Saturday, June 15, 2024 10:13 am

தளபதி விஜய் மதிக்காத பிரதீப் ரங்கநாதன் ! தளபதி 68 படத்தில் எழுந்த புதிய சர்ச்சை !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தளபதி விஜய்யின் 68வது படம் ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் மற்றும் வெங்கட் பிரபு தயாரிக்கப் போவதாக அறிவிக்கப்பட்டதை அடுத்து “லவ் டுடே” புகழ் பிரதீப் ரங்கநாதன் வாழ்த்து தெரிவித்தார். அவரது ட்வீட்டைப் பார்த்த ரசிகர் ஒருவர் தனது ட்வீட்டில் “தளபதி விஜய்” என்று ஏன் குறிப்பிடவில்லை என்று கேட்டார், மேலும் இளம் மற்றும் வளர்ந்து வரும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் “தளபதி விஜய்” படத்தை இயக்கியதற்காக இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் இரட்டையர்களுக்கு வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன் என்று பதிலளித்தார். அது அவர்களுக்கு பெருமை என்று.

பிரதீப் ரங்கநாதன், பல குறும்படங்களைத் தயாரித்து, “கோமாலி” மூலம் திரைப்படத் தயாரிப்பாளராக அறிமுகமானார் மற்றும் திரையரங்குகளில் வெற்றிகரமாக ஓடிய “லவ் டுடே” மூலம் நடிகராக அறிமுகமாகி பரவலான புகழ் பெற்றார். திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் வெற்றியில் மூழ்கிக்கொண்டிருக்கும்போது, ​​இணையத்தைப் பயன்படுத்துபவர்கள் அவரைப் பற்றி மேலும் அறிய அவரது பழைய பதிவுகள் மற்றும் ட்வீட்களைத் தோண்டி எடுக்கத் தொடங்கினர்.

அவர் தனது பழைய பதிவுகளில் கிட்டத்தட்ட தமிழ் சினிமாவின் அனைத்து முன்னணி ஹீரோக்களையும் கேலி செய்தார். இருப்பினும், அதே வாசகம் குறித்து அவர் தெளிவுபடுத்தினார், வளரும்போது தவறு செய்தேன். இதையும் படியுங்கள் : இயக்குனர் பிரதீப் தனது பழைய சமூக ஊடக பதிவுகளுக்கு இறுதியாக பதிலளித்தார்!

இப்போது, ​​தளபதி விஜய்யை தனது சமீபத்திய இடுகையில் குறிப்பிடாததற்காக அவரிடம் கேள்வி எழுப்பிய ரசிகருக்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பதிலளித்தார். தமிழ் சினிமாவின் புகழ்பெற்ற மெகா ஸ்டாரான தளபதி விஜய், தனது அடுத்த பெரிய திட்டத்தை சமீபத்தில் வெளியிட்டார். ஒரு இன்ஸ்டாகிராம் வீடியோ அறிவிப்பில், அவரது வரவிருக்கும் படம், தற்காலிகமாக “தளபதி 68” என்று பெயரிடப்பட்டது, திறமையான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் வெங்கட் பிரபு இயக்குகிறார். மேலும் இந்த படத்திற்கான இசையை பிரபல இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்கவுள்ளார். கல்பாத்தி எஸ். அகோரம், கல்பாத்தி எஸ். கணேஷ் மற்றும் கல்பாத்தி எஸ். சுரேஷ் ஆகியோர் தயாரிப்பாளர்களாக பணியாற்றும் ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட்டின் 25வது கூட்டு முயற்சியாகும். இந்தப் படத்தின் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராக அர்ச்சனா கல்பாத்தி நடிக்கிறார்.

அவர்களின் முந்தைய கூட்டணியான “பிகில்” அபரிமிதமான வெற்றிக்குப் பிறகு, ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட், தளபதி விஜய்யுடன் இரண்டாவது முறையாக அவரது புகழ்பெற்ற வாழ்க்கையில் கைகோர்த்துள்ளது, இந்த முறை அவரது மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 68வது படத்திற்காக. “தளபதி 68” ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட்டின் 25வது திட்டத்தை குறிப்பது மட்டுமல்லாமல், இன்றுவரை அவர்களின் மிகப்பெரிய தயாரிப்பாகவும் தயாராக உள்ளது. அறிக்கைகளின்படி, இந்த படம் பிரம்மாண்டம் மற்றும் உயர் தொழில்நுட்ப தயாரிப்பு மதிப்புகளின் அடிப்படையில் அவர்களின் முந்தைய படைப்புகளை மிஞ்சும் என்று உறுதியளிக்கிறது. ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட், தளபதி விஜய் மற்றும் வெங்கட் பிரபு ஆகியோரின் ஒத்துழைப்பு பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு அற்புதமான சினிமா அனுபவத்தை ஏற்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

படத்தின் வெளியீடு 2024 இல் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் மற்ற நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் மற்றும் அதிகாரப்பூர்வ தலைப்பு அறிவிப்பு தொடர்பான தயாரிப்புக் குழுவின் மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர். தளபதி விஜய்யின் கட்டளைத் திரையுலகம், வெங்கட் பிரபுவின் இயக்குநரின் திறமை, யுவன் ஷங்கர் ராஜாவின் ஆன்மாவைத் தூண்டும் இசை ஆகியவற்றின் ஒருங்கிணைந்த நிபுணத்துவத்துடன், “தளபதி 68” பார்வையாளர்களைக் கவரும் மற்றும் தமிழ் சினிமாவின் பட்டையை உயர்த்தும் வகையில் அமைந்துள்ளது. தயாரிப்பு முன்னேறும்போது, ​​அதிக எதிர்பார்க்கப்பட்ட இந்த திட்டத்திற்கான எதிர்பார்ப்பு தொடர்ந்து உருவாகி வருகிறது, மேலும் ரசிகர்கள் வெள்ளித்திரையில் மேஜிக் வெளிப்படும் வரை ஆவலுடன் நாட்களைக் கணக்கிடுகிறார்கள்.

ட்வீட் பரவலான அணுகலைப் பெற்றது, பலர் பல்வேறு வழிகளில் எதிர்வினையாற்றினர். நடிகர் விஜய்யின் ரசிகர்கள் பலரும் தங்களுக்கு பிடித்த நடிகரை குறிப்பிடாதது குறித்து கேள்வி எழுப்பினர். அவர்களின் சில கருத்துகளை கீழே பாருங்கள்:

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்