Tuesday, April 16, 2024 10:34 am

ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷாருக்கான் ‘பதான்’ படத்தின் மாபெரும் வெற்றியின் மூலம் பாலிவுட்டில் பாட்ஷாவாக தனது சிம்மாசனத்தை மீண்டும் பெற்றார். அவர் இப்போது தமிழ் ஹிட்மேக்கர் அட்லியுடன் இணைந்துள்ள ‘ஜவான்’ படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார். இப்போது, ஐபிஎல் 2023-ன் போது ஷார்கே படத்தை விளம்பரப்படுத்தப் போகிறார் என்பது பரபரப்பான செய்தி.

நடிகரின் ரெட் சில்லிஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டு, ஜவான் ஜூன் 2, 2023 அன்று திரைக்கு வரும் என்று தயாரிப்பாளர்கள் கடந்த ஆண்டு அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர். விஎஃப்எக்ஸ் பணிகள் காரணமாக ஜவான் அடுத்த தேதிக்கு ஒத்திவைக்கப்படலாம் என்று கடந்த மாதம் செய்திகள் வெளியாகின, ஆனால் நாங்கள் உங்களுக்கு தெளிவுபடுத்தினோம். அந்த செய்தி ஒரு வதந்தி. ஜவான் ரிலீசுக்கான பாதையில் இருப்பதாக படக்குழுவுக்கு நெருக்கமான வட்டாரம் உறுதிப்படுத்துகிறது.

இப்போது, ​​ஜவானின் விளம்பர நடவடிக்கைகள் மே மாதத்தில் தொடங்கும் என்று சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன, ஏனெனில் ரிலீஸுக்கு ஒரு மாதமே உள்ளது. ஆதாரங்களின்படி, படத்தின் டீசர் மே முதல் வாரத்தில் வெளியாகும், அதைத் தொடர்ந்து SRK இன் உரிமையான கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் மற்றும் அச்சுறுத்தும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் இடையேயான ஐபிஎல் லீக் போட்டியில் கிக்காஸ் டிரெய்லர் வெளியிடப்படும்.

ஒரு மாத கடுமையான விளம்பரப் பிரச்சாரம் அணியால் திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாகக் கேள்விப்படுகிறோம். இந்த நேரத்தில் அனிருத் இசையமைத்துள்ள இப்படத்தின் பாடல்கள் வெளியிடப்படும். ஜவான் படத்தில் ஷாருக் இரட்டை வேடங்களில் நடிக்க, நயன்தாரா, பிரியாமணி, விஜய் சேதுபதி, யோகி பாபு, சன்யா மல்ஹோத்ரா மற்றும் குல்ஷன் குரோவர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் தீபிகா படுகோனே மற்றும் சஞ்சய் தத் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்