Sunday, December 3, 2023 2:09 pm

மகனுடன் மனோபாலாவின் இறுதி தருணம் ! வீடியோவை பார்த்து கண்கலங்கும் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிரபல நடிகரும் இயக்குனருமான மனோபாலா உடல்நலக்குறைவால் 03.05.2023 அன்று காலமானார் மற்றும் அவரது மறைவு திரையுலகினரை ஆழ்ந்த சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் தொடங்கி, விஜயகாந்த், ஈபிஎஸ், சீமான் என பல்வேறு அரசியல் தலைவர்கள் மற்றும் திரையுலகைச் சேர்ந்த பாரதிராஜா, இளையராஜா, வைரமுத்து, ரஜினி, கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, கமல் உள்ளிட்டோர் சமூக வலைதளங்கள் மூலம் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளனர்.

தளபதி விஜய், விஜய் சேதுபதி உள்ளிட்டோர் மனோபாலா வீட்டிற்கு நேரில் சென்று அஞ்சலி செலுத்தினர். மறுநாள் இறுதி ஊர்வலத்தில் நூற்றுக்கணக்கான பிரபலங்களும் ஆயிரக்கணக்கான பொதுமக்களும் கலந்து கொண்டனர். அன்பான நடிகருக்கு உஷா என்ற மனைவியும், ஹரிஷ் என்ற மகனும் உள்ளனர்.

மனோபாலா யூடியூப்பில் மனோபாலாவின் வேஸ்ட் பேப்பர் சேனலை நடத்தி வந்தார், அவரது மகன் ஹரிஷ் அவரது இறுதி தருணங்களின் வீடியோவை வெளியிட்டார். வீடியோவில் 69 வயதான அவர் மிகவும் பலவீனமாகவும், உடையக்கூடியவராகவும், அசையவோ பேசவோ முடியாத நிலையில் காணப்படுகிறார். அவரை உற்சாகப்படுத்த அவரது குடும்பத்தினர் அவருக்குப் பிடித்த பாடலின் சில வரிகளைப் பாடச் சொல்லுங்கள், அவர்கள் அதை நிறைவு செய்வார்கள். அந்த இருண்ட தருணத்திலும் தனது விரைவான புத்திசாலித்தனத்திற்கும் நகைச்சுவைக்கும் பெயர் பெற்ற மனோபாலா “குயிலை புதுச்சி கூண்டில் அடச்சி” பாடலைக் கேட்கிறார் (கூண்டில் அடைக்கப்பட்டு கால்கள் உடைக்கப்படும்போது ஒரு பாடல் பறவை பாடும் என்று உலகம் எதிர்பார்க்கிறது).

மற்றொரு உறவினர் அரைத்த திட உணவை ஊட்டுவது போல் ஹரிஷ் பாடலின் மற்ற வரிகளை பாடுகிறார். வைரலான வீடியோவை பார்த்து கண்ணீரை கட்டுப்படுத்த முடியாது என சமூக வலைதளங்களில் நெட்டிசன்கள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்