Tuesday, June 6, 2023 9:49 pm

லோகேஷ் கனகராஜின் மாநகரம் படத்தின் ஹிந்தி ரீமேக் படத்தின் டீசர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆடுகளம் பட புகழ் கிஷோர் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஆடுகளம் புகழ் கிஷோரின் அடுத்த படம். முகை எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்திற்கு...

லைசென்ஸ் படத்தில் ராஜலட்சுமிக்கு மட்டும் வேறு சாய்ஸ் இல்லை ! இயக்குனர் வைத்த நம்பிக்கை

செந்தில் ராஜலட்சுமி கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘லைசென்ஸ்’ பட இசை மற்றும் டிரைலர்...

கால்பந்து வீரர் ரொனால்டோ ஸ்டைலில் அசத்தும் அஜித் மகன் ஆத்விக் : வைரல் புகைப்படம் இதோ !

அஜீத் குமார் கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக தனது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்....

மிகவும் எதிர்பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அனிருத் ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றம்?

பரபரப்பான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் numero uno இசையமைப்பாளர் அனிருத்...
- Advertisement -

2017 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த வெற்றிகரமான தமிழ்த் திரைப்படமான மாநகரத்தின் ஹிந்தி ரீமேக்கான மும்பைகர் என்ற பெயரில் ஜூன் 2 முதல் ஜியோ சினிமாவில் இலவசமாக ஸ்ட்ரீமிங் செய்யத் தொடங்கும். புகழ்பெற்ற ஒளிப்பதிவாளர்-திரைப்படத் தயாரிப்பாளரான சந்தோஷ் சிவன் இயக்கிய ஹைப்பர்லிங்க் த்ரில்லர் திரைப்படம் விக்ராந்த் மாஸ்ஸி நாயகனாக நடிக்கிறது. தமிழ் சூப்பர் ஸ்டார் ‘மக்கள் செல்வன்’ விஜய் சேதுபதி தமிழ் பதிப்பில் இருந்து முனிஷ்காந்த் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், அவர்களுடன் தன்யா மணிக்தலா, ரன்வீர் ஷோரே, சச்சின் கெடேகர், சஞ்சய் மிஸ்ரா, ஹிருது ஹாரூன் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். மும்பை நகரில் நான்கு பேர் பின்னிப் பிணைந்துள்ளனர்.

ஜியோ சினிமா வியாழன் அன்று விஜய் சேதுபதியின் கேரக்டரில் அதிக கவனம் செலுத்திய முதல் பெரிய ஆக்ஷன்-பேக் மும்பைகார் டீசரை வெளியிட்டது. மாநகரம் படத்தைப் பார்த்த தமிழ் சினிமா பார்வையாளர்கள் தேசிய விருது பெற்ற நடிகரின் முனிஷ்காந்தின் பாத்திரத்தை, 2017 ஆம் ஆண்டு அசலில் தனித்துவமாக நடித்திருப்பதைக் காண விரும்புவார்கள். கைதி (2019), மாஸ்டர் (2021), மற்றும் விக்ரம் (2022) போன்ற பிளாக்பஸ்டர் வெற்றிகளுக்குப் பிறகு தமிழ் சினிமாவில் அதிகம் தேடப்பட்ட பெயர்கள். மும்பைகார் டீஸர் பார்வையாளர்களுக்கு படத்தின் மற்ற கதாபாத்திரங்களுடன் குழப்பத்தின் மத்தியில் விஜய் சேதுபதியின் ஒரு பார்வையை வழங்குகிறது.

ஜியோ சினிமா வழங்கிய ஒரு விளக்கம் கூறுகிறது, “24 மணி நேர காலப்பகுதியில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளில் திடீரென ஒன்றிணைந்த முக்கிய கதாபாத்திரங்களின் பயணத்தை மும்பைகர் விவரிக்கிறது, பின்னர் நகரத்தையும் வாழ்க்கையையும் நோக்கிய கதாபாத்திரங்களின் பார்வையை மாற்றுகிறது. கதை, திரைப்படம் பார்வையாளர்களை ஒரு அற்புதமான பயணத்திற்கு அழைத்துச் செல்வதாகவும், இந்தியாவின் கனவுகளின் நகரத்தின் அதிகம் அறியப்படாத பக்கங்களைக் காண்பதாகவும் உறுதியளிக்கிறது.” எச்.ஆர் பிக்சர்ஸ் தயாரித்த, மும்பைகர், முதலில் பாலிவுட்டில் விஜய் சேதுபதியின் நுழைவு என அறிவிக்கப்பட்டது, ஆனால், அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் வெளியான பிளாக் காமெடி க்ரைம் த்ரில்லர் வெப் தொடரான ஃபர்ஸியில் சிறப்பு அதிரடிப்படை அதிகாரியாக நடிகர் தோன்றியதால், பின்னர் தாமதமாகி விட்டது. அவரது இந்தி அறிமுகமாகும்.

மும்பைகார் டீசரில் விஜய் சேதுபதியை கீழே பாருங்கள்:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்