32 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

மிக பிரமாண்டமாக கொண்டாடிய ஆர்யா – சாயிஷாவின் 4 ஆம் ஆண்டு திருமணநாள் கொண்டாட்டம் !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அரசியல் பிரவேசம் எடுக்கும் வாணி போஜன் !

செங்கலம் ஒரு அரசியல் வலைத் தொடராகும், இதில் வாணி போஜன் மற்றும்...

யார் இந்த பெசன்ட் ரவி ? இறுதி வரை...

சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் குமாரின் தந்தை பி சுப்பிரமணியம் சென்னையில் வெள்ளிக்கிழமை...

துல்கர் சல்மான் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

துல்கர் சல்மான் தனது 28 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பல நட்சத்திர...

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

ஆர்யாவும் சாயிஷாவும் ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகவும் விரும்பப்படும் பிரபல ஜோடி. அவர்கள் கோலிவுட் ரசிகர்களுக்கு சில காலமாக உறவு இலக்குகளை நிர்ணயித்து வருகின்றனர். சமீபத்திய விஷயம் என்னவென்றால், அபிமான ஜோடி நேற்று தங்கள் நான்காவது திருமண ஆண்டு விழாவை நெருங்கியவர்களுடன் ஒரு நெருக்கமான விழாவில் கொண்டாடியது.

ஆர்யாவும் சாயிஷாவும் காதலர்களாக மாறிய இணை நடிகர்கள், இருவரும் 10 மார்ச் 2019 அன்று புனிதமான முடிச்சைக் கட்டிக்கொண்டனர். காதல் பறவைகள் 2019 ஆம் ஆண்டு வெளியான கஜினிகாந்த் படத்தின் செட்டில் சந்தித்து டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கினர். 2021 ஆம் ஆண்டு டெடி படத்திலும் இருவரும் இணைந்து பணியாற்றியுள்ளனர். தம்பதியினர் 23 ஜூலை 2021 அன்று தங்கள் முதல் குழந்தையான மகள் அரியானாவை வரவேற்றனர்.

ஆர்யா, சாயிஷா மற்றும் அரியானா ஆகியோரின் சிறப்பு நிகழ்வின் படங்கள் இணையத்தில் வெளிவந்து வைரலாகி வருகின்றன. ஒரு புகைப்படத்தில், அவர்கள் தங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் போஸ் கொடுப்பதைக் காண முடிந்தது. இதற்கிடையில், சாயிஷா தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ரீல்ஸ் வீடியோவைப் பகிர்ந்துகொண்டு, அவர்கள் ஒன்றாகச் சேர்ந்து எடுத்த புகைப்படங்களைத் தொகுத்தார்.

கோலிவுட் திரையுலகில், முன்னணி நடிகராக இருக்கும் ஆர்யா, கடந்த 2005 ஆம் ஆண்டு ‘அறிந்தும் அறியாமலும்’ திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர். மேலும் அறிமுகமான முதல் படத்தில் சிறந்த அறிமுக நடிகருக்கான ஃபிலிம் ஃபார் விருதையும் பெற்றார். இதைத்தொடர்ந்து உள்ளம் கேட்குமே, ஒரு கல்லூரியின் காதல், கலாப காதலன், பட்டியல், வட்டாரம், ஓரம் போ, என ஒரே மாதிரியான கதைகளை தேர்வு செய்து நடிக்காமல் தன்னுடைய நடிப்பு பசிக்கு தீனி போடும் வகையில், திரைப்படங்களை தேர்வு செய்து நடித்தார்.


குறிப்பாக நான் கடவுள், அவன் இவன், மகாமுனி, போன்ற சவாலான கதாபாத்திரத்தில் ஆர்யா நடித்திருந்த போதிலும்… இயக்குனர் பா.ரஞ்சித் இயக்கத்தில், கடந்த 2020 ஆம் ஆண்டு வெளியான சார்பட்டா திரைப்படம் இவருக்கு மிகப்பெரிய திருப்புமுனையை ஏற்படுத்திய படமாக அமைந்தது.


இப்படத்தை தொடர்ந்து அடுத்தடுத்து இவர் நடிப்பில் வெளியான, படங்கள் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு வெற்றி பெறவில்லை என்றாலும்… தற்போது காதர் பாஷா என்கிற முத்துராமலிங்கம் மற்றும் சார்பட்டா ரவுண்டு 2 ஆகிய படங்களில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார். சார்பட்டா படத்தின் முதல் பாகத்தின் வெற்றிக்கு மிகப்பெரிய வெற்றியடைந்த நிலையில், சார்பட்டா 2 திரைப்படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பும் அதிகரித்துள்ளது.

இந்நிலையில் ஆர்யா, திரையுலகில் சில காதல் கிசுகிசுவில் சிக்கி இருந்தாலும்… ஒரு வழியாக 35 வயதை கடந்த பின்னர் தன்னுடன் கஜினிகாந்த், காப்பான், போன்ற படங்களில் இணைந்து நடித்த சாய்ஷாவை 2019 ஆம் ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டார்.ஆர்யா, சாயிஷா மற்றும் அரியானா ஆகியோரின் சிறப்பு நிகழ்வின் படங்கள் இணையத்தில் வெளிவந்து வைரலாகி வருகின்றன. ஒரு புகைப்படத்தில், அவர்கள் தங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் போஸ் கொடுப்பதைக் காண முடிந்தது. இதற்கிடையில், சாயிஷா தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ரீல்ஸ் வீடியோவைப் பகிர்ந்துகொண்டு, அவர்கள் ஒன்றாகச் சேர்ந்து எடுத்த புகைப்படங்களைத் தொகுத்தார்.

சமீபத்திய கதைகள்