Saturday, February 24, 2024 10:40 pm

ஹன்சிகாவின் பெண்களை மையப்படுத்திய திரில்லர் படத்தின் டைட்டில் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஹன்சிகா மோத்வானி அடுத்ததாக பெண்களை மையமாகக் கொண்ட த்ரில்லரில் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் என்றும், களப காதலன்-புகழ் இகோர் இந்த திட்டத்தை இயக்குவதாகவும் முன்னர் அறிவிக்கப்பட்டது. தற்போது படத்திற்கு நாயகன் என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளதாக படக்குழுவினர் தெரிவித்துள்ளனர். ஆரி அர்ஜுனன் வில்லனாக நடிக்கும் இப்படத்தில் ஜிப்ரான் இசையமைக்க, சரண்யா பாக்யராஜின் திரைக்கதை, பொன் பார்த்திபனின் வசனம்.

இவ்வளவு அழுத்தமான நேரடியான மற்றும் சுருக்கமான தலைப்புக்கு காரணம் என்ன என்று கேட்டபோது, இயக்குனர் இகோர் கூறுகிறார், “தலைப்பு ‘தி மேன்’ அல்ல, அது நாயகன், நாங்கள் குறிப்பாக எந்த ஒரு தனிநபரையும், குறிப்பாக பாலினத்தையும் கூட சுட்டிக்காட்டவில்லை. ஆனால் ஆண்மை பற்றிய எண்ணம் மற்றும் அதன் பெயரில் சமூகத்தில் பரவியிருக்கும் நச்சுத்தன்மை.”

பதில், இது ஒரு பெண் தலைமையிலான படம் என்ற உண்மையுடன், படம் பாலியல் துன்புறுத்தல் போன்ற பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்கிறது என்று நினைக்கலாம், ஆனால் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அத்தகைய ஊகங்களை விரைவாக அகற்றுகிறார். “இந்தப் படம் பெண்களுக்கு எதிரான கொடுமைகள் அல்லது குற்றங்களைச் சமாளிக்கவில்லை, மாறாக நம் சமூகத்தில் வேரூன்றியிருக்கும் பெண் வெறுப்பு எண்ணத்தை எதிர்கொள்ளவில்லை. ஹன்சிகா நடித்த கதாபாத்திரம் உங்கள் சராசரி பெண், அவர் ஒரு தீவிர பெண்ணியவாதி கூட இல்லை, ஏனென்றால் ஒவ்வொரு பெண்ணும் அவர்களின் கருத்தியல் நிலைப்பாட்டைப் பொருட்படுத்தாமல் எதிர்கொள்கிறார்கள். பெண் வெறுப்பு.”

அவரது கருத்தை மேலும் தெளிவுபடுத்த, அவர் ஒரு சராசரி குடும்பத்தின் படத்தை நமக்கு வரைகிறார். அவர் கூறுகிறார், “காலை ஒரு வீட்டிற்கு பால் மற்றும் செய்தித்தாள் விநியோகிக்கப்படும் போது, ​​குழந்தை பாலை எடுத்து தாயிடம் கொடுக்கிறது, செய்தித்தாளை தந்தையிடம் ஒப்படைக்கிறது, ஒரு கற்பனை சூழ்நிலையில் கூட, அது எப்படி இருக்கும் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். அதுதான் நம் சமூகத்தில் வேரூன்றியிருக்கும் சாதாரண பாலினப் பாகுபாட்டை எங்கள் திரைப்படத்தில் பேச முயற்சித்தோம்.” போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகளைத் தொடங்குவதற்கு முன், இன்னும் ஒரு பாடலைப் படமாக்க வேண்டும் என்று இயக்குநர் கையெழுத்திட்டார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்