Thursday, June 27, 2024 3:56 pm

அடப்பாவிங்களா லியோ பட போஸ்டருக்கு வந்த சோதனை ! எல்லா போஸ்டரும் இந்த ஆங்கில படத்தின் அட்ட காப்பியா?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எதிர்பார்ப்புகளை அப்படியே வைத்து, ஒரு வற்றாத பரவசத்தில் விளம்பர உந்துதலில், பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் லோகேஷ் கனகராஜ், நடிகர் விஜய்யுடன் மிகவும் பரபரப்பான கூட்டணியில் லியோவின் தமிழ் போஸ்டர் புதன்கிழமை வெளியிடப்பட்டது.

“லியோ போஸ்டர் விருந்து” என்று லியோ குழு உருவாக்கிய விளம்பரங்களுக்கான ஒரு தனித்துவமான வழியில், தெலுங்கு போஸ்டரைத் தொடர்ந்து கன்னட போஸ்டருடன் கிக்ஸ்டார்ட் செய்யப்பட்டுள்ளது. ஒவ்வொரு போஸ்டரும் ஒரு தனித்துவமான கோஷத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது படத்தின் கதையின் மையத்தை பிரதிபலிக்கும்.

விஜய் ரசிகர்களை பார்த்தால் என்ன அந்த அளவுக்கு இளிச்சவாயனா தெரியுதா என அஜித் ரசிகர்கள் கமெண்ட் போட்டு கலாய்த்து வருகின்றனர்.இந்த நிலையில், புதிதாக லியோ படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ள போஸ்டரை பார்த்து ரசிகர்கள் இவங்களே சண்டையை தவிர்ப்பார் என்று சொல்லுவாங்களா, அப்புறம் இவங்களே சண்டைக்கு தயார்ன்னு சொல்லுவாங்களாம் என பங்கம் பண்ணி வருகின்றனர்.முன்னதாக வெளியான லியோ படத்தின் போஸ்டரில், KEEP CALM AND AVOID THE BATTLE என குறிப்பிடப்பட்டிருந்த நிலையில், தற்போது KEEP CALM AND PREPARE FOR BATTLE என குறிப்பிட்டுள்ளார்களே என கலாய்த்து வருகின்றனர்.

இதுவரை தொடர்ச்சியாக மூன்று போஸ்டர்கள் வெளியாகியுள்ள நிலையில், மூன்று போஸ்டர்களும் மற்றோரு படங்களின் போஸ்டர்களுடன் ஒத்துப்போவதாக இரண்டையும் சேர்த்து எடிட் செய்து நெட்டிசன்கள் கலாய்த்து வருகிறார்கள். குறிப்பாக லியோ படத்தில் இருந்து வெளியான முதல் போஸ்டர் COLD PURSUIT படத்தின் போஸ்டர் இருந்ததில் காப்பி அடிக்கப்பட்டதாக கலாய்த்தனர்.

அதனை தொடர்ந்து வெளியான இரண்டாவது போஸ்டர் ஆயுதம் படத்தினுடைய போஸ்டரின் அட்டர் காப்பி எனவும் கலாய்த்தனர். மேலும் சிலர் இந்த போஸ்டர் ரஜினி நடிப்பில் இதற்கு முன்பு வெளியான கபாலி படத்தின் உடைய போஸ்டரின் காப்பி தான் எனவும் தெரிவித்திருந்தனர். அதற்கு விஜய் ரசிகர்கள் துப்பாக்கி படத்தினுடைய காப்பி தான் கபாலி போஸ்டர் எனவும் பதிலடி கொடுத்தனர்.

இப்படி தொடர்ச்சியாக லியோ போஸ்டர் அந்த படத்தின் போஸ்டர் உடைய காப்பி என்ன லோகேஷ் இதெல்லாம் என லோகேஷ் கனகராஜையும் சேர்த்து கலாய்த்து வருகிறார்கள். இருப்பினும் வெளியான லியோ போஸ்டர்கள் அனைத்துமே வித்தியாசமாக தான் இருக்கிறது. ஒரு சிலர் வேணுமென்றே கலாய்த்து வருவதால் விஜய் ரசிகர்கள் கோபத்தில் இருக்கிறார்கள்.

மேலும், லியோ திரைப்படம் வரும் அக்டோபர் மாதம் 19-ஆம் தேதி தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், ஹிந்தி, மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது. படத்தின் போஸ்டர்களை தொடர்ந்து படத்தின் இரண்டாவது பாடல் அடுத்த வாரம் வெளியாகும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும், தீ தளபதியாக தெறிக்கும் விஜயின் இந்த புதிய போஸ்டர் எந்த ஹாலிவுட் படத்தில் இருந்து சுட்டார்கள் என தெரியவில்லையே என நெட்டிசன்கள் கூகுளில் தேட ஆரம்பித்து விட்டனர். எப்படியும் லியோ படத்துக்கு போஸ்டரை எடிட் செய்பவர் சொந்தமாக டிசைன் செய்திருக்க மாட்டார் என்றே நெட்டிசன்கள் மற்றும் விஜய் ஹேட்டர்கள் பதிவுகளை பரப்பி வருகின்றனர்.

போஸ்டர்கள் ஒவ்வொன்றும் கொடுக்கும் விசுவல் எல்லாம் தெறியாக இருக்கு என்றும் எவன் என்ன சொன்னாலும் இந்த முறை லியோ படைக்கப் போகும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரெக்கார்ட் வெறித்தனமாக இருக்கும் என்றும் ரியல் ரெக்கார்டு மேக்கர் யார் என்பதை அக்டோபர் 19ம் தேதி முதல் பார்ப்பீங்க என விஜய் ரசிகர்கள் பதிலடி கொடுத்து வருகின்றனர்.

விஜய், லியோவில் விஜய், த்ரிஷா, மிஸ்கியின், பிரியா ஆனந்த், மன்சூர் அலிகான், சஞ்சய் தத் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர்.

ஏற்கனவே கைதி (2019) மற்றும் விக்ரம் (2022) ஆகியோரைக் கொண்ட லோகேஷ் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸின் ஒரு பகுதியா என்பதை லியோவின் தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை. இப்படத்திற்கு மனோஜ் பரமஹம்சா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார்.

லலித் குமாரின் 7ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோவால் ஆதரிக்கப்படும் லியோ, நடிகர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளரின் இரண்டாம் ஆண்டு ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கிறது மற்றும் அக்டோபர் 19 அன்று திரைக்கு வரும்.

இதற்கிடையில், விஜய் இப்போது தனது அடுத்த தற்காலிகமாக தளபதி 68 என்ற தலைப்பில் பணிபுரிகிறார், இது வெங்கட் பிரபுவால் இயக்கப்படும். மறுபுறம், சன் பிக்சர்ஸ் ஆதரவில் உருவாகும் தலைவர் 171 படத்தில் லோகேஷ் முதல்முறையாக ரஜினிகாந்துடன் இணைந்து பணியாற்ற உள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்