28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

கவின் நடித்த DADA படத்தின் OTT ரீலிஸ் பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இணையத்தில் வைரலாகும் லியோ படத்தின் மேக்கிங் வீடியோ இதோ...

விஜய் நடிக்கும் லியோ படத்தின் படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் நடைபெற்று வருவதாக முன்னதாக...

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

திரையரங்குகளில் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்ற நடிகர் கவின் தாதா, OTT ஸ்ட்ரீமிங்கிற்கு தயாராகி வருகிறது. பிரைம் வீடியோ செவ்வாயன்று, படம் வெள்ளிக்கிழமை முதல் மேடையில் ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படும் என்று அறிவித்தது. கணேஷ் கே பாபு இயக்கியுள்ள இப்படத்தை எஸ் அம்பேத் குமார் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்தில் அபர்ணா தாஸ், கே பயராஜ், ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன், விடிவி கணேஷ், மோனிகா சின்னகோட்லா, பிரதீப் ஆண்டனி, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி மற்றும் ஃபௌஸி போன்ற திறமையான நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர்.

படம் மற்றும் அதன் OTT வெளியீடு குறித்து கவின் ஒரு அறிக்கையில், “தாதா நான் முன்பு செய்த எதையும் போலல்லாமல், எனக்கு மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தவர். இந்த படமும் அதிலுள்ள எனது கதாபாத்திரமும் ஒரு நடிகராக எனக்கு புதிய பரிமாணங்களைத் தந்தது. படத்தின் இதயத்தைத் தொடும் மற்றும் அன்பான செய்தி, நிச்சயமாக பார்வையாளர்களை எதிரொலிக்கும். இந்தியா முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களால் படத்தைப் பார்க்க முடியும் என்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைய முடியாது, பிரைம் வீடியோவுக்கு நன்றி.

இதற்கிடையில், இந்த வரவிருக்கும் திரைப்படத்தை உருவாக்கும் அவர்களின் அணுகுமுறை மற்றும் கதை அனைத்து வயதினரையும் ஈர்க்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று இயக்குனர் கூறினார்.

“கவின், அபர்ணா மற்றும் மற்ற குழும நடிகர்கள் மற்றும் திரைக்குப் பின்னால் உள்ள ஒட்டுமொத்த குழுவின் தீவிரமான நடிப்பு இந்த கதையை ஒன்றாக இணைக்கிறது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

உத்தியோகபூர்வ சுருக்கத்தின்படி, “தற்செயலாக டீனேஜ் பெற்றோராக மாறும் இளம் ஜோடியான மணிகண்டன் (கவின்) மற்றும் சிந்து (அபர்ணா தாஸ்) ஆகியோரின் நிபந்தனையற்ற காதல் மற்றும் மோதலின் அழகான கதையை தாதா விவரிக்கிறார். எதிர்பாராத சூழ்நிலை அந்த இளம் ஜோடியை கருணையில் ஆழ்த்துகிறது. அவர்களின் விதி, அவர்களுக்கு மிகவும் வித்தியாசமான திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளது. அவர்களின் கட்டுப்பாட்டிற்கு அப்பாற்பட்ட சூழ்நிலைகளால் அவர்கள் பிரிந்தபோது, ​​மணிகண்டன் தனது மகனை தனியாக கவனித்துக்கொள்கிறார், அவர் ஆச்சரியங்கள் மற்றும் போராட்டங்கள் நிறைந்த பயணத்தைத் தொடங்குகிறார்.”

சமீபத்திய கதைகள்