Sunday, June 4, 2023 3:12 am

வாவ் செம ஸ்மார்ட் அஜித் 62 திரைப்படத்தில் அஜித்தின் லுக் இதுதானா.! வேற லெவல் மிரட்டும் அஜித்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சிம்பு பாடிய டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

சிலம்பரசன் டிஆர் மற்றும் ஆண்ட்ரியா ஜெரிமியா ஆகியோர் சித்தார்த் நடித்த டக்கர்...

நிகில் சித்தார்த்தா நடித்த சுயம்பு படத்தின் முதல் மோஷன் போஸ்டர் இதோ !

நிகில் சித்தார்த்தா தனது 20வது படத்தின் தலைப்பை இறுதியாக வெளியிட்டுள்ளார். ஸ்வயம்பு...

சன் பிக்சர்ஸ் போட்ட மாஸ்டர் பிளான்! செவி சாய்ப்பரா அஜித்!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...
- Advertisement -

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின் மறைவுக்குப் பிறகு கடினமான காலகட்டத்தை சந்தித்து வருகிறார். அஜித்தின் தந்தை வயது முதிர்வு காரணமாக மார்ச் 24, வெள்ளிக்கிழமை அன்று காலமானார். வலிமை நடிகரின் நெருங்கிய நண்பர்கள் மற்றும் திரைத்துறையைச் சேர்ந்த சகாக்கள் இந்த கடினமான காலங்களில் அஜித் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு ஆதரவாக நின்றனர். இந்த மிகப்பெரிய தனிப்பட்ட இழப்பிற்குப் பிறகு, அஜித் குமார் தனது குடும்பத்தினருடன் நேரத்தை செலவிட முடிவு செய்துள்ளதாகவும், தனது அனைத்து பணிகளையும் ஒத்திவைத்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

அஜித் குமாரின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 62 வது திட்டம், தற்காலிகமாக Ak 62 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, இந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் தொடங்கும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது. இருப்பினும், நடிகரின் தந்தையின் மறைவுக்குப் பிறகு, ஏகே 62 தயாரிப்பாளர்கள் படத்தை கொஞ்சம் தள்ளி வைக்க முடிவு செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இந்தியா க்ளிட்ஸ் வெளியிட்ட சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளின்படி, AK 62 மே 2023 இல் மட்டுமே இயங்கத் தொடங்கும்,

லைகா நிறுவனத்துடன் முதல் முறையாக கூட்டணி அமைத்து தனது 62வது திரைப்படத்தில் நடிக்க உள்ளார். முதலில் விக்னேஷ் சிவன் படத்தை இயக்க உள்ளார் என கூறப்பட்டது ஆனால் அவர் சொன்ன கதை அந்த அளவுக்கு திருப்திகரமாக இல்லாததால் அவரை கழட்டி விட்டு மகிழ் திருமேனியிடம் தஞ்சமடைந்தது படக்குழு.

அவர் சொன்ன கதை சிறப்பாக இருந்தாலும்.. இன்னமும் சென்டிமென்ட் மற்றும் ஆக்சன் வேண்டுமென அஜித் கூற கதையை வேற லெவலில் ரெடி செய்து வருகிறாராம்.. வெகு விரைவிலேயே அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டு பின் படத்தின் ஷூட்டிங் தொடங்கும் என சொல்லப்படுகிறது.

இப்படி நிலவரம் இருக்க.. மறுபக்கம் இணையதள பக்கங்களில் ஏகே 62 மற்றும் அஜித் குறித்தும் படம் குறித்தும் பல தகவல்கள் வெளி வருகின்றன அதன்படி ஏகே 62 திரைப்படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக ரகுல் பிரீத் சிங் மற்றும் வில்லனாக அருண் விஜய் போன்றோர் நடிப்பார் என தகவல்கள் வெளி வருகின்றன.

இந்த நிலையில் அஜித்தின் புகைப்படம் ஒன்று பலருக்கும் ஆச்சரியத்தை கொடுத்துள்ளது துணிவு திரைப்படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து அஜித் தனது ஏகே 62 திரைப்படத்தில் நடிக்க அதிரடியாக உடல் எடையை குறைத்து வருகிறார் என சொல்லப்பட்டு வந்த நிலையில் தற்போது அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் ஒன்று பலருக்கும் ஆச்சரியத்தை கொடுத்துள்ளது புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் வேற லெவலில் இருக்கிறீர்கள் என கூறி கமெண்ட் அடித்து லைக்குகளை தட்டி வீசி வருகின்றனர் இதோ செம்ம ஸ்மார்ட்டாக இருக்கும் அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்கள்.

ஏகே 62 இந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில் சென்னையில் ஒரு தனியார் பூஜை விழாவுடன் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. அவரது குடும்பத்துடன் பயணம் செய்த அஜித்குமார், மற்ற படக்குழுவினர் கலந்துகொண்டபோது நிகழ்வை தவறவிட்டார். முன்னதாக அஜித்தின் 62வது படத்தை இயக்க விக்னேஷ் சிவன் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார். ஆனால் தற்போது, விக்னேஷின் திட்டம் தொழில்நுட்ப காரணங்களால் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் AK 62 படத்தின் இயக்குநராக மகிழ் திருமேனி களமிறங்கியுள்ளார். பெயரிடப்படாத திட்டத்திற்கு இசையமைக்க சந்தோஷ் நாராயணன் ஒப்பந்தமாகியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்