Friday, December 8, 2023 2:19 pm

ஜெயிலர் நடிகர் விநாயகன் கைது ! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஜினிகாந்த் நடித்த ஜெயிலர் படத்தில் நடித்து பெரும் வரவேற்பைப் பெற்ற பிரபல நடிகர் விநாயகன், கேரளாவில் உள்ள எர்ணாகுளம் வடக்கு காவல் நிலையத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியதாக கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

புகழ்பெற்ற மலையாள நடிகரான விநாயகன், தனது சிறப்பான நடிப்பால் தென்னிந்தியத் திரையுலகில் மிகவும் விரும்பப்படும் திறமைசாலியாக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். இருப்பினும், அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பொறுத்தவரை, கேரள மாநில திரைப்பட விருது வென்றவர் எப்போதும் சர்ச்சைக்குரிய நபராக இருந்து வருகிறார். சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளின்படி, எர்ணாகுளம் வடக்கு காவல் நிலையத்தில் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியதற்காகவும், குடிபோதையில் அதிகாரிகளை வார்த்தைகளால் திட்டியதற்காகவும் விநாயகன் அக்டோபர் 24, செவ்வாய்க்கிழமை இரவு கேரள காவல்துறையால் கைது செய்யப்பட்டார்.விநாயகன் எர்ணாகுளம் வடக்கு காவல்துறை அதிகாரிகளை சந்திக்க அழைக்கப்பட்டார், அவரது அபார்ட்மெண்டில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியதாக அவரது பக்கத்து வீட்டுக்காரர்கள் புகார் அளித்ததை அடுத்து. ஜெயிலர் நடிகருக்கும் அவரது மனைவிக்கும் நீண்ட காலமாக பெரிய சண்டைகள் இருந்ததாகவும், இதனால் அவரது பக்கத்து வீட்டுக்காரர்களுக்கு பெரும் தலைவலி ஏற்பட்டதாகவும் காவல்துறை அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். ஆனால், போலீஸ் நிலையத்துக்கு வந்த விநாயகன், அங்கும் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தினார்.

புதுப்பிப்புகளின்படி, நடிகர் காவல்துறை அதிகாரிகளுக்கு பெரும் தலைவலியைக் கொடுத்தார், அவர் எர்ணாகுளம் பொது மருத்துவமனைக்கு செயல்முறை இரத்த பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டார், இது அவரது உடலில் ஆல்கஹால் அளவை சோதிக்க செய்யப்படுகிறது. விசாரணையின் போது விநாயகன் அவர்கள் மீது துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகவும், ஒத்துழைக்க மறுத்ததாகவும் போலீசார் தெரிவித்தனர். பின்னர், துருவ நட்சத்திரம் நடிகர் மீது எர்ணாகுளம் போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து உடனடியாக கைது செய்தனர்.சமீபத்தில் வெளியான நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்த் டைட்டில் ரோலில் நடித்த ஜெயிலரில் வர்மனாக நடித்ததன் மூலம் தமிழ் சினிமா பார்வையாளர்கள் மற்றும் திரைப்பட ரசிகர்களிடமிருந்து சிறந்த விமர்சனங்களைப் பெற்றார். பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கவுதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் சியான் விக்ரம் நடிக்கும் ஸ்பை த்ரில்லர் படமான துருவ நட்சத்திரத்தில் விநாயகன் அடுத்ததாக நடிக்கிறார்.

பொறுப்புத் துறப்பு: மது அல்லது போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகத்தால் போராடும் ஒருவரை உங்களுக்குத் தெரிந்தால், தயவுசெய்து அதிகாரிகளை அணுகி புகாரளிக்கவும். இதற்கு பல ஹெல்ப்லைன்கள் உள்ளன. மது மற்றும் போதைப்பொருள் சார்ந்த நபர்களுக்கு உதவ தேசிய கட்டணமில்லா ஹெல்ப்லைன் (1800-11-0031).

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்