Thursday, February 29, 2024 2:53 pm

சம்யுக்தா & விஷ்ணுகாந்த் விவாகரத்துக்கு முக்கிய காரணமே இதுவா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபலங்களின் திருமணங்கள் பெரும்பாலும் ஊடக வெளிச்சத்தின் கீழ் இருக்கும், மேலும் அவை முறிந்தால், அது தலைப்புச் செய்தியாகிறது. இளம் தமிழ் தொலைக்காட்சி நடிகரும் நடிகையுமான சம்யுக்தா மற்றும் விஷ்ணு காந்த் பிரிந்ததாக சமீபத்தில் வெளியான செய்தி ரசிகர்களை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. பிரபலங்களின் திருமணங்கள் நீண்ட காலம் நீடிக்காது என்று ஒரு பழமொழி இருந்தாலும், பல ஜோடிகள் அதை தவறாக நிரூபித்துள்ளனர், குறிப்பாக தென்னிந்திய பொழுதுபோக்கு துறையில். இருப்பினும், காலம் வேகமாக மாறுகிறது, மேலும் பிரபல தம்பதிகள் கூட நவீன வாழ்க்கையின் அழுத்தங்களிலிருந்து விடுபடவில்லை என்று தெரிகிறது.

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் ‘சிப்பிக்குள் முத்து’ சீரியலில் இணைந்து பணியாற்றியபோது சம்யுக்தாவும் விஷ்ணுகாந்தும் சந்தித்தனர். அவர்கள் காதலித்து வந்தனர், பல மாத டேட்டிங்கிற்குப் பிறகு, இந்த ஆண்டு மார்ச் 3 ஆம் தேதி தங்கள் திருமணத்தை அறிவித்தனர். இந்த ஜோடியின் ரசிகர்கள் திருமணத்தைப் பற்றி உற்சாகமாக இருந்தனர், மேலும் அவர்களின் சமூக ஊடக பக்கங்கள் வாழ்த்து செய்திகளால் நிரம்பி வழிகின்றன.ஆனால், திருமணமான இரண்டு மாதங்களிலேயே இளம் தம்பதியினருக்கு இடையே கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டு பிரிந்துவிட்டதாக வெளியான செய்தி அனைவரையும் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. அவர்கள் பிரிந்ததற்கான காரணம் இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் சில ஆதாரங்கள் தம்பதியருக்கு பொருந்தக்கூடிய சிக்கல்கள் இருப்பதாகவும், திருமணத்திற்குப் பிறகு அவர்களின் புதிய வாழ்க்கையை சரிசெய்வதில் சிரமம் இருப்பதாகவும் கூறுகின்றனர்.ஜீ தமிழ் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான ‘ரஜினி’ மற்றும் ‘கோகுலத்தில் சீதா’ போன்ற பல பிரபலமான சீரியல்களில் விஷ்ணு காந்த் தோன்றியுள்ளார். அவர் கணிசமான ரசிகர்களைக் கொண்டுள்ளார் மற்றும் அவரது ஈர்க்கக்கூடிய நடிப்புத் திறனுக்காக அறியப்பட்டவர். மறுபுறம், சம்யுக்தா, தனது யூடியூப் வெப் சீரிஸ் ‘நிறைமாத நிலவே’ மூலம் புகழ் பெற்றார், பின்னர் ‘சிப்பிக்குள் முத்து’ படத்தில் நாயகியாக நடிக்கும் வாய்ப்பைப் பெற்றார். அவர் தனது அழகான தோற்றம் மற்றும் நடிப்பு திறமைக்காகவும் அறியப்படுகிறார்.இவர்களது பிரிவினை குறித்த செய்தி அவர்களின் ரசிகர்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது, மேலும் பலர் சமூக வலைதளங்களில் தங்கள் ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். இரு நடிகர்களும் தங்கள் சமூக ஊடக பக்கங்களில் இருந்து தங்கள் திருமண புகைப்படங்களை நீக்கிவிட்டதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் விஷ்ணுகாந்த் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் சில ரகசிய செய்திகளை வெளியிட்டுள்ளார். அவர் எழுதினார், “மௌனம் காலியாக இல்லை, அது ‘உண்மை’ மற்றும் ‘பதில்கள்’ நிறைந்தது,” மற்றும் “விவகாரங்கள் ‘உண்மையான காதல்’ என்று கூறுவதற்கு ‘போலி காதல்… இனி அமைதியாக இல்லை'” என்று எழுதினார். அவர்கள் பிரிந்ததற்கான காரணம் குறித்த ஊகங்களுக்கு இந்தப் பதிவுகள் எண்ணெய் சேர்த்துள்ளன.

இந்த சர்ச்சை தொலைக்காட்சி துறையில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தம்பதியினர் சமரசம் செய்து கொள்வார்களா அல்லது விவாகரத்து கோரி தாக்கல் செய்வார்களா என்பது தெரியவில்லை. அவர்களின் முடிவு எதுவாக இருந்தாலும், பிரபல திருமணங்கள் கூட நவீன வாழ்க்கையின் அழுத்தங்களிலிருந்து விடுபடவில்லை என்பதை நினைவூட்டுகிறது.தென்னிந்திய பொழுதுபோக்கு துறையானது சமீபத்திய ஆண்டுகளில் பல வெற்றிகரமான பிரபல திருமணங்களைக் கண்டுள்ளது. சூர்யா மற்றும் ஜோதிகா, அஜித் மற்றும் ஷாலினி மற்றும் சினேகா மற்றும் பிரசன்னா போன்ற நடிகர்கள் பல ஆண்டுகளாக ஒன்றாக உள்ளனர், மேலும் அவர்களின் உறவுகள் அவர்களின் ரசிகர்களுக்கு ஒரு உத்வேகமாக இருந்து வருகிறது. இருப்பினும், மாறிவரும் காலத்துடன், உறவுகளின் இயக்கவியலும் மாறுகிறது.

சம்யுக்தா மற்றும் விஷ்ணு காந்த் பிரிந்த செய்தி பிரபலங்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் அல்லாத அனைத்து ஜோடிகளுக்கும் ஒரு விழிப்புணர்வாக இருக்க வேண்டும். ஒருவருக்கொருவர் இடம் கொடுப்பது மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் வேறுபாடுகளை மதிப்பது முக்கியம். எந்தவொரு உறவுக்கும் தொடர்பு முக்கியமானது, மேலும் தம்பதிகள் தங்கள் உணர்வுகள் மற்றும் கவலைகள் குறித்து ஒருவருக்கொருவர் வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் இருக்க வேண்டும்.

முடிவில், சம்யுக்தா மற்றும் விஷ்ணு காந்த் பிரிந்த செய்தி அவர்களின் ரசிகர்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது, மேலும் பிரபல திருமணங்கள் கூட நவீன வாழ்க்கையின் அழுத்தங்களிலிருந்து விடுபடவில்லை என்பதை நினைவூட்டுகிறது. திருமணம் என்பது காதலிப்பது மட்டும் அல்ல என்பதை புரிந்து கொள்ள வேண்டியது அவசியம்; அதைச் செயல்படுத்த நிறைய முயற்சி, அர்ப்பணிப்பு மற்றும் தியாகம் தேவை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்