Friday, June 2, 2023 4:51 am

காஜல் அகர்வாலின் மகன் புகைப்படம் இணையத்தில் வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

எறும்பு படத்தின் சிக்கு புக்கு சிக்கு பாடல் இதோ !

எறும்பு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிங்கிள் சிக்கு புக்கு சிக்குவை புதன்கிழமை...

கமலின் இந்தியன் முதல் பாகத்தை விட ’10 மடங்கு பெரியது’ இந்தியன் 2 சித்தார்த் கூறிய உண்மை !

சித்தார்த் தனது வரவிருக்கும் படமான இந்தியன் 2 பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்,...

தங்கலான் படத்தை பற்றி முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய மாளவிகா மோகன் !

தங்களன் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படம்....

கமலின் இந்தியன் 2 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ

கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 சென்னையில் ஒரு முக்கியமான கால அட்டவணையை முடித்துள்ளதாக...
- Advertisement -

காஜல் அகர்வாலின் மகன் நீல் மிகவும் அழகாக இருக்கிறார், ஒவ்வொரு இடுகையிலும் எப்போதும் கவனத்தை ஈர்க்கிறார். நடிகை அடிக்கடி தனது சிறுவனின் காட்சிகளை தனது சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து கொள்கிறார், இது நெட்டிசன்களை அச்சத்தில் ஆழ்த்துகிறது. இன்று, அவர் கோடையில் ஐஸ்கிரீம் சாப்பிட்ட நீலின் முதல் அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அது மிகவும் அபிமானமாக இருக்கிறது. ஐஸ்க்ரீம் சாப்பிடும் மகனின் முகபாவத்தைப் பார்த்து நடிகையால் சிரிப்பை அடக்க முடியவில்லை.

காஜல் அகர்வால் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் கௌதம் மற்றும் அவரது மகன் நீல் ஆகியோரின் நேர்மையான புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். படங்களில், நீலை தனது கைகளில் பிடித்த கௌதம் முதல் முறையாக அவருக்கு ஐஸ்கிரீம் ஊட்டும்போது காஜல் சிரிப்பதைக் காணலாம். நடிகை படத்திற்கு, “#முதல் நேர அனுபவங்கள் #சின்ன விஷயங்களின் சரியான கோடைகால இன்பம். @kitchlug @neil_kitchlu” என்று தலைப்பிட்டுள்ளார்.

சமந்தா ரூத் பிரபு, ராஷி கண்ணா மற்றும் ஹன்சிகா ஆகியோர் கருத்துப் பகுதிக்கு அழைத்துச் சென்று அபிமான புகைப்படத்திற்கு பதிலளித்தனர். சாம் எழுதிய போது, சோ க்யூட், ராஷியும் ஹன்சிகாவும் ஹார்ட் எமோடிகான்களை வெளியிட்டனர்.

இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம், காஜல் அகர்வால் மற்றும் கௌதம் கிட்ச்லு ஆகியோர் தங்களின் ஆண் குழந்தை நீலின் முதல் பிறந்தநாளைக் கொண்டாடினர். அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் தனது பையனின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்து, பிறந்தநாள் குறிப்பை எழுதினார், “அது போலவே எங்கள் சன்ஷைன் பையன் (பெரியவன்) 1!!” பிறந்தநாள் விருந்தில் இருந்து தனிப்பயனாக்கப்பட்ட டி-ஷர்ட்களுடன் ஒரு சரியான குடும்ப புகைப்படத்தையும் நடிகை பகிர்ந்துள்ளார். நடிகை அடிக்கடி தனது கணவர் மற்றும் மகன் நீலின் புகைப்படங்களை இடுகையிடுகிறார், அது முக்கிய குடும்ப இலக்குகளை அமைக்கிறது.

மகப்பேறு இடைவேளைக்குப் பிறகு, காஜல் அகர்வால் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு ஹாரர் காமெடியான கோஸ்டி மூலம் பெரிய திரையில் மீண்டும் வந்தார். கல்யாண் இயக்கிய இப்படம் உகாதிக்கு வெளியாகி கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. அடுத்து, நடிகை கமல்ஹாசனின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொடர்ச்சியான இந்தியன் 2 இல் அடுத்ததாகக் காணப்படுவார். படத்தின் நடிகர்கள் ரகுல் ப்ரீத் சிங், சித்தார்த், குல்ஷன் குரோவர், ப்ரியா பவானி ஷங்கர், சமுத்திரக்கனி, போன்றவர்களும் உள்ளனர். பரபரப்பாக பேசப்பட்ட இப்படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்