Wednesday, September 27, 2023 11:41 am

இளையராஜாவின் செருப்பு சர்ச்சை :விமர்சித்த நெட்டிசன்களுக்கு சினேகனின் மனைவி கன்னிகா பதிலடி !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜித் மட்டும் மீண்டும் வந்தால் ரஜினி VS விஜய் பஞ்சாயத்து எல்லாம் இருக்காது ! இயக்குநர் பேரரசு ஒரே போடு !

அஜித்தின் விடா முயற்சி படக்குழு அபுதாபிக்கு சென்று படப்பிடிப்பை தொடங்க இருப்பதாக...

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் அதிரடியாக `புது ஆதி குணசேகரன் என்ட்ரி ‘! யார் அந்த பிரபலம் ! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

எதிர்நீச்சலின் சமீபத்திய எபிசோட்களில், குணசேகரன் உண்மையில் உயிருடன் இருக்கிறார் என்பதை உறுதிப்படுத்தும்...

பிரபல கன்னட நடிகர் திடீர் மருத்துவமனையில் அனுமதி

கன்னட திரை உலகின் பிரபல நடிகரான ஜனார்தன்(74) என்ற பேங்க் ஜனார்தன்...

லியோ படத்தின் ஆடியோ லாஞ்ச் ரத்தை தொடர்ந்து லியோ படக்குழு போட்ட புதுப் பிளான் என்ன தெரியுமா ?

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் 'லியோ', 2023-ல் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகையும் பிரபல பாடலாசிரியர் சினேகனின் மனைவியுமான கன்னிகா தனது அதிகாரப்பூர்வ இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில் ஒரு நெட்டிசன் கருத்துக்கு பதிலளித்துள்ளார், அங்கு தம்பதியினர் இளையராஜாவின் 80 வது பிறந்தநாளில் ஆசிர்வாதம் பெறுகிறார்கள்.

கடந்த 4 ஆண்டுகளாக விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பிக்பாஸ் தமிழ் நிகழ்ச்சி ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. நான்கு சீசன்களுக்குப் பிறகும், முதல் சீசன் இன்னும் பல ரசிகர்களுக்கு சிறந்த சீசன். இந்த சீசனில் ஆரவ் வென்றார், சினேகன் இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தார். சினேகன் அதற்கு முன் பல படங்களில் பாடல்கள் எழுதியிருந்தாலும் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பிறகு தான் இந்த பாடல்கள் அனைத்தும் இவரே எழுதியது பலருக்கும் தெரிய வந்தது.

பிக்பாஸில் இருந்தபோது, அவர் தனது சக போட்டியாளர்களை அடிக்கடி கட்டிப்பிடித்து, அவரை கட்டிப்பிடி மருத்துவர் என்ற பட்டத்தை பெற்றார். சினேகன் தன்னை விட 16 வயது குறைந்த சீரியல் நடிகை கனிகாவை மணந்து சில வருடங்களுக்கு முன் சமூக வலைதளங்களில் சர்ச்சையில் சிக்கினார். இருவரும் 8 ஆண்டுகள் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

கனிகாவை திருமணம் செய்ததில் இருந்தே, சினேகன் 10 வயது இளைஞனாக மாறிவிட்டார். சினேகன் 2K இளைஞனைப் போல மாற்றியமைத்துள்ளார், சமூக ஊடகங்களில் ஒன்றாக புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராமில் ரீல்களை வெளியிடுகிறார். கன்னிகா சமீபத்தில் மூலிகை தயாரிப்பு வணிகத்தை தொடங்கினார்.

இளையராஜாவின் பிறந்தநாளான இன்று அவருக்கு திரையுலக பிரபலங்கள் மற்றும் அரசியல் கட்சி தலைவர்கள் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். இந்நிலையில் கன்னிகா தனது கணவர் சினேகனுடன் இணைந்து இளையராஜாவிடம் ஆசி பெறும் வீடியோவை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார்.

இந்த வீடியோவைப் பார்த்த ரசிகர் ஒருவர், “ஆசிர்வாதம் செய்யும் போது அவர் செருப்பைக் கழற்றலாம்” என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார். அதற்கு கன்னிகா, “அவன் தவறு என்று நினைக்காதே. சில மருத்துவ பிரச்சனையால், வீட்டில் கூட எப்போதும் சாக்ஸ் அல்லது செருப்பு அணிந்திருப்பான்.”

சினேகனின் திருமணம் நடைபெற்ற போது திரையுலக பிரபலங்கள் பலர் கலந்து கொண்டு திருமணத்திற்கு வாழ்த்து தெரிவித்தனர். திருமணத்தில் கலந்து கொள்ள முடியாத இளையராஜா, சினேகன் – கன்னிகா ஜோடியை நேரில் அழைத்து ஆசிர்வதித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அவர்களுக்கு திருமண பரிசாக தங்க மோதிரத்தையும் வழங்கினார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்