32 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

சிம்பு நடித்த பத்து தல படத்தை பற்றி வெளியான முதல் விமர்சனம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

யார் இந்த பெசன்ட் ரவி ? இறுதி வரை...

சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் குமாரின் தந்தை பி சுப்பிரமணியம் சென்னையில் வெள்ளிக்கிழமை...

துல்கர் சல்மான் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

துல்கர் சல்மான் தனது 28 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பல நட்சத்திர...

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

விஜய் சத்யா நடித்த ரஜினி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ...

விஜய் சத்யாவின் ரஜினி படத்தின் டிரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டனர். வெங்கடேஷ்...

சிலம்பரசன் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘பத்து தல’ படம் மார்ச் 30ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ள நிலையில், இப்படம் ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை எகிற வைத்துள்ளது. ஒபேலி என் கிருஷ்ணா இயக்கிய, கன்னடத்தில் இருந்து தமிழ் ரீமேக்கில் சிலம்பரசன் கேங்ஸ்டராகவும், கவுதம் கார்த்திக், பிரியா பவானி சங்கர், கவுதம் மேனன் மற்றும் கலையரசன் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ‘பாத்து தலை’ படத்தின் முதல் விமர்சனம் தற்போது வெளியாகியுள்ளது, சிலம்பரசன் படம் ஒரு பக்கா கமர்ஷியல் என்டர்டெயின்னராக இருக்கும் என தயாரிப்பாளர் தனஞ்செயன் உறுதியளித்துள்ளார். ‘பத்து தல’ படத்தின் இறுதிப் பிரதி தயாராகி, தணிக்கைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. ‘பத்து தல’ தயாரிப்பாளர்களுடன் நெருங்கிய தொடர்பில் இருக்கும் தனஞ்செயன், தயாரிப்பாளருடன் இணைந்து படத்தின் முதல் பிரதியைப் பார்த்துள்ளார், மேலும் அவர் சிலம்பரசன் நடித்ததற்காக தனது பாராட்டைப் பகிர்ந்து கொள்ள ட்விட்டரில் நேரடியாகப் பதிவு செய்தார்.

இந்த படத்தில் இருக்கும் பத்து தலையில் 8 தலைகள் பற்றிய விவரம் இணையத்தில் பரபரப்பாக பேசப்படுகிறது. குமரிக்கண்டத்தில் ஏ ஜி ராவணன் கதாபாத்திரத்தில் மண்ணை ஆளும் மணல் மாஃபியா கூட்டத்தின் தலைவராக சிம்பு பத்து தல படத்தின் முதல் தலையாக நடித்திருக்கிறார்.அவரை தொடர்ந்து இந்த படத்தில் கௌதம் கார்த்திக் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார். இவரை தொடர்ந்து டிஜே அருணாச்சலம் இந்த படத்தில் மணல் மாஃபியா கூட்டத்தில் ஒருவராக மிரட்டுகிறார். இவர் ஏற்கனவே அசுரன் படத்தில் தனுஷின் முதல் மகனாக நடித்து அசத்தியிருப்பார். மேலும் கலையரசனும் பத்து தலைகளில் ஒரு தலைவராக நடித்திருக்கிறார். இவர்களுடன் குக் வித் கோமாளி சந்தோஷ் , மனுஷிய புத்ரன் ஆகியோரும் முக்கிய தலைகளாக இணைந்துள்ளார்.

இந்த மணல் மாஃபியாவிற்கு எதிராக போராடும் அரசு அதிகாரியாக நடிகை பிரியா பவானி சங்கர் இந்த படத்தில் மிரட்டுகிறார். இதில் இவருக்கு அறம் பட நயன்தாரா போன்ற கேரக்டர் கொடுத்திருக்கின்றனர். அதிலும் ட்ரெய்லரின் அதிவேகமாக வந்த மணல் லாரிகளின் முன்பு கொஞ்சம் கூட பயமில்லாமல் எதிர்த்து நிற்கும் பிரியா பவானி சங்கர் பத்து தல படத்தில் மிரட்டும் ஒரு தலையாக இருக்கிறார்.

இவர்களுடன் இயக்குனரும் நடிகருமான கௌதம் வாசுதேவ் மேனனும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருக்கிறார். இதுவரை இவரை டீசன்டான கெட்டப்பில் பார்த்து பழகிய ரசிகர்களுக்கு இதில் வெள்ளை வேட்டி சட்டையில் எல்லா பித்தலாட்டத்தையும் செய்யக்கூடிய அரசியல்வாதியாக நடித்திருக்கிறார்.

இதில் நிச்சயம் கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் வித்தியாசமான நடிப்பை பார்க்க அதிக வாய்ப்பு இருக்கிறது. எனவே விரைவில் ரிலீசாக இருக்கும் சிம்புவின் பத்து தல படத்தில் இடம்பெற்றிருக்கும் 8 தலைகளின் விவரங்களை தெரிந்த ரசிகர்களுக்கு இந்த படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு மேலும் அதிகரித்துள்ளது

‘பத்து தல’ படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா மார்ச் 18-ம் தேதி சென்னையில் நடைபெற உள்ளது. இதற்கிடையில், சிலம்பரசன் சென்னை திரும்பியுள்ளார், மேலும் அவரது சமீபத்திய காருக்குள் க்ளிக் செய்யப்பட்ட புகைப்படம் சமூக தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்