Sunday, May 28, 2023 7:32 pm

மீண்டும் உடல் மெலிந்து போன கவுண்டமணி-யின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் ! இதுதான் காரணமா?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கேரளா ஸ்டோரி பற்றி மனம் திறந்து பேசிய கமல்

இந்தியா முழுவதும் அறியப்பட்ட தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் கமல்ஹாசன்....

அட்லீ இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

தமிழ் சினிமாவின் பரபரப்பான திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான அட்லீ தற்போது ஷாருக்கானின்...

டிமான்டே காலனி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அருள்நிதியின் கிராமிய சமூக நாடகமான கழுவேதி மூர்க்கன் நேற்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது,...

பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய விஜய் ஆண்டனி!

நடிகர்-இயக்குனர்-இசையமைப்பாளர் விஜய் ஆண்டனி சமீபத்தில் வெளியான பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியைக்...
- Advertisement -

தமிழ் நட்சத்திரம் கவுண்டமணிக்கு தமிழ்நாட்டில் அறிமுகம் தேவையில்லை. அவரது நகைச்சுவையான மறுபிரவேசங்கள் மற்றும் பெருங்களிப்புடைய ஒன்-லைனர்கள் மூலம் பார்வையாளர்களை சிரிக்க வைக்கும் திறமையால் அவரை கோலிவுட்டில் நகைச்சுவை நடிகராக பிரபலமாக்கினார். இந்தப் பாத்திரங்களின் மூலம் பெரும் புகழையும் புகழின் இதயங்களில் ஈடுசெய்ய முடியாத இடத்தையும் பெற்ற பிறகு, கவுண்டமணி சவாலான கதாபாத்திரங்களை ஆராய்ந்தார். பின்னர், அவர் நீண்ட காலமாக திரைப்படங்களில் இருந்து தன்னார்வ ஓய்வு எடுத்தார்.அதிலும் குறிப்பாக செந்திலுடன் இணைந்து நடித்த படங்கள் என்றுமே நம்மால் மறக்க முடியாது. இவர்கள் இருவரும் சேர்ந்து செய்யும் சேட்டைகளுக்கு அளவேயில்லை. அந்தவகையில் இவருக்கு முதலில் பெரிய ரீச் கொடுத்த படம் என்றால் அது கரகாட்டக்காரனில் வந்த வாழைப்பழம் காமெடி தான்.

இவ்வாறாக பல படங்களிலும் நடித்து வந்த கவுண்டமணி காமெடி நடிகர் என்பதை தாண்டி வில்லன், குணச்சித்திர நடிகர் எனப் பல வேடங்களிலும் நடித்திருக்கிறார்.இந்நிலையில் இவரின் சமீபத்திய புகைப்படங்கள் வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றன. இதனைப் பார்த்த ரசிகர்கள் கவுண்டமணியா இது, மிகவும் ஒல்லியாக ஆள் அடையாளம் தெரியாத அளவிற்கு மாறி விட்டாரே எனக் கூறி வருகின்றனர்.

தெரியாதவர்களுக்காக, செல்வ அன்பரசன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் பழனிசாமி வாத்தியார் படத்தின் மூலம் கவுண்டமணி மீண்டும் வெள்ளித்திரைக்கு வர இருக்கிறார். இப்படத்தில் கவுண்டமணி நாயகனாக நடிக்கிறார். அவருடன், பரபரப்பான துணை நடிகர் யோகி பாபு ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் சிவகார்த்திகேயனும் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.மீதமுள்ள நடிகர்கள் பற்றிய விவரங்கள் இன்னும் மறைக்கப்பட்டு வருகின்றன. கே என்ற மேடைப் பெயரால் அறியப்பட்ட கிருஷ்ண குமார் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார். ஜனவரி 19 அன்று பூஜை விழாவுடன் படம் அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கப்பட்டது. இதன் படப்பிடிப்பு பிப்ரவரியில் தொடங்கியது.

பழனிசாமி வாத்தியார் தவிர, இந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் வெளியாகவுள்ள சிவகார்த்திகேயனின் வரவிருக்கும் மாவீரன் திரைப்படத்தில் கவுண்டமணியும் ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். பழனிசாமி வாத்தியார் படத்தில் முதன்முறையாக முழுக்க முழுக்க வேடத்தில் நடித்தாலும், ஆறு வருடங்களில் மாவீரன் முதல்முறையாக திரையில் தோன்றுகிறார். படம் மற்றும் அதில் அவர் நடிக்கும் கதாபாத்திரம் பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்