Monday, April 15, 2024 4:57 am

சந்திரமுகி 2 படத்தை பற்றிய புதிய அப்டேட் புகைப்படத்துடன் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்த மாத தொடக்கத்தில் ராகவா லாரன்ஸின் ‘சந்திரமுகி 2’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் இணைந்திருந்த பாலிவுட் நடிகை கங்கனா ரனாவத், இப்படத்தில் தனது பகுதிகளை முடிக்கிறார். திறமையான நடிகை படத்தில் ஒரு முக்கியமான காட்சி மற்றும் ஒரு க்ளைமாக்ஸ் பாடலை படமாக்கியதாக கூறப்படுகிறது. சுவாரஸ்யமாக, இது அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் ஆரம்பக் கட்டத்தில் ‘தாம் தூம்’ மற்றும் அதன் பிறகு 2021 இல் ‘தலைவி’க்குப் பிறகு அவரது மூன்றாவது தமிழ் படம்.

பிரபல பாலிவுட் நடிகை ராகவா லாரன்ஸால் பெரிதும் ஈர்க்கப்பட்டதாகவும், ஈர்க்கப்பட்டதாகவும் தெரிகிறது. ராகவா லாரன்ஸுடன் இருக்கும் சில படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்ட கனகனா ரணாவத், “சந்திரமுகி படத்தில் எனது பாத்திரத்தை இன்று முடிக்கவிருக்கும் நிலையில், நான் சந்தித்த பல அற்புதமான மனிதர்களிடம் விடைபெறுவது எனக்கு மிகவும் கடினமாக உள்ளது. ராகவா லாரன்ஸ் சாருடன் என்னிடம் எந்தப் படமும் இல்லை, ஏனென்றால் நாங்கள் எப்போதும் திரைப்பட உடையில் இருப்போம், எனவே இன்று காலை படப்பிடிப்பு தொடங்குவதற்கு முன்பு நான் ஒன்றைக் கோரினேன், லாரன்ஸ் மாஸ்டர் என்று பிரபலமாக அறியப்பட்ட அவர் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கியதால் நான் மிகவும் ஈர்க்கப்பட்டேன். நடன இயக்குனர் உண்மையில் ஒரு பின் நடனக் கலைஞராக ஆனால் இன்று அவர் ஒரு பிளாக்பஸ்டர் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் / சூப்பர்ஸ்டார் மட்டுமல்ல, நம்பமுடியாத உயிரோட்டமான, கனிவான மற்றும் அற்புதமான மனிதராகவும் இருக்கிறார்… உங்கள் கருணை, அற்புதமான நகைச்சுவை உணர்வு மற்றும் எனது பிறந்தநாளுக்கு அனைத்து முன்பணப் பரிசுகளுக்கும் நன்றி சார்… உங்களுடன் பணிபுரியும் ஒரு சிறந்த நேரம் 🙏🥰”

ராகவா லாரன்ஸ் மற்றும் கங்கனா ரணாவத் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இப்படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை ரஜினிகாந்த் நடித்த ‘சந்திரமுகி’ படத்தின் தமிழ் பதிப்பை இயக்கிய இயக்குனர் பி வாசு இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தில் வடிவேலு, லட்சுமி மேனன், மஹிமா நம்பியார், ராதிகா சரத்குமார், ரவி மரியா, ஸ்ருஷ்டி டாங்கே, டி.எம்.கார்த்திக் மற்றும் சுரேஷ் மேனன் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். சமீபத்தில் ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ படத்திற்காக ஆஸ்கர் விருது பெற்ற எம்எம் கீரவாணி இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்