Tuesday, June 6, 2023 8:54 pm

சிவகார்த்கேயனின் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆடுகளம் பட புகழ் கிஷோர் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஆடுகளம் புகழ் கிஷோரின் அடுத்த படம். முகை எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்திற்கு...

லைசென்ஸ் படத்தில் ராஜலட்சுமிக்கு மட்டும் வேறு சாய்ஸ் இல்லை ! இயக்குனர் வைத்த நம்பிக்கை

செந்தில் ராஜலட்சுமி கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘லைசென்ஸ்’ பட இசை மற்றும் டிரைலர்...

கால்பந்து வீரர் ரொனால்டோ ஸ்டைலில் அசத்தும் அஜித் மகன் ஆத்விக் : வைரல் புகைப்படம் இதோ !

அஜீத் குமார் கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக தனது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்....

மிகவும் எதிர்பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அனிருத் ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றம்?

பரபரப்பான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் numero uno இசையமைப்பாளர் அனிருத்...
- Advertisement -

சிவகார்த்திகேயனின் 2023 ஆம் ஆண்டின் முதல் பெரிய படமான மாவீரன், ஜூலை 14 ஆம் தேதி உலகெங்கிலும் உள்ள திரையரங்குகளில் பிரமாண்டமாக வெளியிட தயாராகி வருகிறது, மேலும் ஆக்‌ஷன் டிராமா படத்தைச் சுற்றியுள்ள உற்சாகம் நாளுக்கு நாள் பெரிதாகிக் கொண்டே செல்கிறது. அருண் விஸ்வாவின் சாந்தி டாக்கீஸ் பேனரில் மண்டேலா புகழ் மடோன் அஷ்வின் இயக்கியிருக்கும் இப்படம் தெலுங்கிலும் மகாவீருடு என்ற பெயரில் வெளியாகும் இந்தப் படம் ஆந்திரா மற்றும் தெலுங்கானா முழுவதும் ஏசியன் சினிமாஸ் மூலம் விநியோகிக்கப்படும் என அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பெரிய ஒத்துழைப்பை அறிவிக்கும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துகொண்டு, சாந்தி டாக்கீஸ் ட்விட்டரில், “ஜூலை 14 ஆம் தேதி ஆந்திரப் பிரதேசம் மற்றும் தெலுங்கானா முழுவதும் உள்ள திரையரங்குகளில் @சிவ_கார்த்திகேயனின் #மகாவீருடுவை உங்களுக்குக் கொண்டு வருவதில் @AsianCinemas_ உடன் இணைந்திருப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்!💪🏼😇 (sic)” என்று எழுதினார்.

மாவீரன் ஆகஸ்ட் மாதம் வெளிவரும் என முதலில் அறிவிக்கப்பட்டது ஆனால் ஜூலை மாதத்திற்கு முன்னதாகவே இந்த செய்தி ரசிகர்களிடையே பெரும் உற்சாகத்தை ஏற்படுத்தியது. சிவகார்த்திகேயனின் புகழ் தெலுங்கு பேசும் மக்களிடையே அதிகரித்து வருகிறது, மேலும் மஹாவீருடுவை தமிழ் பதிப்போடு வெளியிடும் முடிவு, நடிகரின் நட்சத்திர சக்தியைப் பயன்படுத்த குழு விரும்புவதைக் காட்டுகிறது. சிவகார்த்திகேயனின் கடைசி பெரிய வெளியீடான இளவரசன் கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றதைக் கருத்தில் கொண்டு மாவீரன் மீதான எதிர்பார்ப்புகள் பெரிய அளவில் உள்ளன, மேலும் நடிகர்-தயாரிப்பாளர் மீண்டும் ஒரு முறை களமிறங்க விரும்புகிறார்.

மண்டேலா புகழ் பரத் சங்கரின் இசையில், சிவகார்த்திகேயனை அதிரடியாகக் காட்டும் ஒரு சுவாரஸ்யமான அறிவிப்பு வீடியோவை குழு வெளியிட்ட பிறகு, கடந்த ஆண்டு படம் தொடங்கப்பட்ட தருணத்திலிருந்தே மாவீரனுக்கான எதிர்பார்ப்பு மிகப்பெரியது. கார்த்தியின் விருமன் படத்தில் மிஷ்கின் சக்தி வாய்ந்த நடிப்புக்குப் பிறகு இளமையில் பரபரப்பான அதிதி ஷங்கருக்கு ஜோடியாக இந்தப் படத்தில் நடித்துள்ளார், மிஷ்கின் வில்லனாக நடித்தார், அதைத் தொடர்ந்து யோகி பாபு, மூத்த நடிகை சரிதா மற்றும் புஷ்பா புகழ் சுனில் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் தோன்றினர். இந்த ஆண்டு வெளிவருவதாக அறிவிக்கப்பட்ட சிவகார்த்திகேயன் படங்களில் மாவீரனும் ஒன்று, மற்றொன்று நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட அறிவியல் புனைகதை முயற்சியான அயலான், இந்த தீபாவளி நவம்பரில் திரைக்கு வரவுள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்