Thursday, April 18, 2024 9:26 am

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 23.6.2023 !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று உங்களுக்கு சாதகமான சந்திரனால் ஆசீர்வாதம் உள்ளது, நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருக்கலாம், உங்கள் இலக்குகளில் கவனம் செலுத்த முடியும், உங்கள் செயல்திறன் வேலையில் சிறப்பாக இருக்கும், உங்கள் மேலதிகாரி உங்களுடன் மகிழ்ச்சியாக இருக்கலாம், வேலையில் சில முக்கிய பொறுப்புகள் கிடைக்கும். . எந்தவொரு சட்ட விஷயத்திலும் நீங்கள் நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். உங்கள் எதிரிகள் மற்றும் வணிக போட்டியாளர்களை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம்.
ரிஷபம்: இன்று நீங்கள் அதிக அறிவாளியாக இருக்கலாம், அறிவைப் பெற விரும்புவீர்கள், அறிவார்ந்த சொத்தின் மதிப்பை நீங்கள் புரிந்து கொள்ளலாம். சில நேரங்களில் நீங்கள் உங்கள் குறுகிய மனப்பான்மையைக் கட்டுப்படுத்தலாம், இது உங்கள் பணியைச் சீராகச் செய்ய உதவும். சுமூகமான வருமானத்தில் சில வாய்ப்புகள் இருக்கலாம், இது வேலை ஓட்டத்தில் உங்களுக்கு ஆறுதலைத் தரும். சொத்துக்களில் புதிய முதலீடுகளைச் செய்வதற்கு முன் கவனமாக இருக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். நீங்கள் ஒரு முறை காதலுக்காக பணம் செலவழிக்க வாய்ப்பு உள்ளது. காதல் பறவைகள் தங்கள் மகிழ்ச்சியான தருணங்களை அனுபவிக்கலாம்.
மிதுனம்: இன்று, உங்கள் சந்திரன் எதிர்மறையாக மாறுகிறது, உங்களைச் சுற்றி எதிர்மறையாக உணரலாம். உங்கள் பொறுப்புகளை நீங்கள் ஒரு சுமையாகக் காணலாம். கொடுக்கப்பட்ட பணியை விரைந்து முடிப்பீர்கள். நீங்கள் முட்டாள்தனமான தவறுகளை செய்யலாம். உங்கள் வேலை திறன் மெதுவாக இருக்கலாம், இது உங்கள் அன்றாட வேலையை பாதிக்கலாம். உங்கள் திட்டங்கள் தாமதமாகலாம், இது உங்கள் இயங்கும் திட்டங்களை பாதிக்கலாம். எந்தவொரு முக்கியமான முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன், உங்கள் பெரியவர்களின் ஆலோசனையைப் பெற அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.
கடகம்: இன்று சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுவதால், உங்கள் உடன்பிறந்தவர்களிடமிருந்து நல்ல செய்திகளைக் கேட்கலாம். நீங்கள் குடும்பத்தினருடனும் நண்பர்களுடனும் நேரத்தை செலவிடலாம். படைப்பாற்றலின் உதவியுடன், உங்கள் வீடு அல்லது அலுவலகத்தை புதுப்பிக்க திட்டமிடலாம். நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினருடன் புதிய கூட்டாண்மைகளைத் தொடங்கலாம், இது எதிர்காலத்தில் பயனளிக்கும். அலுவலகத்தில் உங்களுக்குக் கீழ் பணிபுரிபவர்கள் திட்டத்தின் அடிப்படையில் உங்களுக்கு உதவலாம்.
சிம்மம்: இன்று நீங்கள் எதிர்மறையாக உணரலாம். பணிகள் முழுமையடையாது, நீங்கள் மனநிலை மாற்றங்களுக்கு ஆளாகலாம், உங்கள் பொறுமை பலமுறை சோதிக்கப்படலாம், முட்டாள்தனமான தவறுகள் உங்கள் வேலையை முடிக்க குழப்பமடையச் செய்யும். காதல் பறவைகள் உணர்வுகளின் அடிப்படையில் தங்களை குழப்பிக் கொள்கின்றன. அதிக எதிர்பார்ப்பு உங்கள் மனைவியுடனான உங்கள் உணர்ச்சி ரீதியான தொடர்பை பாதிக்கலாம். உங்கள் பெற்றோரை கவனித்துக் கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். மாணவர்கள் தங்கள் கவனத்தை இழக்க நேரிடும்.
கன்னி: இன்று, சாதகமான சந்திரன் உங்களுக்கு உதவக்கூடும். நீங்கள் மகிழ்ச்சியையும் மன அமைதியையும் உணரலாம். உங்கள் தொழில் வாழ்க்கையில் நீங்கள் திறமையாக பணியாற்றலாம், வியாபாரத்தில் சில முக்கிய முடிவுகளை எடுக்க உங்கள் துணை அதிகாரிகள் உங்களுக்கு ஒத்துழைக்கலாம். உங்கள் உடன்பிறப்புகள் மற்றும் நெட்வொர்க்கின் உதவியுடன் சில புதிய முயற்சிகளைத் தொடங்க நீங்கள் திட்டமிடலாம், இது வணிக வளர்ச்சியில் நன்மை பயக்கும். உங்கள் உற்சாகத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள சரியான ஓய்வு எடுக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.
துலாம்: இன்று உங்கள் சந்திரன் எதிர்மறையாக மாறுவதால், பொறுப்புகளில் பற்றின்மை இருக்கலாம், நீங்கள் கொடுத்தீர்கள். நீங்கள் வீண் அல்லது அலுவலகத்தில் எதிர்மறையை அதிகரிக்க கூடும், பயனற்ற பொருட்களை வாங்குவதில் அதிக செலவு செய்கிறீர்கள். உங்கள் எதிரிகள் மற்றும் போட்டியாளர்கள் மீது ஒரு கண் வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் சதித்திட்டத்திற்கு பலியாகலாம். உங்கள் கையொப்பத்தை இடுவதற்கு முன் ஆவணங்களை கவனமாக படிக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.
விருச்சிகம்: இன்று, சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட நீங்கள் உங்கள் குடும்பம் மற்றும் தொழில் வாழ்க்கையை அனுபவிக்கலாம். உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுடன் நீங்கள் கண்ணியமாக நடந்து கொள்ளலாம், இது உங்கள் வேலையைச் சீராக முடிக்க உதவும். சில புதிய வருவாய் ஆதாரங்களை நீங்கள் காணலாம், இது உங்கள் சேமிப்பை அதிகரிக்கலாம். உங்கள் வீடு அல்லது அலுவலகத்தை புதுப்பிக்கவும் திட்டமிடலாம்.
தனுசு: இன்று உங்களுக்கு சாதகமான சந்திரனால் ஆசீர்வாதம். நீங்கள் வேலையில் மகிழ்ச்சியாக இருக்கலாம், உங்கள் கடின உழைப்புக்குப் பிறகு வெகுமதிகளைப் பெறலாம். உங்கள் சமூக மரியாதை இப்போது கூடும். உங்கள் மனதின் அதிக உழைப்பு உங்களை சோர்வடையச் செய்யலாம், பணிச்சுமை காரணமாக சில குடும்ப நிகழ்வுகளை உங்களால் அடைய முடியாமல் போகலாம். உங்கள் பெற்றோருடன் தொடர்புடைய நீண்டகால உடல்நலப் பிரச்சினைகள் இப்போது குணமாகலாம்.
மகரம்: இன்று நீங்கள் சாதகமான சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுகிறீர்கள், நீங்கள் வேலையில் திருப்தி அடைவீர்கள். வேலை தொடர்பான குறுகிய பயணத்திற்கு நீங்கள் திட்டமிடலாம். உங்கள் உள் அமைதியை பராமரிக்க நீங்கள் சில மத இடங்களுக்கும் செல்லலாம். உங்கள் பெரியவர்கள் உங்களுக்கு சரியான பாதையைக் காட்டக்கூடும், இது உங்கள் இலக்குகளைப் பற்றிய தெளிவைத் தரக்கூடும்.
கும்பம்: இன்று உங்கள் சந்திரன் எதிர்மறையாக மாறுகிறது, நீங்கள் மந்தமானதாக உணரலாம், உங்கள் மனதை குளிர்ச்சியாக வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது, எந்த ஒரு செயலுக்கும் ஒருமுறைக்கு இருமுறை யோசிக்க வேண்டும். உங்கள் பணத்தை மீட்டெடுக்க நீங்கள் பயணம் செய்யலாம்; இல்லையெனில் உங்கள் பணத்தை இழக்க நேரிடும். சாகச சுற்றுலா செல்வதை தவிர்க்கவும் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. மாணவர்கள் ஆழ்ந்து படித்து வெற்றி பெற அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.
மீனம்: இன்று நீங்கள் சாதகமான சந்திரனால் ஆசீர்வதிக்கப்படுகிறீர்கள், நீங்கள் நன்றாக உணரலாம், குடும்ப நல்லிணக்கம் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். சில செல்வாக்கு மிக்க நபரை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம், அவர்கள் வேலையில் சில நன்மைகளைப் பெற உங்களுக்கு உதவலாம். உங்கள் வேலையில் நீங்கள் சிறப்பாக செயல்படலாம், பதவி உயர்வுகளின் அடிப்படையில் சில வெகுமதிகளை எதிர்பார்க்கலாம். பரம்பரை சொத்துக்களில் இருந்த தகராறுகள் தீரும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்