் என் நாயகனாக நடிக்க வேண்டும் என்பதில் நான் உறுதியாக இருந்தேன். ஆடிஷன் மூலம் கௌரியைத் தேர்ந்தெடுத்தோம், அங்கு அவர் அனைவரையும் விஞ்சினார். நான் எழுதிய கதாநாயகிக்கு அவர் சரியானவர்.”

அது LIVIN ஆக இருந்தாலும் அல்லது காதலனாக இருந்தாலும், வியாஸ் தனது தலைப்புகளில் நேரடியானவர். “எளிமையான தலைப்புகளுக்குச் செல்ல விரும்புகிறேன், ஏனென்றால் படம் எதைப் பற்றியது என்பதை மக்கள் தெரிந்துகொள்வதை இது எளிதாக்குகிறது என்று நான் நம்புகிறேன். நவீன தலைமுறையினரின் கவனம் மிகவும் குறைவாக உள்ளது, எனவே குறுகிய மற்றும் கவர்ச்சியான தலைப்புகள் எனது படத்தை அவர்கள் நினைவில் வைத்திருப்பதை உறுதி செய்யும்.”

லவ்வர் படத்திற்கு சீன் ரோல்டன் இசையமைக்க, படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் ஒளிப்பதிவாளராக ஸ்ரேயாஸ் கிருஷ்ணா, படத்தொகுப்பாளராக பரத் விக்ரமன் மற்றும் தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளராக ராஜ்கமல் ஆகியோர் பணியாற்றுகின்றனர்.

லவ்வர் சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளிலும், கோகர்ணாவில் உள்ள சில இயற்கை எழில் சூழ்ந்த இடங்களிலும் படமாக்கப்பட்டுள்ளது. மணிகண்டனின் வெற்றிப் படமான குட்நைட்டை ஆதரித்த மில்லியன் டாலர் ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் எம் ஆர் பி என்டர்டெயின்மென்ட் இணைந்து லவர் படத்தையும் தயாரிக்கின்றன.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் முடிவடைந்தது. இப்படத்தை காதலர் தினத்தன்று வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், ஆனால் அது இன்னும் முடிவாகவில்லை என்றும் இயக்குனர் வியாஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்