Thursday, June 13, 2024 3:04 pm

ஜூனியர் என்டிஆரின் அடுத்த படமான டைட்டில் மற்றும் ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தெலுங்கு சூப்பர் ஸ்டார் ஜூனியர் என்டிஆர் இன்று தனது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார், மேலும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தலைப்பு மற்றும் அவரது அடுத்த பெரிய படத்தின் முதல் தோற்றம் உலகம் முழுவதும் உள்ள அவரது ரசிகர்களுக்கு ஒரு சிறப்பு விருந்தாக வெளியிடப்பட்டுள்ளது. என்டிஆர் ஆர்ட்ஸ் மற்றும் யுவசுதா ஆர்ட்ஸ் பேனர்கள் இணைந்து தயாரித்து பிளாக்பஸ்டர் தெலுங்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கொரடலா சிவா இயக்கி வரும் மாஸ்-ஆக்ஷன் படமான என்டிஆர் 30 என்ற தற்காலிக தலைப்பில் மார்ச் மாதம் பிரமாண்டமாக தொடங்கப்பட்டது. ஜூனியர் என்.டி.ஆரின் தேவாரத்தின் தலைப்பு வெளியிடப்படுவதற்கான ரன்-அப் படம் தொடங்கப்பட்டு வாரங்களாக நடந்து வருகிறது, வெள்ளிக்கிழமை மாலை வெளிவரும் அறிவிப்பு நடிகரின் ஹார்ட்கோர் ரசிகர்களிடமிருந்து இடியுடன் கூடிய பதிலைப் பெற்றது என்பதில் சந்தேகமில்லை.

தேவாரா ஃபர்ஸ்ட் லுக்கில், ஜூனியர் என்.டி.ஆர்., கடலில் உள்ள பாறைகளின் மேல் நின்று கொண்டு, ஒரு படகு முழுவதுமாக அடித்து நொறுக்கப்பட்ட ஒரு படகை உள்ளடக்கிய இடிபாடுகளின் ஒரு காட்சிக்கு மத்தியில் நீண்ட வாளைப் பிடித்துக் கொண்டிருப்பதை நாம் அறிமுகப்படுத்துகிறோம். அவரைச் சுற்றி பலர் கொல்லப்பட்டு இறந்து கிடக்கும்போது நடிகர் வெகு தொலைவில் இருப்பதைப் பார்க்கிறோம். “பயத்தின் இறைவன்” என்று அழைக்கப்பட்ட ஜூனியர் என்.டி.ஆரின் தேவாராவின் கதாபாத்திரம் மற்றும் முதல் பார்வையில் அவரை உயிரை விட பெரிய கதாபாத்திரமாக காட்டுகிறது, மேலும் படத்தில் நடிகரின் பாத்திரம் ஆக்ஷனுக்கு குறையாது- ஆரம்பம் முதல் இறுதி வரை நிரம்பியுள்ளது.

ஜூனியர் என்டிஆர் அவர்களின் ஜனதா கேரேஜ் (2016) படத்திற்குப் பிறகு இயக்குனர் கொரட்டாலா சிவாவுடன் இரண்டாவது முறையாக இணைந்து பணியாற்றுகிறார், இது பாலிவுட் பரபரப்பான ஜான்வி கபூரின் தெலுங்கில் அறிமுகமானதைக் குறிக்கிறது, அதே நேரத்தில் சைஃப் அலி கான் வரவிருக்கும் பிரபாஸ் நடித்த படத்திற்குப் பிறகு மீண்டும் வில்லனாக நடிக்கிறார். ஆதிபுருஷ். ஏப்ரல் 5, 2024 அன்று உலகெங்கிலும் உள்ள திரையரங்குகளில் திறக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்ட இப்படத்தில் இசையமைப்பாளர் ‘ராக்ஸ்டார்’ அனிருத் ரவிச்சந்தர், ஒளிப்பதிவிற்கு ரத்னவேலு, எடிட்டர் ஏ. ஸ்ரீகர் பிரசாத், கலை இயக்குனர் சாபு சிரில் மற்றும் பிரபல ஆக்ஷன் தயாரிப்பாளர் கென்னி ஆகியோர் அடங்கிய நட்சத்திர தொழில்நுட்பக் குழுவும் இடம்பெற்றுள்ளது. மிஷன் இம்பாசிபிள்: கோஸ்ட் புரோட்டோகால், டிரான்ஸ்ஃபார்மர்ஸ் போன்ற ஹாலிவுட் பிளாக்பஸ்டர்களில் தனது பணிக்காக மிகவும் பிரபலமான பேட்ஸ், 2.0 மற்றும் சாஹோ போன்ற இந்தியப் படங்களின் ஒரு பகுதியாகவும் இருந்தார். S. S. ராஜமௌலியின் இயக்கத்தில் ராம் சரண் உடன் இணைந்து நடித்த RRR இன் உலகளாவிய வெற்றிக்குப் பிறகு ஜூனியர் என்டிஆர் நடித்த முதல் பெரிய படம் தேவாரா, மேலும் இந்த நேரத்தில் உலகம் முழுவதிலுமிருந்து படத்திற்கு ஏராளமான ஹைப் மற்றும் எதிர்பார்ப்புகள் இருக்கும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்