Friday, June 14, 2024 4:09 am

காஜல் அகர்வாலின் மகன் புகைப்படம் இணையத்தில் வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

காஜல் அகர்வாலின் மகன் நீல் மிகவும் அழகாக இருக்கிறார், ஒவ்வொரு இடுகையிலும் எப்போதும் கவனத்தை ஈர்க்கிறார். நடிகை அடிக்கடி தனது சிறுவனின் காட்சிகளை தனது சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து கொள்கிறார், இது நெட்டிசன்களை அச்சத்தில் ஆழ்த்துகிறது. இன்று, அவர் கோடையில் ஐஸ்கிரீம் சாப்பிட்ட நீலின் முதல் அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அது மிகவும் அபிமானமாக இருக்கிறது. ஐஸ்க்ரீம் சாப்பிடும் மகனின் முகபாவத்தைப் பார்த்து நடிகையால் சிரிப்பை அடக்க முடியவில்லை.

காஜல் அகர்வால் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் கௌதம் மற்றும் அவரது மகன் நீல் ஆகியோரின் நேர்மையான புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். படங்களில், நீலை தனது கைகளில் பிடித்த கௌதம் முதல் முறையாக அவருக்கு ஐஸ்கிரீம் ஊட்டும்போது காஜல் சிரிப்பதைக் காணலாம். நடிகை படத்திற்கு, “#முதல் நேர அனுபவங்கள் #சின்ன விஷயங்களின் சரியான கோடைகால இன்பம். @kitchlug @neil_kitchlu” என்று தலைப்பிட்டுள்ளார்.

சமந்தா ரூத் பிரபு, ராஷி கண்ணா மற்றும் ஹன்சிகா ஆகியோர் கருத்துப் பகுதிக்கு அழைத்துச் சென்று அபிமான புகைப்படத்திற்கு பதிலளித்தனர். சாம் எழுதிய போது, சோ க்யூட், ராஷியும் ஹன்சிகாவும் ஹார்ட் எமோடிகான்களை வெளியிட்டனர்.

இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம், காஜல் அகர்வால் மற்றும் கௌதம் கிட்ச்லு ஆகியோர் தங்களின் ஆண் குழந்தை நீலின் முதல் பிறந்தநாளைக் கொண்டாடினர். அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் தனது பையனின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்து, பிறந்தநாள் குறிப்பை எழுதினார், “அது போலவே எங்கள் சன்ஷைன் பையன் (பெரியவன்) 1!!” பிறந்தநாள் விருந்தில் இருந்து தனிப்பயனாக்கப்பட்ட டி-ஷர்ட்களுடன் ஒரு சரியான குடும்ப புகைப்படத்தையும் நடிகை பகிர்ந்துள்ளார். நடிகை அடிக்கடி தனது கணவர் மற்றும் மகன் நீலின் புகைப்படங்களை இடுகையிடுகிறார், அது முக்கிய குடும்ப இலக்குகளை அமைக்கிறது.

மகப்பேறு இடைவேளைக்குப் பிறகு, காஜல் அகர்வால் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு ஹாரர் காமெடியான கோஸ்டி மூலம் பெரிய திரையில் மீண்டும் வந்தார். கல்யாண் இயக்கிய இப்படம் உகாதிக்கு வெளியாகி கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. அடுத்து, நடிகை கமல்ஹாசனின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொடர்ச்சியான இந்தியன் 2 இல் அடுத்ததாகக் காணப்படுவார். படத்தின் நடிகர்கள் ரகுல் ப்ரீத் சிங், சித்தார்த், குல்ஷன் குரோவர், ப்ரியா பவானி ஷங்கர், சமுத்திரக்கனி, போன்றவர்களும் உள்ளனர். பரபரப்பாக பேசப்பட்ட இப்படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்