Tuesday, June 25, 2024 7:33 am

குக் வித் கோமாளி புகழ் அஸ்வின் னுக்கு விரைவில் திருமணம் ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘ஓகே கண்மணி’ மற்றும் ‘ஓ மன பெண்ணே’ படங்களில் தனது குறிப்பிடத்தக்க நடிப்பால் புகழ் பெற்ற அஷ்வின் குமார் லட்சுமிகாந்தன் என்ற திறமையான மற்றும் அழகான நடிகரின் விண்மீன் எழுச்சியை பொழுதுபோக்கு துறையில் கண்டது. சக போட்டியாளரான சிவாங்கியுடன் அஷ்வினின் அன்பான தொடர்புகள் நிகழ்ச்சியின் முக்கிய சிறப்பம்சங்களாக இருந்தன, மேலும் அவரை ரசிகர்களுக்கு மேலும் பிடித்தன.‘குக்கு வித் கோமாளி’ படத்தின் வெற்றிப் பயணத்திற்குப் பிறகு, அஸ்வின் குமார் ‘என்ன சொல்ல போகிரை’ திரைப்படத்தில் முன்னணி மனிதராக ஒரு புதிய பயணத்தைத் தொடங்கினார், அதில் அவர் திறமையான நடிகைகள் தேஜு அஷ்வினி மற்றும் அவந்திகா மிஸ்ராவுடன் நடித்தார். இந்தத் திரைப்படம் அவரது வாழ்க்கையில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க மைல்கல்லைக் குறித்தது மற்றும் அவரது விசுவாசமான ரசிகர்கள் மற்றும் தொழில்துறை விமர்சகர்களிடமிருந்து பாராட்டுகளைப் பெற்றது. அஷ்வினின் அடுத்த முயற்சியான பிரபு சாலமனின் ‘செம்பி’ தனது விருதுகளில் ஓய்வெடுப்பதில் திருப்தியடையாமல், சமமான பாராட்டுகளைப் பெற்றது, பல்துறை மற்றும் திறமையான நடிகராக அவரது நிலையை உறுதிப்படுத்தியது.

அவரது செழிப்பான வாழ்க்கையின் மத்தியில், 32 வயதான நடிகர் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் – திருமணத்தில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க படி எடுக்க தயாராகி வருவதாக வதந்திகள் வெளிவந்துள்ளன. பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளரின் மகளை அஸ்வின் குமார் திருமணம் செய்து கொள்ள இருப்பதாக ஊகங்கள் பரவி வருகின்றன. இந்த செய்தி பரவியதால், ரசிகர்களும் ஊடகங்களும் ஒரே மாதிரியாக நட்சத்திரம் அல்லது சம்பந்தப்பட்ட குடும்பத்தினரிடமிருந்து உறுதிப்படுத்தல்க்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்கள்.தற்போது வரை, திருமணம் தொடர்பான விவரங்கள் மர்மமாகவே உள்ளது. இது காதல் நிறைந்த கூட்டணியா அல்லது ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட போட்டியா என்பது இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்படவில்லை. திருமண தேதி இறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என்றும் சில தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன, சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினரிடமிருந்து எந்த உறுதியும் இல்லை. பிரபலங்கள் பெரும்பாலும் இதுபோன்ற தனிப்பட்ட விஷயங்களை தாங்களாகவே பகிர்ந்து கொள்ளத் தயாராகும் வரை தனிப்பட்ட விஷயங்களை வைத்திருக்க விரும்புகிறார்கள்.

இந்தச் செய்தி வெளியானதில் இருந்தே நடிகரின் விசுவாசமான ரசிகர் பட்டாளம் உற்சாகத்துடனும் எதிர்பார்ப்புடனும் இருந்து வருகிறது. சமூக ஊடக தளங்களில் வதந்திகள் பரவியிருக்கும் தம்பதிகளுக்கு வாழ்த்துகள் மற்றும் வாழ்த்துச் செய்திகள் நிரம்பி வழிகின்றன. அஸ்வின் குமார் வாழ்க்கையின் இந்த புதிய கட்டத்தை தழுவி அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலும், வெள்ளித்திரையிலும் தொடர்ந்து செழித்து வருவதை காண ரசிகர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர்.அஸ்வின் குமார் அல்லது தயாரிப்பாளரின் குடும்பத்தினரிடமிருந்து அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கைக்காக காத்திருக்கும் அதே வேளையில், கொண்டாட்டம் மற்றும் தயாரிப்பின் இந்த நேரத்தில் அவர்களின் தனியுரிமையை மதிக்க வேண்டியது அவசியம். பிரபலங்கள், மற்றவர்களைப் போலவே, பொதுமக்களின் பார்வையில் இருந்து தேவையற்ற அழுத்தம் இல்லாமல் தங்கள் வாழ்க்கையில் முக்கியமான முடிவுகளை எடுப்பதற்கு தகுதியானவர்கள்.

துணை வேடங்களில் ஒரு திறமையான நடிகராக இருந்து ஒரு சிறந்த முன்னணி நட்சத்திரமாக அஸ்வினின் பயணம் பல ஆர்வமுள்ள கலைஞர்களுக்கு உத்வேகமாக உள்ளது. அவரது கைவினைப்பொருளின் மீதான அவரது அர்ப்பணிப்பு மற்றும் பார்வையாளர்களுடன் இணைக்கும் திறன் ஆகியவை ரசிகர்களின் இதயங்களில் அவருக்கு ஒரு சிறப்பு இடத்தைப் பெற்றுள்ளன. அவரது வசீகரம் மற்றும் நடிப்புத் திறனுடன், அஷ்வினின் பணிவு மற்றும் கீழ்நிலை இயல்பு அவரை அனைத்து தரப்பு மக்களிடமும் மேலும் விரும்புகிறது.அஸ்வின் தனது நேர்மையான மற்றும் நேர்மையான அணுகுமுறையின் மூலம் தனது பார்வையாளர்களுடன் வளர்த்துக் கொண்ட உண்மையான தொடர்பைக் கருத்தில் கொண்டு, அவரது ரசிகர்கள் அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலும் ஆர்வத்துடன் முதலீடு செய்வதில் ஆச்சரியமில்லை. எவ்வாறாயினும், பிரபலங்கள், அவர்களின் புகழ் இருந்தபோதிலும், அவர்களின் தனியுரிமை மற்றும் அவர்களின் விதிமுறைகளில் தனிப்பட்ட விவரங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள உரிமை உண்டு என்பதை நினைவில் கொள்வது அவசியம்.அஷ்வின் குமாரின் வதந்தியான திருமணம் பற்றிய செய்திகள் தொடர்ந்து பரவி வருவதால், பிரபலங்கள் பொதுமக்களிடம் ஏற்படுத்தும் தாக்கத்தையும், தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் ரீதியாக அவர்களது வாழ்க்கை எவ்வாறு தொடர்ந்து ஆய்வுக்கு உட்படுத்தப்படுகிறது என்பதையும் நினைவூட்டுகிறது. உத்தியோகபூர்வ அறிவிப்பை ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் வேளையில், சம்பந்தப்பட்ட நபர்கள் தங்கள் சொந்த நேரத்தில் தங்கள் முடிவை எடுக்க அனுமதிப்பது மிகவும் முக்கியம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்