Thursday, December 7, 2023 8:19 am

மீண்டும் அஜித் உடன் மோதும் தளபதி விஜய் ! இந்த முறை அடி யாருக்கு விழும் ?உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் பிறந்தநாளான மே 1 அன்று விடா முயற்சி படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ தலைப்பு அறிவிக்கப்பட்டது. நட்சத்திரத்தின் ரசிகர்கள் சில மாதங்களாக மற்றொரு புதுப்பிப்புக்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்கள், ஆனால் தயாரிப்பாளர்கள் முன் தயாரிப்பில் பிஸியாக உள்ளனர். அனிருத் இசையமைக்கும் இப்படத்தை லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கிறது.மற்ற நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் பற்றிய விவரங்களை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் வெளியிடவில்லை. எல்லாம் திட்டமிட்டபடி நடந்தால், விடா முயர்ச்சி 2024 ஆம் ஆண்டு கோடை ரிலீசாக திரைக்கு வரலாம்.

பெண் கதாபாத்திரம் பற்றிய உறுதிப்படுத்தப்படாத தகவல்கள்இந்த திட்டத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க த்ரிஷா மற்றும் ஹுமா குரேஷியின் பெயர்கள் சுற்றிவளைக்கப்பட்டு வருகின்றன. இந்த செய்தி உண்மையாக மாறினால் ஜி, கிரீடம், மங்காத்தா, என்னை அறிந்தால் ஆகிய படங்களைத் தொடர்ந்து அஜித்துடன் த்ரிஷா நடிக்கும் ஐந்தாவது படம் இதுவாகும்.

தமிழ் திரையுலக நடிகர்களுக்கிடையே போட்டி என்பது அந்த காலம் முதல் இந்த காலம் வரை இருப்பதுதான். ஆனால் அது அவர்கள் நிஜ வாழ்வில் இருப்பதில்லை. இவர்களுக்கிடையே இருக்கும் போட்டியானது ஆரோக்கியமான போட்டியாகவே இருந்து வருகிறது.

ரஜினி கமல், விஜய் அஜித் என முக்கிய நடிகர்களுக்கிடையே தொழில் சம்பந்தமான போட்டி நிலவுகிறது. அதைபோல் 1995ஆம் ஆண்டு ராஜாவின் பார்வையிலே திரைப்படத்தில் விஜய் மற்றும் அஜித் ஒன்றாக சேர்ந்து நடித்திருந்தனர்.ஆனால் அதன்பின் இருவருடைய வளர்ச்சியும் பாதிக்கபடுமோ எனும் எண்ணத்தில் இருவரும் தனிதனியே நடிக்க ஆரம்பித்தனர். பின் இருவருமே தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களாக வலம் வருகின்றனர். இருவருமே தனக்கென தனி தனி ரசிகர் பட்டாளத்தை கொண்டுள்ளனர்.

தற்போது விஜய் நடிப்பில் வெளிவரவிருக்கும் படம்தான் லியோ. இத்திரைப்படத்தை முன்னணி இயக்குனரான லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கியுள்ளார். இத்திரைப்படம் வரும் அக்டோபர் மாதம் வெளியாகவுள்ள நிலையில் ரசிகர்கள் பெரும் ஆர்வத்தில் உள்ளனர். இப்படத்திற்கு பின் இயக்குனர் வெங்கட்பிரபு இயக்கத்தில் விஜய் தனது 68வது படத்தில் நடிக்க உள்ளார்.

இப்படத்தின் படபிடிப்புகள் அக்டோபர் இரண்டாவது வாரத்தில் தொடங்கவிருப்பதாக தகவல்கள் வெளியாயின. ஆனால் தற்போது இப்படத்தின் படபிடிப்புகள் அக்டோபர் 2ஆம் தேதி தொடக்கவிருப்பதாக தகவல்கள் வெலியகியுள்ளன.

ஆனால் அதே சமயம் அஜித் நடிக்கவிருக்கும் விடாமுயற்சி படத்தின் படபிடுப்பும் அதே நாளில் தொடங்கவிருக்கிறது. இப்படத்தினை இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி இயக்கவுள்ளார். அஜித் விஜய் இருவரின் படபிடிப்புகளும் ஒரே நாளில் தொடங்கவிருப்பது நெட்டிசன்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது விஜய்யின் அடுத்த ரிலீஸ் ‘லியோ’ அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி பெரிய திரைகளில் வர உள்ளது, மேலும் படம் தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழிகளில் வெளியிடப்படும். படத்திற்கான விரிவான விளம்பரங்கள் விரைவில் தொடங்கும், மேலும் கேங்க்ஸ்டர் நாடகம் இன்னும் ஒரு மாதத்திற்கு சமூக ஊடகங்களில் ரசிகர்களை பிஸியாக வைத்திருக்கும். லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய ஆக்‌ஷன் நாடகத்தில் விஜய் கேங்ஸ்டராக நடித்துள்ளார், மேலும் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்