Wednesday, June 7, 2023 2:11 pm

கேப்டன் மில்லர் முதல் சிங்கிள் பற்றிய முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய ஜி.வி.பிரகாஷ்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பசுபதி நடிப்பில் உருவான தண்டாட்டி படத்தின் டிரெய்லர் இதோ !

தண்டாட்டி, வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படம் தயாரிப்பாளர்களால் புதன்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்டது....

பிரபாஸின் பிரம்மாண்ட படமான ஆதிபுருஷின் புதிய டிரெய்லர் இதோ !

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் பாகுபலி படத்திற்குப் பிறகு இந்தியா முழுவதும் பிரபலமடைந்த பிரபல நடிகர்...

கெஞ்சிய மகிழ்திருமேனி ஓகே சொன்ன அஜித் ! விடாமுயற்சி படத்திற்காக அஜித் எடுத்த அதிரடி முடிவு !

அஜீத் குமாரின் 62வது படமான 'விடா முயற்சி', நடிகரின் பிறந்தநாளை ஒட்டி...
- Advertisement -

இரண்டு முறை தேசிய விருது பெற்ற தனுஷின் அடுத்த பெரிய படமான கேப்டன் மில்லர் சீரான வேகத்தில் முன்னேறி இந்த ஆண்டு பிரமாண்டமாக ரிலீஸுக்கு தயாராகி வருகிறது. புகழ்பெற்ற சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் பேனரின் கீழ் ராக்கி மற்றும் சானி காயிதம் புகழ் அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கி வரும் இப்படத்தில் தேசிய விருது பெற்ற இசையமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார் இசையமைத்த பாடல்கள் மற்றும் பின்னணி இசை இடம்பெறும். தனுஷ் நடிக்கும் படத்தின் பெரும் பகுதி தயாரிப்பு பணிகள் ஏற்கனவே முடிவடைந்து, இன்னும் சில காலம் படப்பிடிப்பு நடைபெற உள்ள நிலையில், மே 27, சனிக்கிழமையன்று கோயம்புத்தூரில் நடைபெறவிருந்த ‘ஆயிரத்தில் ஒருவன்’ இசை நிகழ்ச்சிக்கு முன்னதாக ஜி.வி.பிரகாஷ் பத்திரிகையாளர்களுடன் அமர்ந்தார். மற்றும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கேப்டன் மில்லர் முதல் தனிப்பாடலின் வெளியீட்டுத் திட்டங்களை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டினார்.

கோயம்புத்தூரில் நடைபெற்ற ‘ஆயிரத்தில் ஒருவன்’ கச்சேரிக்கு அவர் இசையமைத்திருக்கக்கூடிய பரிசோதனைப் பாடல்களை வெளியிடும் திட்டம் குறித்து ஜி.வி.பிரகாஷிடம் ஊடகவியலாளர் ஒருவர் கேள்வி எழுப்பினார். பிளாக்பஸ்டர் இசையமைப்பாளர் கூறுகையில், “நான் ஒரு பாடலை வெளியிடுவது பற்றி நினைத்தேன், ஆனால் அது படத்தின் வெளியீட்டோடு தொடர்புடையது. முதலில், கேப்டன் மில்லர் சிங்கிள் வெளியிடுவது பற்றி நான் நினைத்தேன், ஆனால் அதற்கு வெளியீட்டு தேதி உள்ளது. அதுதான் திட்டம் என்பதால், இடமில்லை. இந்த தேதியில் ஒரு புதிய சிங்கிள் வெளியிடப்படும்.” பொல்லாதவன், ஆடுகளம், மயக்கம் என்ன, அசுரன், மாறன், வாத்தி ஆகிய படங்களைத் தொடர்ந்து தனுஷ் நடிக்கும் படத்திற்கு ஜி.வி.பிரகாஷ் இசையமைக்கும் ஏழாவது சந்தர்ப்பத்தை கேப்டன் மில்லர் குறிப்பிடுகிறார்.

கனா மற்றும் நெஞ்சுக்கு நீதி ஆகிய படங்களை இயக்கியதற்காக அறியப்பட்ட திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அருண்ராஜா காமராஜ், 2019 ஆம் ஆண்டு அசுரனில் வெளிவந்த ‘வா அசுர வா’ பாடலில் இருவரும் இணைந்து பணியாற்றியதை அடுத்து, கேப்டன் மில்லரில் பாடியிருப்பதாக ஜி.வி.பிரகாஷ் சில நாட்களுக்கு முன் தெரிவித்தார். தாக்கியது. கன்னட சூப்பர் ஸ்டார் டாக்டர் சிவராஜ்குமார், மாநகரம் நட்சத்திரம் சுந்தீப் கிஷன், மேற்குத் தொடர்ச்சி மலை ஹீரோ ஆண்டனி, சில்லு கருப்பட்டி நடிகை நிவேதிதா சதீஷ் உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கும் இப்படத்தில் தனுஷ், இளைஞர் பிரியங்கா அருள் மோகனுடன் இணைந்து திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். , துனிவு வில்லன் ஜான் கொக்கன், மலையாள நடிகர் மூர் உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். 1930களில் அமைக்கப்பட்ட, கேப்டன் மில்லர் ஒரு காலகட்ட ஆக்‌ஷன்-சாகசப் படமாகும், இது இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் திரைப்படம் தயாரிப்பில் இறங்கியது மற்றும் ஜூன் மாதத்தில் அதன் முதல் தோற்றம் வெளியிடப்படும், அதே நேரத்தில் டீசர் ஜூலையில் வெளியிடப்படும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்