Wednesday, December 6, 2023 1:20 pm

எதிர்பார்ப்புகளை எகிற வைத்த விடாமுயற்சி !! பட கதை இதுவா ? சர்வதேச உளவாளி கசிந்த உண்மை வேற லெவல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜித்குமார் தற்போது நடித்து வரும் விடா முயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார். படத்தைச் சுற்றியுள்ள ஒரு சுவாரஸ்யமான வதந்தி சமூக வலைதளங்களில் வேகமாகப் பரவி வருகிறது.

இந்த வதந்திகள் உண்மையாக இருந்தால், அஜித்குமார் மூத்த குடிமகன் மற்றும் இளையவர் என இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார். உற்சாகத்தைச் சேர்த்து, ரெஜினா கசாண்ட்ரா திரைப்படத்தில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க பாத்திரத்தில் இருப்பதாக வதந்தி பரவுகிறது, இருப்பினும் இந்த ஊகங்கள் குறித்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.

கூடுதலாக, இந்த பிரமாண்ட திட்டத்தில் த்ரிஷா ஒரு பெண் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளதாக ஆதாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது அஜர்பைஜானில் நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் இதனை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் பிரம்மாண்டமாக தயாரித்து வருகிறது. படத்தின் இசையமைப்பாளராக அனிருத் ரவிச்சந்தர் ஏற்றுள்ளார். மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஒரு கண் வைத்திருங்கள்.முதல் மூன்று இடத்தில் இருக்கும் நடிகராக இருந்தாலும் இவருக்கு சினிமாவில் நடிப்பது என்பது வெறும் தொழில் மட்டுமே, பைக் ஓட்டுவது, துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் கலந்து கொள்வது, ரிமோட் மூலம் ஹெலிகாப்டரை இயக்குவது போன்றவற்றில் அதிக ஆர்வம் உடையவர் இவர். மூடு வரும்போது மட்டுமே சினிமாவில் நடிப்பார்.சின்ன சின்ன நடிகர்கள் கூட அறிமுகமான முதல் படத்திலேயே தனக்கு ரசிகர் மன்றங்களை வைத்துக்கொள்ளும்போது தன்னுடைய ரசிகர் மன்றங்களை கலைத்தவர் அஜித். துணிவு படத்திற்கு பின் விக்னேஷ் சிவனின் இயக்கத்தில் ஒரு படம் அறிவிக்கப்பட்டு சில மாதங்களில் அது டிராப் ஆகி பின்னர் மகிழ் திருமேனியை வைத்து விடாமுயற்சி என ஒரு படம் அறிவிக்கப்பட்டது.

அறிவிப்போடு சரி.. அஜித் பைக்கை எடுத்துக்கொண்டு ஊரை சுற்றப்போய்விட்டார். சில மாதங்கள் கழித்து திரும்பிவந்தார். ஒருவழியாய சில நாட்களுக்கு முன்பு அசர்பைசான் என்கிற நாட்டில் படப்பிடிப்பை துவங்கினார். அஜித்துக்கு ஜோடியாக திரிஷா நடிக்கவுள்ளார். வில்லனாக அர்ஜூன் நடிக்கவுள்ளார். இதற்காக படக்குழு அசர்பைசானுக்கு சென்றுள்ளது.படத்தில் அஜித் இரட்டை வேடங்களில் நடிக்க உள்ளதாகவும் நடிகை த்ரிஷா மற்றும் ரெஜினா என இரு ஹீரோயின்கள் அஜித்துக்கு ஜோடியாக நடிக்க உள்ளதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. இந்த நிலையில் படப்பிடிப்பு ஆரம்பித்த ஒரு வாரத்திலேயே படத்தின் கலை இயக்குனர் மிலன் மாரடைப்பால் உயிரிழந்தார்.

அது மொத்த படக்குழுவையும் அதிர்ச்சிக்கு ஆளாக்கியது. மிலன் அஜித்தின் நெருங்கிய நண்பரும் ஆவார். அதுமட்டுமில்லாமல் கலை இயக்குனர் மிலன் நயனின் மண்ணாங்கட்டி திரைப்படத்திற்கும் கலை இயக்குனராக பணியாற்றிக் கொண்டிருந்தாராம்.இந்த நிலையில் அவர் மறைவுக்கு பிறகு மீண்டும் படப்பிடிப்பை ஆரம்பித்துவிட்டது விடாமுயற்சி டீம். மிலனுக்கு மரியாதை செலுத்து விதமாக அவரின் மனைவி மரியா மெர்லின் விடாமுயற்சி படத்தில் கலை இயக்குனராக பணியாற்ற இருப்பதாக ஒரு சில தகவல் பரவுகிறது.

மேலும் இந்தப் படம் மிகப்பெரிய அளவில் ஹாலிவுட் தரத்தில் தயாராக இருப்பதால் ஒட்டுமொத்த படப்பிடிப்பையும் அஜர்பைஜானிலேயே நடத்தப்போவதாகவும் சொல்லப்படுகிறது.ஒரே கட்டமாக அசர்பைசானில் படப்பிடிப்பை முடிக்க படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.சில நாட்கள் தாமதமானாலும் படத்தை முடித்துவிட்டே அவர்கள் ஊர் திரும்புவார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சர்வதேச உளவாளி மாதிரியான திருட்டு கதை என்று கோலிவுட் வட்டாரங்களில் ஒரு சலசலப்பு வேகமெடுத்து வருகிறது. தென்னிந்திய திரையுலகில் இருந்து இரண்டு முன்னணி ஹீரோக்களும் கப்பலில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் அதிதி ராவ் ஹைதாரி, தபு, பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோரும் நடிக்கின்றனர் இதனை வைத்து பார்க்கும் பொழுது, மங்காத்தா சாயலில் விடாமுயற்சி இருக்கும் என்று தெரிகிறது. பொறுத்திருந்து பார்ப்போம் விடாமுயற்சி திரைப்படம் எப்படி அமையப்போகிறது என்று. லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் மற்றும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனுடன் அஜித் குமார் ஒரு படம் செய்யவிருந்தார். இருப்பினும், விக்னேஷ் மற்றும் தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு இடையேயான ஆக்கப்பூர்வமான கருத்து வேறுபாடுகளால் படம் கிடப்பில் போடப்பட்டது. அதன்பிறகு, இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியை வைத்து படம் பண்ண ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார். சஞ்சய் தத் மற்றும் ஆரவ் ஆகியோர் ‘விடா முயர்ச்சி’ நடிகர்களின் ஒரு பகுதியாக உள்ளனர்.

லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் ‘விடா முயற்சி’ படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார். படக்குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் நீரவ் ஷா மற்றும் எடிட்டர் என்.பி.ஸ்ரீகாந்த் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்