Friday, April 19, 2024 5:51 am

பஞ்சாப் கிங்ஸை 56 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்திய லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் மற்றும் கைல் மேயர்ஸின் பேட்டிங் மாஸ்டர் கிளாஸ் ஐபிஎல் போட்டியில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் பஞ்சாப் கிங்ஸை 56 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது. இந்த வெற்றியின் மூலம் லக்னோ 8 போட்டிகளில் 10 புள்ளிகளுடன் புள்ளிப்பட்டியலில் இரண்டாவது இடத்திற்கு முன்னேறியது, அதே நேரத்தில் புரவலன் பஞ்சாப் 8 போட்டிகளில் நான்காவது தோல்வியை சந்தித்து ஆறாவது இடத்தில் நீடித்தது.

அசாத்தியமான 258 ரன்களை துரத்திய பஞ்சாப், முதல் ஓவரிலேயே கேப்டன் ஷிகர் தவானை இழக்கும் வேட்டையில் இருந்ததில்லை. அதர்வா டைடே (66 பந்து, 36பி, 8×4, 2×6) மற்றும் சிக்கந்தர் ராசா மூன்றாவது விக்கெட்டுக்கு 78 ரன்கள் சேர்த்தனர், ஆனால் அவர்கள் தேவையான ரன்-ரேட் சீராக உயர்ந்து தோல்வியுற்ற போரில் போராடுவது வெளிப்படையானது. இறுதியில் லியாம் லிவிங்ஸ்டோன் மற்றும் சாம் கர்ரன் ஆகியோரின் சில காம ஹிட்கள் தோல்வியின் விளிம்பைக் குறைத்தன. முன்னதாக, கைல் மேயர்ஸ் மற்றும் மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் ஆகியோரின் கொடூரமான தாக்குதலால் லக்னோ 5 விக்கெட்டுக்கு 257 ரன்களை எடுத்தது. மேயர்ஸ் (24 பந்துகளில் 54) பவர்பிளேயில் வெறித்தனமாகச் சென்றார், ஸ்டோனிஸ் (40 பந்துகளில் 72) சிரமமின்றி தனது விருப்பப்படி எல்லைகளைச் சேகரித்து தனது அணிக்கு மிகப்பெரிய இலக்கை நிர்ணயிக்க உதவினார். மற்ற முக்கியமான பங்களிப்புகள் ஆயுஷ் படோனி (24 பந்துகளில் 43) மற்றும் நிக்கோலஸ் பூரன் (19 பந்துகளில் 45) ஆகியோரின் பங்களிப்புகள்.

மூன்று ஆட்டங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் பஞ்சாப்பை வழிநடத்த, ஷிகர் தவான் பீல்டிங்கைத் தேர்ந்தெடுத்தார், ஆனால் அவரது பந்துவீச்சாளர்கள் எல்லா இடங்களிலும் ஒரு பாதையில் இருந்தனர்.

ராகுல் சாஹரைத் தவிர மற்ற ஆறு பந்துவீச்சாளர்களும் ஓவருக்கு 10 ரன்களுக்கு மேல் கசிந்தனர். வழக்கமாக சிக்கனமான அர்ஷ்தீப் சிங் நான்கு ஓவர்களில் 54 ரன்களை கசிந்தார் மற்றும் ககிசோ ரபாடா நான்கு ஓவர்களில் 52 ரன்களை விட்டுக் கொடுத்தார், இருப்பினும் அவரது முயற்சிகளுக்கு இரண்டு விக்கெட்டுகள் இருந்தன.

இந்த சீசனின் அதிகபட்சம் மற்றும் 6 ரன்கள் வெட்கப்பட்ட 263, ஐபிஎல் வரலாற்றில் RCB 2013 இல் கிறிஸ் கெய்ல் தனது காவியமான 175 ரன்கள் எடுத்தபோது பெற்ற அதிகபட்ச ஸ்கோராகும்.

மேயர்ஸ் தனது தொடக்க ஓவரில் அர்ஷ்தீப்பை நான்கு பவுண்டரிகளுக்கு அடித்து நொறுக்கியதால், கெட்-கோவில் இருந்து அச்சுறுத்தும் தொடுதலைப் பார்த்தார். லாங் ஆன் மற்றும் டீப் மிட்-விக்கெட் பகுதியை இலக்காகக் கொண்டு தனது நீண்ட நெம்புகோல்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு, அவர் ஒரு அழகான டிரைவ் த்ரூ பாயிண்ட் மூலம் தொடங்கினார், மொத்தம் ஏழு பவுண்டரிகள் மற்றும் நான்கு சிக்ஸர்களை சேகரித்தார்.

அவரது நம்பிக்கையும் அப்படித்தான் இருந்தது, மேலும் ரபாடாவை அவரது தலைக்கு மேல் அனுப்புவதற்கு அவர் இரண்டு அடி எடுத்து வைத்தார்.

மேயர்ஸ் பவர்பிளேக்குள் விழுந்த பிறகு, மேயர்ஸ் உருவாக்கிய வேகத்தைத் தக்கவைக்க ஸ்டோனிஸ் மற்றும் படோனி 47 பந்துகளில் 89 ரன்களை மட்டுமே பகிர்ந்து கொண்டனர்.

ஐந்து சிக்ஸர்கள் மற்றும் அரை டஜன் பவுண்டரிகளை உள்ளடக்கிய அவரது போர்க்குணமிக்க நாக்கில் ஸ்டோனிஸ் சில மூச்சடைக்கக்கூடிய ஸ்ட்ரோக்குகளை விளையாடினார்.

ஸ்டோனிஸ் 13வது ஓவரில் ஆட்டமிழந்திருக்கலாம், ஆனால் லாங்-ஆனில் ஒழுங்குமுறை கேட்ச்சை எடுக்க முயன்றபோது லியாம் லிவிங்ஸ்டோன் எல்லையைத் தொட்டார்.

சுருக்கமான ஸ்கோர்: லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் 20 ஓவரில் 257/5 (எம் ஸ்டோனிஸ் 72, கே மேயர்ஸ் 54, என் பூரன் 45, ஏ படோனி 43) bt பஞ்சாப் கிங்ஸ் 19.5 ஓவரில் 201 (ஏ டைடே 66, ஒய் தாக்கூர் 4/37)

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்