Tuesday, April 16, 2024 11:23 am

ஜெய் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடித்த தீரா காதல் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மங்களூருவுக்கு உத்தியோகபூர்வ பயணத்தின் போது சென்னையைச் சேர்ந்த ஒரு குடும்பஸ்தன் தனது முன்னாள் காதலரை சந்திக்கிறார். அவனது முதல் காதலும் உத்தியோகபூர்வ நோக்கத்திற்காக அதே நகரத்திற்கு பயணிக்கிறது. அண்டை மாநிலத்தில் தங்கியிருந்த சில நாட்கள் பழைய நினைவுகளை மீட்டெடுக்கிறார்கள். இருவரும் சென்னை திரும்பிய பிறகு மீண்டும் தங்கள் காதலை முடிக்க முடிவு செய்கிறார்கள். இருப்பினும், அவர்களில் ஒருவர் மற்றவரைத் துன்புறுத்துகிறார், இதனால் அந்தந்த குடும்ப வாழ்க்கை சிக்கலில் உள்ளது. அதை எப்படி தீர்த்து வைக்கப் போகிறார்கள்? அவர்கள் தங்கள் கடந்த காலத்தை விட்டுவிட்டு புதிய வாழ்க்கையைத் தொடங்க முடியுமா?

விமர்சனம்: தீராக் காதல் ஜெய் தனது மனைவி ஷிவாடா மற்றும் குழந்தையுடன் குடும்பமாக சந்தோஷமாக வாழ்ந்து வருகிறார். ஒரு நாள் வேலைக் காரணமாக பெங்களூருவுக்கு செல்கிறார். அப்போது எதிர்பாராத விதமாக தனது முன்னாள் காதலி ஐஸ்வர்யா ராஜேஷை ரயில் நிலையத்தில் ஜெய் சந்திக்கிறார். ஐஸ்வர்யா ராஜேஷும் பெங்களூருவுக்கு செல்வதால் இருவரும் ஒன்றாக பயணிக்கின்றனர்.

பழைய நினைவுகளை பகிர்ந்து கொண்ட இருவரும் தங்களுடைய செல்போன் எண்ணை பரிமாறிக் கொள்கின்றனர். ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் கணவர் மிகவும் கோபக்காரர், மிகவும் துன்புறுத்துகிறார். இதனால் வாழ்கையே வெறுப்பில் வாழ்ந்து வரும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், முன்னாள் காதலன் ஜெய்யின் ஆறுதல் வார்த்தைகளும், பழைய நினைவுகளும் அவரை மீண்டும் காதலிக்க தொடங்க வைத்து விடுகிறது. இருவரும் நன்றாக பழகி வர ஜெய்யுடன் வாழ ஐஸ்வர்யா முயற்சிக்கிறார், இதனால் செய்வதறியாமல் திகைக்கும் ஜெய் மனைவியிடம் இருந்து இதனை மறைக்க தொடங்குகிறார்.

இறுதியில் ஐஸ்வர்யாவை ஜெய் எப்படி சமாளித்தார்? ஜெய் மனைவியிடம் சிக்கிக் கொண்டாரா? என்ன ஆனது? என்பதே படத்தின் மீதிக்கதை.காதல், அன்பு, கோபம், பயம் என பல பரிணாமங்களில் சிறப்பாக நடித்துள்ளார் ஜெய். முன்னாள் காதலியை சந்தித்த பிறகு ஏற்படும் பிரச்சினைகளை சமாளிப்பதில் அற்புதம் காட்டியுள்ளார். ஜெய்யின் மனைவியாக வரும் ஷிவாடா அழகாக நடித்துள்ளார். முன்னாள் காதலியாக வரும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், காதலை வெளிப்படுத்தும் இடங்களிலும், ஜெய்யை விடாது துரத்தும் இடங்களிலும் கைத்தட்டல் பெறுகிறார்.

முன்னாள் காதலியை சந்தித்த பிறகு என்ன மாதிரியான பிரச்சினைகள் வரும் என்பதை காதலுடன் விறுவிறுப்பாக சொல்லியிருக்கிறார் இயக்குனர் ரோகின் வெங்கடேசன். திரைக்கதையில் வித்யாசம் காட்டி ரசிக்க வைத்துள்ளார். ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் கதாப்பாத்திரத்தை அழகாக வடிவமைத்து கவனம் பெறுகிறார்.

ரவிவர்மன் நீலமேகமின் ஒளிப்பதிவு படத்திற்கு கூடுதல் பலம். இசையமைப்பாளர் சித்து குமார் அவருடைய பணியை சிறப்பாக செய்துள்ளார்.

மொத்தத்தில் தீராக் காதல் – திகட்டாத காதல் அப்துல் லீ, விருத்தி விஷால் மற்றும் அம்சத் கான் ஆகியோர் தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க கதாபாத்திரங்களுடன் தங்கள் இருப்பை பதிவு செய்கிறார்கள். ஜி.ஆர்.சுரேந்தர்நாத்தின் உரையாடல்கள் திறமையானவை மற்றும் சில சூழ்நிலைகளை உயர்த்துகின்றன. சித்து குமாரின் பாடல்கள் பரவாயில்லை, பின்னணி இசை பார்வையாளர்களை கதாபாத்திரங்களின் உணர்வுகளுடன் இணைக்க உதவுகிறது.

எதிர்மறையாக, கதைக்களம் ஒரு அளவிற்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது, இதன் காரணமாக குறுகிய இயக்க நேரமும் கூட திரைப்படம் ஒரு சிறிய நீளமாக இருப்பதை உணர வைக்கிறது. கதையின் நாயகன் கௌதம் கடந்து செல்லும் மோதல்கள் தொடர்புபடுத்தக்கூடியவை மற்றும் யூகிக்கக்கூடியவை. மோதலில் புதுமை இல்லாதது ஒரு சில சந்தர்ப்பங்களில் தெளிவாகத் தெரிகிறது, இது பார்வையாளர்களை நிகழ்வுகளின் ஓட்டத்திலிருந்து சற்று விலகிச் செல்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்