Friday, March 31, 2023

ஹன்சிகாவின் பெண்களை மையப்படுத்திய திரில்லர் படத்தின் டைட்டில் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

ஹன்சிகா மோத்வானி அடுத்ததாக பெண்களை மையமாகக் கொண்ட த்ரில்லரில் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் என்றும், களப காதலன்-புகழ் இகோர் இந்த திட்டத்தை இயக்குவதாகவும் முன்னர் அறிவிக்கப்பட்டது. தற்போது படத்திற்கு நாயகன் என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளதாக படக்குழுவினர் தெரிவித்துள்ளனர். ஆரி அர்ஜுனன் வில்லனாக நடிக்கும் இப்படத்தில் ஜிப்ரான் இசையமைக்க, சரண்யா பாக்யராஜின் திரைக்கதை, பொன் பார்த்திபனின் வசனம்.

இவ்வளவு அழுத்தமான நேரடியான மற்றும் சுருக்கமான தலைப்புக்கு காரணம் என்ன என்று கேட்டபோது, இயக்குனர் இகோர் கூறுகிறார், “தலைப்பு ‘தி மேன்’ அல்ல, அது நாயகன், நாங்கள் குறிப்பாக எந்த ஒரு தனிநபரையும், குறிப்பாக பாலினத்தையும் கூட சுட்டிக்காட்டவில்லை. ஆனால் ஆண்மை பற்றிய எண்ணம் மற்றும் அதன் பெயரில் சமூகத்தில் பரவியிருக்கும் நச்சுத்தன்மை.”

பதில், இது ஒரு பெண் தலைமையிலான படம் என்ற உண்மையுடன், படம் பாலியல் துன்புறுத்தல் போன்ற பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்கிறது என்று நினைக்கலாம், ஆனால் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அத்தகைய ஊகங்களை விரைவாக அகற்றுகிறார். “இந்தப் படம் பெண்களுக்கு எதிரான கொடுமைகள் அல்லது குற்றங்களைச் சமாளிக்கவில்லை, மாறாக நம் சமூகத்தில் வேரூன்றியிருக்கும் பெண் வெறுப்பு எண்ணத்தை எதிர்கொள்ளவில்லை. ஹன்சிகா நடித்த கதாபாத்திரம் உங்கள் சராசரி பெண், அவர் ஒரு தீவிர பெண்ணியவாதி கூட இல்லை, ஏனென்றால் ஒவ்வொரு பெண்ணும் அவர்களின் கருத்தியல் நிலைப்பாட்டைப் பொருட்படுத்தாமல் எதிர்கொள்கிறார்கள். பெண் வெறுப்பு.”

அவரது கருத்தை மேலும் தெளிவுபடுத்த, அவர் ஒரு சராசரி குடும்பத்தின் படத்தை நமக்கு வரைகிறார். அவர் கூறுகிறார், “காலை ஒரு வீட்டிற்கு பால் மற்றும் செய்தித்தாள் விநியோகிக்கப்படும் போது, ​​குழந்தை பாலை எடுத்து தாயிடம் கொடுக்கிறது, செய்தித்தாளை தந்தையிடம் ஒப்படைக்கிறது, ஒரு கற்பனை சூழ்நிலையில் கூட, அது எப்படி இருக்கும் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். அதுதான் நம் சமூகத்தில் வேரூன்றியிருக்கும் சாதாரண பாலினப் பாகுபாட்டை எங்கள் திரைப்படத்தில் பேச முயற்சித்தோம்.” போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகளைத் தொடங்குவதற்கு முன், இன்னும் ஒரு பாடலைப் படமாக்க வேண்டும் என்று இயக்குநர் கையெழுத்திட்டார்.

சமீபத்திய கதைகள்