Thursday, April 18, 2024 9:41 am

கேஜிஎஃப் படத்திற்குப் பிறகு யாஷ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘ராக்கிங் ஸ்டார்’ யாஷ் தனது K.G.F படங்களின் அதிர்ச்சியூட்டும் வெற்றிக்குப் பிறகு நாடு தழுவிய நிகழ்வாக மாறினார், அதில் அவர் ஸ்வாக் மற்றும் உபெர் கூல் ‘ராக்கி பாய்’ நடித்தார். அவரது அடுத்த திட்டத்தைச் சுற்றி சமூக ஊடகங்களில் நிறைய விவாதங்கள் நடந்த நிலையில், கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் ஊடகவியலாளர்களுடனான உரையாடலின் போது தனது வரவிருக்கும் படம் குறித்த தனது திட்டங்களைத் திறந்தார். டங்கல் (2016) மற்றும் சிச்சோர் (2019) ஆகிய படங்களுக்கு மிகவும் பிரபலமான திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் நிதேஷ் திவாரியால் தயாரிக்கப்பட்ட பண்டைய இந்திய சமஸ்கிருத காவியமான ராமாயணத்தின் பெரிய திரை தழுவலில் ராவணனாக அவர் சித்தரிக்கப்படுவார் என்ற ஊகங்கள் குறித்து யாஷிடம் கேட்கப்பட்டது.

தனது சொந்த ஊரான மைசூரில் உள்ள நஞ்சுண்டேஸ்வரா கோயிலுக்கு தனது மனைவி ராதிகா பண்டிட் மற்றும் குழந்தைகளுடன் சென்றபோது செய்தியாளர்களிடம் பேசிய யாஷ், “மக்கள் கஷ்டப்பட்டு சம்பாதித்த பணத்தை சினிமாக்களில் வேடிக்கை பார்க்கிறார்கள். அந்த பணத்தின் மதிப்பு எனக்கு புரிகிறது. தற்போதைய நிலவரப்படி, முழு நாடும் முழு உலகமும் பார்த்துக் கொண்டிருப்பதால், நாங்கள் நேர்மையுடனும் அர்ப்பணிப்புடனும் பணியாற்றி வருகிறோம். மேலும், “அந்தப் பொறுப்பை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். நாங்கள் நீண்ட காலமாக கடினமாக உழைத்து வருகிறோம், நாங்கள் ஒன்றிணைப்பது அனைவரையும் பரவசத்தில் ஆழ்த்தும் என்பதில் உறுதியாக உள்ளோம். அது விரைவில் நடக்கும். நான் முன்பு குறிப்பிட்டது போல், அவர்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்வது எனது பொறுப்பு. நான் அதை நிறைவேற்ற முயற்சிப்பேன். ஒவ்வொரு நொடியையும் கணக்கிட்டுள்ளேன், எந்த நாளையும் வீணடிக்க விடவில்லை. நாம் அனைவரும் இப்போது வேலையில் எவ்வளவு முதலீடு செய்கிறோம், அது விரைவில் வரும்.” ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் நடித்த ராமாயணத்தின் தழுவல் ராமாயணத்தில் ராவணன் பாத்திரத்தை நிராகரிப்பது குறித்து கேள்வி எழுப்பப்பட்டதற்கு, யாஷ் பதிலளித்தார், “நான் எங்கும் செல்லவில்லை… என் வேலை அனைவரையும் என்னிடம் வர வைத்தது.”

யாஷ் அடுத்ததாக யாஷ் 19 என்று அழைக்கப்படுவதைப் பற்றி ரசிகர்கள் தொடர்ந்து விவாதித்து வரும் நிலையில், மலையாள திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் கீது மோகன்தாஸ் இந்த முயற்சியை இயக்குவதில் முன்னணியில் இருப்பவர் என்ற செய்திகள் ஏப்ரலில் பரவத் தொடங்கியதைத் தொடர்ந்து சில உரையாடல்கள் நடந்தன. நடிகை ரீமா கல்ங்கலும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் கீதுவுக்கு “மா பாபீஈஈ இங்க மக்கள் 💙” என்று வாழ்த்து தெரிவித்து சமூக ஊடகப் பதிவைப் பகிர்ந்துள்ளார். யாஷின் அடுத்த படம் குறித்த அறிவிப்பில் அனைவரின் பார்வையும் இருக்கும், இது வரும் நாட்களில் விரைவில் வெளியாகும் என ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்