Sunday, June 4, 2023 3:16 am

லியோவுக்கு போட்டியாக அஜித் எடுத்த அதிரடி முடிவு ! மிரளும் திரையுலகம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சிம்பு பாடிய டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

சிலம்பரசன் டிஆர் மற்றும் ஆண்ட்ரியா ஜெரிமியா ஆகியோர் சித்தார்த் நடித்த டக்கர்...

நிகில் சித்தார்த்தா நடித்த சுயம்பு படத்தின் முதல் மோஷன் போஸ்டர் இதோ !

நிகில் சித்தார்த்தா தனது 20வது படத்தின் தலைப்பை இறுதியாக வெளியிட்டுள்ளார். ஸ்வயம்பு...

சன் பிக்சர்ஸ் போட்ட மாஸ்டர் பிளான்! செவி சாய்ப்பரா அஜித்!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...
- Advertisement -

தென்னிந்தியாவின் பிரபலமான ஹீரோக்களில் அஜித்தும் ஒருவர், ரசிகர்களை மகிழ்விப்பதற்காக தொடர்ந்து படங்களை வழங்கி வருகிறார். அஜித் கடைசியாக நடித்த ‘துணிவு’ திரைப்படம் கடந்த ஜனவரி மாதம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வசூல் சாதனை படைத்தது. ‘துணிவு’ வெளியாகி மூன்று மாதங்கள் ஆகியும் அஜித் தனது அடுத்த படத்திற்கான வேலைகளை தொடங்காமல் ரசிகர்களை காத்திருக்க வைத்துள்ளார். துரதிர்ஷ்டவசமாக, சமீபத்தில் அஜித்தின் தந்தையின் மறைவு நடிகரின் அடுத்த படத்தை மேலும் தாமதப்படுத்தியது.

நடிகரின் 62வது படமாக அமையும் அஜித்தின் அடுத்த படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குவார் என்றும், படத்தின் முன் தயாரிப்பு பணிகளை இயக்குனர் முடித்துவிட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது. மகிழ் திருமேனி சமர்ப்பித்த வரம்புக்குட்பட்ட ஸ்கிரிப்டைப் பார்க்க தயாரிப்பு நிறுவனமும் அஜித்தும் உள்ளனர் மற்றும் நடிகர் பச்சை நிற சமிக்ஞை செய்தவுடன் படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியிடப்படும். மகிழ் திருமேனி படத்தின் படப்பிடிப்பை 45 நாட்களில் முடிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், திட்டமிட்ட நேரத்தில் படத்தை முடித்தால் அஜித்தின் சாதனையாக அமையும் என்றும் கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் மற்ற படங்கள் அனைத்தும் 45 நாட்களுக்கு மேல் முடிந்துவிட்டன.

துணிவு படத்திற்கு பிறகு அஜித்தின் அடுத்த படத்தை இயக்குனர் மகிழ்திருமேனி இயக்குகிறார். இந்த படத்திற்கான கதை தேர்வு பல குளறுபடிக்குப் பிறகு தற்போது தான் ஒரு தீர்வுக்கு வந்துள்ளது. இதனால் ஏகே 62 படத்தின் சரியான அறிவிப்பு ஜனவரி மாதம் தொடங்கி இன்று வரை வெளிவரவில்லை. இதனால் அஜித் சென்டிமென்ட் ஆக மே மாதத்தை குறி வைத்து இருக்கிறார்.அன்றைய தினத்தில் என்ன முடிவு எடுக்கப் போகிறாரோ என்று திரையுலகமே பதட்டத்தில் உள்ளது. ஆனால் அதற்கு நேர் மாறாக தல ரசிகர்கள் பேரார்வத்துடன் காத்திருக்கின்றனர். ஏனென்றால் அஜித்தின் ஏகே 62 படத்திற்கான முக்கிய அறிவிப்பு மே 1 தினமான தொழிலாளர் தினத்தில் வெளி வருகிறது.அதேபோல் மே நான்காம் தேதி வியாழக்கிழமை அஜித்தின் சென்டிமென்ட் முக்கிய நாளான அன்று படப்பிடிப்பை தொடங்க முடிவு செய்துள்ளார். அதிலிருந்து தொடர்ந்து மூன்று கட்டமாக படப்பிடிப்பை நடத்தி முடிக்க திட்டமிட்டுள்ளனர். எப்படியாவது இந்த தீபாவளிக்கு வெளியிட வேண்டும் என்று அஜித் முடிவு செய்திருக்கிறார்.

இந்த திடீர் முடிவால் ஏற்கனவே தீபாவளிக்கு வெளிவர இருக்கும் முக்கிய படங்கள் பதட்டத்தில் உள்ளன. தீபாவளிக்கு விஜய்யின் லியோ, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் ஜெயிலர், உலக நாயகன் கமலஹாசனின் இந்தியன் 2 போன்ற பெரிய பெரிய ஜாம்பவான்களின் படங்கள் ரிலீஸ் ஆகும் என எதிர்பார்த்து மற்ற படங்கள் வராமல் இருந்தன.இவர்கள் வேறு தேதியில் அறிவித்ததால், மற்ற ஹீரோக்களின் படம் தீபாவளிக்கு வெளியிட முடிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது. தற்போது அஜித் திடீரென உள்ளே வருவதால் தமிழ் சினிமா நடிகர்கள் என்ன நடக்கப் போகிறதோ! என்ற கலக்கத்தில் உள்ளனர்.ஏனென்றால் ஏகே 62 படத்தில் அஜித் டிஸிசன்தான் கடைசி முடிவு. நிச்சயம் அந்த முடிவில் தீபாவளி பண்டிகைக்கு ஏகே 62 படம் வெளிவருமா இல்லையா என்பது தெரிந்துவிடும். இருப்பினும் அந்த அறிவிப்பால் தற்போது தீபாவளிக்கு ரிலீஸ் ஆகும் படங்களின் தயாரிப்பாளர்கள் தூக்கம் கெட்டுப் போய் கிடக்கின்றனர். அவர்கள் மட்டுமல்ல திரையுலகமே அஜித்தின் மே மாத அறிவிப்பைக் குறித்து பதட்டத்துடன் இருக்கிறது.

அஜித் தனது பைக்கில் உலக சுற்றுப்பயணம் செல்ல திட்டமிட்டுள்ளார், அவர் நீண்ட காலமாக படங்களில் இருந்து விலகி இருக்கிறார். எனவே, நடிகர் தனது அடுத்த படத்திற்கான பணிகளை விரைவாக முடிக்க திட்டமிட்டுள்ளார், மேலும் அவர் தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு வரையறுக்கப்பட்ட தேதிகளை வழங்கியுள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்