Sunday, December 3, 2023 12:36 pm

தளபதி 68 படத்தின் கதை கரு இதுவா ? வைரலாகும் தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தளபதி விஜய் மற்றும் இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு இணைந்து நடிக்கும் படம் சில வாரங்களுக்கு முன்பு தொடங்கப்பட்டது. முதல் ஷெட்யூல் சென்னையில் தொடங்கி 15 நாட்கள் நடந்தது. அக்டோபர் 24 அன்று, AGS என்டர்டெயின்மென்ட் ஒரு வீடியோவைப் பகிர சமூக ஊடகங்களுக்கு அழைத்துச் சென்றது, இது வழக்கமான பூஜையுடன் படம் திரைக்கு வந்த நாளில் படமாக்கப்பட்டது. இந்த வீடியோவுடன் ‘தளபதி 68’ படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரையும் தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டனர்.

லியோ, தளபதி விஜய், வெங்கட் பிரபுவுடன் தளபதி 68 (வொர்க்கிங் டைட்டில்) என்ற வரவிருக்கும் திட்டத்தில் இணைந்துள்ளார். இந்த படத்தில் மீனாட்சி சவுத்ரி நாயகியாக நடித்துள்ளார்.

தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் பூஜை விழா வீடியோவை வெளியிட்டனர், அங்கு அவர்கள் முழு நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரை அறிமுகப்படுத்தினர். இந்த படம் காலப்பயணம் அல்லது செயற்கை நுண்ணறிவு பற்றிய கருப்பொருள்களை ஆராயக்கூடும் என்று ஆன்லைன் சலசலப்பு தெரிவிக்கிறது, ஆனால் கதைக்களம் குறித்து தயாரிப்பு குழுவால் அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை.

வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் விஜய், மீனாட்சி சவுத்ரி, பிரசாந்த், பிரபுதேவா, மோகன், ஜெயராம் உள்ளிட்ட பலரது நடிப்பில் உருவாகி வரும் விஜய் 68வது படத்தின் இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பு தற்போது தென்னாப்பிரிக்காவில் நடைபெற்று வருகிறது.
இப்படம் டைம் ட்ராவல் கதையில் உருவாகி வருவதாக ஒரு தகவல் கசிந்துள்ளது. இதன் காரணமாகவே இந்த படத்தில் விஜய் 25 மற்றும் 50 வயது என இரண்டு விதமான கெட்டப்புகளில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. டைம் டிராவல் மூலம் காலம் கடந்து செல்லும் போது இளமையான விஜய் தோன்றுவதற்காக ஏஐ தொழில்நுட்பம் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதற்காகத்தான் அமெரிக்கா சென்று ஸ்கேனிங் ப்ராசஸில் விஜய் ஈடுபட்டிருந்தார்.

அதையடுத்து தான் சென்னை திரும்பி அவர்கள் படப்பிடிப்பை தொடங்கினார்கள். அதோடு, விஜய் இளமையாக தோன்றும் பாடலைதான் முதல் நாள் படமாக்கினார்கள். ஏற்கனவே சிம்புவை வைத்து டைம் லூப் முறையில் மாநாடு படத்தை இயக்கியிருந்தார் வெங்கட் பிரபு. அந்த படம் வெற்றி பெற்ற நிலையில், தற்போது டைம் டிராவலை மையமாக வைத்து விஜய்- 68 வது படத்தை இயக்கி வருகிறார் .

இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா, ஒளிப்பதிவாளர் சித்தார்த்தா நுனி, தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளர் ராஜீவன், எடிட்டர் வெங்கட் ராஜன் மற்றும் ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் திலிப் சுப்பராயன் ஆகியோர் தொழில்நுட்பக் குழுவில் உள்ளனர்.திரையரங்குகளில் பார்வையாளர்கள் லியோவை ரசித்துக் கொண்டிருக்கும் வேளையில், தளபதி68 குழு இன்று காலை பூஜை விழா வீடியோவை வெளியிட்டு ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியது. மீனாட்சி சவுத்ரி, பிரசாந்த், பிரபுதேவா, மோகன், ஜெயராம், சினேகா, லைலா, யோகிபாபு, விடிவி கணேஷ், அஜ்மல் அமீர், வைபவ், பிரேம்கி, அஜய் ராஜ் மற்றும் அரவிந்த் ஆகாஷ் ஆகியோர் இந்த திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக வீடியோ வெளிப்படுத்தியது.

இப்படத்தின் ஆடியோ உரிமை குறித்து நீண்ட நாட்களாக பல வதந்திகள் பரவி வருகிறது. சமீபத்திய புதுப்பிப்பில், அனைத்து இந்திய மொழிகளுக்கும் இந்த படத்தின் ஆடியோ உரிமையை டி-சீரிஸ் வாங்கியுள்ளது என்பதை குழு உறுதிப்படுத்தியது. யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைப்பாளராக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார். சித்தார்த்தா நுனி ஒளிப்பதிவு செய்ய, வெங்கட் ராஜன் படத்தொகுப்பைக் கவனிக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்