Saturday, April 13, 2024 6:07 pm

ஜெய்ப்பூரில் சிஎஸ்கே தோனியின் படையை பார்த்து மிரண்டு போன சஞ்சு சாம்சன் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்திய அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி, ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியின் கேப்டன் சஞ்சு சாம்சனை பாராட்டி, அவரது கேப்டன்ஷிப் பாணியை எம்எஸ் தோனியுடன் ஒப்பிட்டார்.

ஐபிஎல் தொடரில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் போன்ற அணியை வீழ்த்துவது மிகவும் கடினம். அதுவும் தோனி போன்ற கேப்டன் இருக்கும் அணியை யுத்திகள் அமைத்து வெற்றி பெறுவது என்பதெல்லாம் சாதாரண காரியம் அல்ல.

ஆனால் இந்த விஷயத்தில் சஞ்சு சாம்சன், கில்லாடியாக இருக்கிறார். தோனி தலைமையிலான சிஎஸ்கே அணியை தொடர்ந்து நான்கு முறை வீழ்த்தியுள்ள சஞ்சு சாம்சன், ஜித்தனுக்கு எல்லாம் ஜித்தன் என்பதை நிரூபித்து விட்டார்.இந்த நிலையில் சிஎஸ்கே வீழ்த்தியது குறித்து பேசிய சஞ்சு சாம்சன், நாங்கள் கடந்த இரண்டு போட்டிகளில் தோல்வியை தழுவினோம். இதனால் இந்த வெற்றி எங்கள் அணியின் சூழலுக்கும் எங்களுடைய ரசிகர்களுக்கும் மிகவும் தேவையாக இருந்தது. ஜெய்ப்பூரில் இது எங்களுடைய முதல் வெற்றி ஆகும். ஆடுகளம் போகப்போக தோய்வாக மாறும் என்று நான் கணித்தேன்.

இதனால் டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் செய்ய முடிவு எடுத்தேன். நாங்கள் முதலில் பேட்டிங் செய்தாலும் எங்கள் அணியின் இளம் வீரர்கள் தான் சிறப்பான ஒரு பணியை செய்து இருக்கிறார்கள். சரிவை சந்தித்தாலும் அடித்து ஆட வேண்டும் என்ற அவர்களுடைய மன உறுதி எனக்கு மிகவும் பிடித்திருந்தது. இதற்கெல்லாம் முழு பாராட்டு எங்கள் அணி நிர்வாகத்துக்கு தான் சேரும். ஜெய்ஸ்வால் போட்டிகள் இல்லாத நேரத்தில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அகாடமியில் தான் தொடர்ந்து பயிற்சியில் ஈடுபட்டார்.

அவருக்கு எங்கள் அணி உதவியாளர்கள் பக்க பலமாக நின்றனர். எனவே இந்த வெற்றி அவர்களால்தான் கிடைத்தது என்று நான் கூறுவேன். நாங்கள் விளையாடி வரும் முறை எனக்கு பெருமையை அளிக்கிறது என்று சஞ்சு சாம்சன் கூறியுள்ளார். 43 பந்துகளில் 77 ரன்கள் அடித்த ஜெய்ஸ்வால் இந்த போட்டியில் ஆட்ட நாயகன் விருதை வென்றார். இதன் மூலம் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணி, புள்ளி பட்டியலில் முதல் இடத்திற்கு சென்றுள்ளது

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் தனது அனல் பறக்கும் 15 பந்துகளில் 34 ரன்கள் எடுத்து 200 ரன்களைக் கடந்த பிறகு, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (CSK) அணிக்கு எதிரான 34 ரன்கள் வெற்றியில் ஒரு முக்கியமான கையை விளையாடிய பிறகு, இளம் பேட்டர் துருவ் ஜூரல் ஒரு வீரர் பேட்டிங் செய்ய வேண்டும் என்ற தனது மந்திரத்தை வெளிப்படுத்தினார். மற்ற விஷயங்கள் தங்களைக் கவனித்துக் கொள்ளட்டும்.

ஜூரல் ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் பாதியில் இரண்டு அற்புதமான இன்னிங்ஸ்களை விளையாடினார், வியாழன் அன்று சவாய் மான்சிங் ஸ்டேடியத்தில், அவர் தனது விரைவான கேமியோவில் மூன்று பவுண்டரிகள் மற்றும் இரண்டு சிக்ஸர்களை அடித்தார், இது ராஜஸ்தானுக்கு அவர்களின் இன்னிங்ஸின் வேகமான முடிவில் மிகவும் தேவையான வேகத்தை அளித்தது.

“நாங்கள் போட்டியில் வெற்றி பெற்றதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கிறேன். இது எங்களுக்கு மிகவும் தேவையான வெற்றி. எனது மந்திரம் பேட்டிங் செய்வது, ஓய்வு அதைத் தானே பார்த்துக் கொள்ளும். நான் நிலைமையை விளையாடி மூன்று செய்தேன். -ஒவ்வொரு நாளும் நான்கு மணிநேரம் பேட்டிங்,” என்று அவர் போட்டிக்கு பிந்தைய செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

ஜூரல் பேட்டிங் செய்யும் போது அவரது மனநிலையைப் பற்றிய ஒரு பார்வையைக் கொடுத்தார், இன்னிங்ஸில் எஞ்சியிருக்கும் பந்துகளைப் பயன்படுத்தி போட்டியின் போக்கை ஹாய் பக்கத்திற்குச் சாதகமாக மாற்ற முயற்சிக்கிறேன் என்று கூறினார்.

“எனது பேட்டிங்கில் இருந்து நான் ஏதாவது பெறுகிறேன் என்பதை உறுதி செய்கிறேன். இது நிர்வாகத்தால் வழங்கப்பட்ட இடம், எனவே நான் அப்படிப் பயிற்சி செய்கிறேன்.

“நான் ரன்களைப் பெறுகிறேனா அல்லது என்னிடம் குறைவான பந்துகள் இருந்தால், நான் பெரிய ரன்களை எடுக்க வேண்டும், அது ஒரு பொருட்டல்ல, ஒவ்வொரு பந்திலும் நான் சிக்ஸர் அடிக்க வேண்டும், ஏனென்றால் நான் பலவற்றைச் செய்தேன். பலமுறை, அதனால் எனது பேட்டிங் பயிற்சியில் நான் செய்யாததைச் செய்யச் சொல்ல முடியவில்லை,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிகளிடம் தோல்வியடைந்ததன் பின்னணியில் ராஜஸ்தான் போட்டிக்கு வந்தது. நெருக்கடியான தருணங்களை அணியால் அதிகம் பயன்படுத்த முடியவில்லை என்று ஜூரல் நினைத்தார், இது அந்த தோல்விகளுக்கு வழிவகுத்தது.

“எங்களுக்கு அணியில் எதுவும் குறைவு என்று நான் நினைக்கவில்லை. ஒவ்வொரு ஆட்டமும் வித்தியாசமானது, மேலும் எங்களுக்கு வெவ்வேறு சூழ்நிலைகள் உள்ளன. சில நேரங்களில் அந்த தருணங்களில் சில விஷயங்கள் குறைவாக இருக்கும், அங்குதான் நாம் இழக்கிறோம். ஆனால் முக்கியமானது என்னவென்றால், அதில் இருந்து நாம் கற்றுக்கொள்வது மற்றும் எதிர்கால போட்டிகளில் சிறப்பாக செயல்படுங்கள்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சென்னை அணித்தலைவர் எம்.எஸ் வீசிய புல்ஸ் ஐ த்ரோவில் ஜூரல் ரன் அவுட் ஆனார். தோனி. ஆனால் அவர் நேர்மறையான பக்கத்தைப் பார்க்கத் தேர்ந்தெடுத்தார் மற்றும் புகழ்பெற்ற விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டருடன் அதே களத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டதற்காக தன்னை அதிர்ஷ்டசாலி என்று அழைத்தார்.

தோனியுடன் களத்தை பகிர்ந்து கொள்ளும் அதிர்ஷ்டம் எனக்கு கிடைத்தது. சிறுவயதில் இருந்தே, அவர் தேசத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதைப் பார்க்கும்போது நான் எப்போதும் கனவு கண்டேன். நான் அழுத்தத்தை உணரவில்லை; நான் உந்துதலாக உணர்கிறேன். அவர் எனக்குப் பின்னால் இருக்கிறார், அவர் என்னைப் பார்க்கிறார். , அது போதும் எனக்கு.”

புள்ளிகள் பட்டியலில் முதலிடத்தில் உள்ள ராஜஸ்தான், ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை வான்கடே மைதானத்தில் ஐந்து முறை வெற்றி பெற்ற மும்பை இந்தியன்ஸை எதிர்கொள்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்