Wednesday, February 28, 2024 4:33 am

தீடீர் மூச்சுத் திணறலால் பிரபல மூத்த நடிகர் திடீர் மரணம் ! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சமீர் காக்கர் இந்திய தொலைக்காட்சியின் பிரபலமான முகம். அவர் இந்திய திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சியின் திறமையான நடிகர். பல பெரிய பிரபலங்களுடன் பல படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

இவரை அடுத்து பாலிவூட்டில் மூத்த நடிகரான சமீர் காகர் மூச்சுத்திணறல் ஏற்பட்டு இன்று உயிரிழந்துள்ளதாக கூறப்படுகின்றது. இவர் டந்த சில நாட்களாக உடல்நலக்குறைவால் பாதிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில் மூச்சு திறணல் காரணமாக மருத்துவமனையிலேயே உயிரிழந்துள்ளார்.

இந்த தகவலை அவரது சகோதரர் கணேஷ் காகர் உறுதிப்படுத்தி உள்ளார். நடிகர் சமீர் காகர் ஏற்கனவே சிறிநீரக பிரச்சனைகளால் அவதிப்பட்டு வந்தார். நேற்று மதியம் அவருக்கு சுவாசக் கோளாறுகள் ஏற்பட்டு, சுயநினைவை இழந்தார்.உடனே நாங்கள் மருத்துவர்களை அழைத்தோம், அவர்கள் உடனடியாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கும்படி கூறினார்.

இதையடுத்து, போரிவலி எம்.எம் மருத்துவமனையில் அனுமதித்தோம் அவருக்கு, வென்டிலேட்டர் உதவியுடன் செயற்கை சுவாசம் அளிக்கப்பட்டது. இருந்த போதும், சிகிச்சை பலன் இன்றி இன்று அதிகாலை 4:30 மணி அளவில் உயிரிழந்தார் என்றார்.அவரின் இறுதிச்சடங்கு நடிகர் சமீர் காகர் இல்லத்தில் நடைபெறும் என்றும், பொதுமக்களின் அஞ்சலிக்காக வைக்கப்பட்டு பிற்பலில் இறுதி சடங்குகள் நடத்தப்பட்டு பாபாய் நாகா மயானத்தில் தகனம் செய்யப்படும் என்று, அவரது சகோதரர் கூறினார்.

ரசிகர்களால், கோப்டியா என்று செல்லமாக அழைக்கப்படும் பழம்பெரும் நடிகர் சமீர் காகர் உயிரிழந்தது அவரது ரசிகர்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தி உள்ளது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொலைக்காட்சி உலகில் பாண்டினி சீரியலில் நடித்து பிரபலமானவர். இந்த தினசரி சோப்பை ஏக்தா கபூர் (பாலாஜி தயாரிப்பு) தயாரித்தார். இது NDTV இமேஜினில் ஒளிபரப்பப்பட்டது மற்றும் ஜனவரி 19, 2009 முதல் ஜனவரி 29, 2011 வரை ஓடியது. இந்த நிகழ்ச்சி 520 அத்தியாயங்களாகப் பிரிக்கப்பட்டது. இந்த நிகழ்ச்சியின் செட் குஜராத் மாநிலம் சூரத் அருகே உள்ள தரம்பூர் என்ற கிராமத்தில் அமைக்கப்பட்டது. சமீர் கக்கர் சவுரப் பாய் (பாபுஜி) வேடத்தில் நடித்தார். இந்த சீரியலில் ரோனித் ராய் மற்றும் ஆசியா காசி ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கின்றனர்.

சோனி என்டர்டெயின்மென்ட் டெலிவிஷனில் நடந்த அதாலத்தின் நீதிமன்ற நாடகத்திலும் அவர் காணப்பட்டார். அத்தியாயத்தில், அவர் ராஜேஷ் பூரி மற்றும் ஏக்தா திவாரி ஆகியோருடன் பிரபல இசைக்கலைஞர் வழிகாட்டியாகக் காணப்பட்டார். கதை ஒரு இசைக்கலைஞரின் கொலையைச் சுற்றி வருகிறது மற்றும் அவரது மனைவி (ஏக்தா திவாரி) இந்த கொலைக்கான முக்கிய ஆதாரமாகும். ராஜேஷ் பூரி பொது துன்புறுத்தல் பாத்திரத்தில் நடித்தார், மேலும் ரோனித் ராய் அல்லது கே.டி. பதக் பாதுகாப்பு வழக்கறிஞராக நடிக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்