Friday, March 31, 2023

தீடீர் மூச்சுத் திணறலால் பிரபல மூத்த நடிகர் திடீர் மரணம் ! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

தொடர்புடைய கதைகள்

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

சமீர் காக்கர் இந்திய தொலைக்காட்சியின் பிரபலமான முகம். அவர் இந்திய திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சியின் திறமையான நடிகர். பல பெரிய பிரபலங்களுடன் பல படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

இவரை அடுத்து பாலிவூட்டில் மூத்த நடிகரான சமீர் காகர் மூச்சுத்திணறல் ஏற்பட்டு இன்று உயிரிழந்துள்ளதாக கூறப்படுகின்றது. இவர் டந்த சில நாட்களாக உடல்நலக்குறைவால் பாதிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில் மூச்சு திறணல் காரணமாக மருத்துவமனையிலேயே உயிரிழந்துள்ளார்.

இந்த தகவலை அவரது சகோதரர் கணேஷ் காகர் உறுதிப்படுத்தி உள்ளார். நடிகர் சமீர் காகர் ஏற்கனவே சிறிநீரக பிரச்சனைகளால் அவதிப்பட்டு வந்தார். நேற்று மதியம் அவருக்கு சுவாசக் கோளாறுகள் ஏற்பட்டு, சுயநினைவை இழந்தார்.உடனே நாங்கள் மருத்துவர்களை அழைத்தோம், அவர்கள் உடனடியாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கும்படி கூறினார்.

இதையடுத்து, போரிவலி எம்.எம் மருத்துவமனையில் அனுமதித்தோம் அவருக்கு, வென்டிலேட்டர் உதவியுடன் செயற்கை சுவாசம் அளிக்கப்பட்டது. இருந்த போதும், சிகிச்சை பலன் இன்றி இன்று அதிகாலை 4:30 மணி அளவில் உயிரிழந்தார் என்றார்.அவரின் இறுதிச்சடங்கு நடிகர் சமீர் காகர் இல்லத்தில் நடைபெறும் என்றும், பொதுமக்களின் அஞ்சலிக்காக வைக்கப்பட்டு பிற்பலில் இறுதி சடங்குகள் நடத்தப்பட்டு பாபாய் நாகா மயானத்தில் தகனம் செய்யப்படும் என்று, அவரது சகோதரர் கூறினார்.

ரசிகர்களால், கோப்டியா என்று செல்லமாக அழைக்கப்படும் பழம்பெரும் நடிகர் சமீர் காகர் உயிரிழந்தது அவரது ரசிகர்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தி உள்ளது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொலைக்காட்சி உலகில் பாண்டினி சீரியலில் நடித்து பிரபலமானவர். இந்த தினசரி சோப்பை ஏக்தா கபூர் (பாலாஜி தயாரிப்பு) தயாரித்தார். இது NDTV இமேஜினில் ஒளிபரப்பப்பட்டது மற்றும் ஜனவரி 19, 2009 முதல் ஜனவரி 29, 2011 வரை ஓடியது. இந்த நிகழ்ச்சி 520 அத்தியாயங்களாகப் பிரிக்கப்பட்டது. இந்த நிகழ்ச்சியின் செட் குஜராத் மாநிலம் சூரத் அருகே உள்ள தரம்பூர் என்ற கிராமத்தில் அமைக்கப்பட்டது. சமீர் கக்கர் சவுரப் பாய் (பாபுஜி) வேடத்தில் நடித்தார். இந்த சீரியலில் ரோனித் ராய் மற்றும் ஆசியா காசி ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கின்றனர்.

சோனி என்டர்டெயின்மென்ட் டெலிவிஷனில் நடந்த அதாலத்தின் நீதிமன்ற நாடகத்திலும் அவர் காணப்பட்டார். அத்தியாயத்தில், அவர் ராஜேஷ் பூரி மற்றும் ஏக்தா திவாரி ஆகியோருடன் பிரபல இசைக்கலைஞர் வழிகாட்டியாகக் காணப்பட்டார். கதை ஒரு இசைக்கலைஞரின் கொலையைச் சுற்றி வருகிறது மற்றும் அவரது மனைவி (ஏக்தா திவாரி) இந்த கொலைக்கான முக்கிய ஆதாரமாகும். ராஜேஷ் பூரி பொது துன்புறுத்தல் பாத்திரத்தில் நடித்தார், மேலும் ரோனித் ராய் அல்லது கே.டி. பதக் பாதுகாப்பு வழக்கறிஞராக நடிக்கிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்