Wednesday, June 7, 2023 3:10 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 21.05.2023

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பெண்களே மாங்கல்ய பலம் அதிகரிக்க நீங்கள் செய்யவேண்டியது

பெண்களின் மூன்று இடங்களில் ஸ்ரீலட்சுமிதேவி வாசம் செய்கிறாள். முதல் இடம் நெற்றி 2-வது இடம் மாங்கல்யம்,...

நெய்விளக்கு ஏற்றுதலும், அதன் பலன்களையும் தெரிந்து கொள்வோம் வாங்க

அம்மன் சன்னதியில் நெய் தீபம் ஏற்றுவதால் அவர்களுக்குப் பலவிதமான நன்மைகள் கிடைக்கிறது,...

எந்த தோஷம் இருந்தாலும் இங்கு சென்று வழிபட்டால் உடனே நீங்கும்

உங்கள் ஜாதகத்தில் நாக தோஷம் இருப்பவர்கள்,புத்திர தோஷம் இருப்பவர்கள், காலசர்ப்ப தோஷம்...

கிருஷ்ணர் பிறந்தது எதற்காக தெரியுமா ?

உலகில் அதர்மம் 'இப்படித்தான் வரும்' என்று ஏதாவது வழி இருக்கிறதா? இல்லை...
- Advertisement -

மேஷம்: இன்று நீங்கள் சோர்வாக உணரலாம், உங்கள் மனதை குளிர்ச்சியாக வைத்திருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது, எந்த ஒரு செயலுக்கும் ஒருமுறைக்கு இருமுறை யோசிக்க வேண்டும். உங்கள் பணத்தை மீட்டெடுக்க நீங்கள் பயணம் செய்யலாம், இல்லையெனில் உங்கள் பணத்தை இழக்க நேரிடலாம். சாகச சுற்றுலா செல்வதை தவிர்க்கவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறது. மாணவர்கள் ஆழ்ந்து படித்து வெற்றி பெற அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

ரிஷபம்: இன்று நீங்கள் வேலையில் திருப்தி அடைவீர்கள். வேலை தொடர்பான ஒரு குறுகிய பயணத்திற்கு நீங்கள் திட்டமிடலாம். உங்கள் உறவினர்கள் சிலரையும் நீங்கள் சந்திக்கலாம். உடன்பிறந்தவர்களுடன் இருந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கும். உங்கள் குருக்கள் உங்களுக்கு சரியான பாதையைக் காட்டலாம், இது உங்கள் இலக்குகளைப் பற்றிய தெளிவைக் கொடுக்கும்.

மிதுனம்: இன்று நீங்கள் வீட்டுப் பிரச்சினைகளில் பிஸியாக இருக்கலாம். சில கலைப்பொருட்கள் அல்லது வீட்டு உபயோகப் பொருட்களை வாங்குவதற்கு நீங்கள் பணம் செலவழிக்கலாம். பயனற்ற பொருட்களுக்கான செலவினங்களைக் கட்டுப்படுத்த நீங்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் அது வீட்டில் எதிர்மறை ஆற்றலை ஈர்க்கக்கூடும். உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களிடம் கடுமையாகப் பேசுவதைக் கட்டுப்படுத்தவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.

கடகம்: இன்று நீங்கள் நன்றாக உணரலாம், குடும்ப நல்லிணக்கம் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். வேலையில் சில நன்மைகளைப் பெற நீங்கள் சில செல்வாக்கு மிக்க நபரை சந்திக்கலாம். உங்கள் வேலையில் நீங்கள் சிறப்பாக செயல்படலாம், பதவி உயர்வுகளின் அடிப்படையில் சில வெகுமதிகளை எதிர்பார்க்கலாம். பரம்பரை சொத்துக்களில் இருந்த தகராறுகள் தீரும்.

சிம்மம்: இன்று நீங்கள் மந்தமாக இருப்பீர்கள். பதட்டம் காரணமாக நீங்கள் தூக்கமின்மைக்கு ஆளாகலாம். தியானத்திற்குச் செல்ல அறிவுறுத்தப்படுகிறது. சமூகத்தில் காட்டுவதற்காக நீங்கள் பணத்தை செலவழிக்கலாம், இது உங்கள் சேமிப்பை பாதிக்கலாம். அவசரமாக வாகனம் ஓட்டுதல் மற்றும் சாகசப் பயணம் ஆகியவற்றைத் தவிர்க்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.

கன்னி: இன்று உங்களுக்கு சாதகமான சந்திரனால் ஆசீர்வாதம். உங்கள் இழப்புகள் லாபமாக மாற வாய்ப்புள்ளது. சட்ட நடவடிக்கைகளில் நீங்கள் வெற்றி பெறும் நிலையில் இருக்கலாம். குழந்தைப் பேறு எதிர்பார்க்கும் தம்பதிகள் நல்ல செய்தியைக் கேட்கலாம். பெற்றோரின் உடல்நிலையும் கட்டுக்குள் உள்ளது.
துலாம்: இன்று, உங்களைச் சுற்றியுள்ள ஏழைகளுக்கு உதவலாம். சமூகத்தில் உங்கள் நற்பெயரை அதிகரிக்கலாம். புதிய யோசனைகள் உங்கள் மனதில் தோன்றலாம், நீங்கள் வேலையில் புதுமைகளைச் செயல்படுத்தலாம், இது உங்கள் வணிகத்தை அதிகரிக்கும். காதல் பறவைகள் உல்லாசப் பயணம் அல்லது சில சாகசப் பயணங்களுக்குத் திட்டமிடலாம்.

விருச்சிகம்: இன்று உங்களின் ஆன்மிக பலம் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்கள் நேர்மறையான சிந்தனையால் நீங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறீர்கள், இது உங்களுக்கு நம்பிக்கையைத் தரும். இன்று நீங்கள் ஆன்மீகத்தில் நாட்டம் கொள்கிறீர்கள். நீங்கள் சில மத ஸ்தலங்களுக்குச் செல்ல திட்டமிடலாம். நீங்கள் அமானுஷ்ய அறிவியலிலும் ஆர்வம் காட்டலாம். உங்கள் இயல்பில் குறையற்ற தன்மையை நீங்கள் கவனிக்கலாம். உங்கள் கருத்துக்களை உங்களுடன் மட்டுமே வைத்துக்கொள்ளவும், உங்கள் உணர்வுகளைப் புரிந்துகொள்ளக்கூடிய நபருடன் கலந்துரையாட முயற்சிக்கவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறது.
தனுசு: இன்று, நீங்கள் பதட்டமாக உணரலாம், உங்களுக்கு பொறுமை குறைவு, அமைதியை நாடுவதற்காக நீங்கள் அமானுஷ்யத்தால் ஈர்க்கப்படுவீர்கள், எந்த முக்கிய முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன் உங்கள் உள்ளுணர்வைப் பின்பற்றுவது நல்லது. நீங்கள் ஒரு விஷயத்தில் ஆழமான அறிவைப் பெறலாம் அல்லது உங்கள் ஆராய்ச்சியில் நீங்கள் நல்ல கவனம் செலுத்தலாம்.

மகரம்: இன்று, உங்கள் சந்திரன் ஒரு நல்ல நிலையில் உள்ளது, நீங்கள் தொழில் மற்றும் இல்லற வாழ்வில் சில சாதகமான வேகத்தை எதிர்பார்க்கலாம். உங்கள் முதலீடுகளின் அடிப்படையில் லாபத்தை எதிர்பார்க்கலாம். உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களிடமிருந்து உங்கள் உதவியை நீங்கள் பெறலாம். உங்கள் கடின உழைப்பு உங்களுக்கு வெற்றியை தரும்.

கும்பம்: இன்று, நீங்கள் சுய பகுப்பாய்வு நிலையில் இருப்பதைக் காணலாம், இது உங்கள் மீது நம்பிக்கையைத் தரும். உங்கள் இலக்குகளை நோக்கி உங்கள் கவனம் இப்போது தெளிவாக உள்ளது, உங்கள் இலக்கை அடைய நீங்கள் வெற்றி பெறலாம். உங்கள் படைப்பாற்றல் மேம்படக்கூடும், மேலும் கலைப்பொருட்கள், திரைப்படங்கள், கவர்ச்சி மற்றும் நிஜ வாழ்க்கைப் பொருட்களில் ஆர்வம் காட்டுவீர்கள். நாளின் முடிவில், உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் திருப்தி அடைவீர்கள். உங்கள் எதிரிகள் இப்போது கட்டுப்பாட்டில் இருக்கலாம்.

மீனம்: இன்று உங்கள் தாய்மார்களின் உடல்நிலை நன்றாக இருக்கும். நீங்கள் வேலையில் மகிழ்ச்சியாக இருக்கலாம், உங்கள் கடின உழைப்புக்குப் பிறகு வெகுமதிகளைப் பெறலாம். உங்கள் சமூக மரியாதை இப்போது கூடும். உங்கள் மனதின் அதிகப்படியான வேலை உங்களை சோர்வடையச் செய்யலாம், பணிச்சுமை காரணமாக, நீங்கள் சில குடும்ப நிகழ்வுகளை அடைய முடியாமல் போகலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்