Friday, March 1, 2024 3:46 am

அலேக்கா இரண்டு பாலிவுட் ஹீரோயின்களுடன் நடிக்கப்போகும் அஜித் 62 வேற லெவலில் இருக்கும் போல !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படமான ‘AK 62’ அவரது எல்லா படங்களும் எல்லா சமூக ஊடக தளங்களிலும் தினமும் பிரபலமாக உள்ளன. இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி மற்றும் அவரது குழுவினர் சென்னை புறநகரில் உள்ள ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டலில் முன் தயாரிப்பு வேலைகளில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர்.

‘ஏகே 62’ படத்தில் முக்கிய வில்லனாக நடிக்க அருண் விஜய்யிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது. ‘தடையற தாக்க’ மற்றும் ‘தடம்’ ஆகிய இரண்டு சூப்பர் ஹிட் படங்களுக்கு ஏ.வி.யும் மகிழ்வும் இணைந்து நடித்துள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் அவர் ஏற்கனவே சில வருடங்களுக்கு முன்பு அஜித்துடன் இணைந்து ‘என்னை அறிந்தால்’ மாபெரும் வெற்றியடைந்ததால் ரசிகர்களும் உற்சாகத்தில் இருந்தனர். அஜித்துடன் மீண்டும் இணையும் வாய்ப்பை ஏற்க ஆக்‌ஷன் ஹீரோ ஆர்வமாக இருப்பதாகவும், தேதிகளை சரிசெய்யும் பணியில் ஈடுபட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

நடிகர் அஜித் துணிவு திரைப்படத்தை அடுத்து யாருடைய இயக்கத்தில் நடிப்பார் என்ற எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்களிடம் அதிகமாகவே உள்ளது.அதன்படி லைகா நிறுவனத்தின் தயாரிப்பில் முதலில் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக அறிவிப்பு வெளியாகியிருந்தது.

அதனை அடுத்து விக்னேஷ் சிவன் சொன்ன கதை பிடிக்காததால் இயக்குநர் மகிழ்திருமேனி இயக்கத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளதாக கூறப்படுகின்றது. ஆனால் இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகவில்லை. இதற்கான அறிவிப்பு இந்த மாதத்தின் இரண்டாம் வாரத்தில் வெளியாகும் என்றும் தகவல் கசிந்திருந்தது.

அத்தோடு அஜித்திற்கு மகிழ்திருமேனி இரண்டு கதைகள் சொன்னதாகவும் இந்த இரண்டு கதையில் எந்தக் கதையை அஜித் தேர்வு செய்வார் என்ற கருத்தும் பரவி வந்தது. அதாவது மகிழ்திருமேனி அஜித்திற்கு கதை சொல்ல முதல் விஜய்க்கு ஒரு கதை சொன்னாராம். அந்தக் கதை விஜய் தரப்பும் ஓகே சொல்லியிருந்தாராம்.

அதே போல ஆர்யாவிடமும் ஒரு கதை சொல்லியிருந்தாராம். ஆர்யாவுக்கும் அந்தக் கதை பிடித்திருந்ததாம். பின்னர் இந்த இரண்டு கதைகளையும் விஜய் மற்றும் ஆர்யா தரப்பினரின் சம்மதத்துடன் தான் அஜித்திடம் சொன்னாராம். அதில் ஆர்யாவுக்கு சொன்ன கதை லைகா நிறுவன சுபாஸ்கரனுக்கு பிடித்துப் போனதால் ஆர்யாவுக்கு சொன்ன கதையில் தான் அஜித் நடிக்கவுள்ளாராம்.

மேலும் இப்படத்திற்கான ஏற்பாடுகள் யாவும் நடைபெற்று வருகின்றதாம். இப்படத்தில் வில்லனாக நடிக்க முதலில் அருண்விஜய் மற்றும் அருள்நிதி ஆகியோரிடம் பேச்சு வார்த்தை நடத்தியதாக கூறப்பட்டது. இந்த நிலையில் ஏகே 62 படத்தில் வில்லனாக நடிக்க ஆர்யாவிடம் பேச்சு வார்த்தை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் கூறப்படுகின்றது.

இது ஒரு புறம் இருக்க படக்குழுவுக்கு ஒரு கோரிக்கை வைத்துள்ளாராம் அஜித். ஏகே 62 படத்தில் நடிக்கும் நடிகர்களைத் தேர்வு செய்ய முதல் அவர்கள்வேற ஏதாவது படத்தில் கமிட்டாகி நடித்து வருகின்றார்களா என்பதைத் தெரிந்து கொண்டு அவர்களைத் தேர்ந்தெடுங்கள் என்று கூறியுள்ளாராம். இதனால் படக்குழுவும் தீவிரமான முயற்சியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனராம் என்றும் நம்பத் தகுந்த வட்டாரங்களில் இருந்து தகவல் வெளியாகியுள்ளது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

அதே சமயம் மற்றொரு நடிகையான அதிதி ராவ் ஜோடி சேர வாய்ப்பு இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. ஒரு பக்கம் இருக்க இன்னொரு ஹிந்தி நடிகை உடனும் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்பட்டு வருவதாக கூறப்படுகிறது. எந்த நடிகையை படக்குழு தட்டி தூக்கும் என தெரியவில்லை. ஆனால் இந்த திரைப்படத்தில் அஜித்துடன் இணைந்து பல்வேறு பிரகாஷ் போன்ற பல்வேறு டாப் நடிகர்கள் பலர் இணைய உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அஜித்தின் 62 வது திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க ஒரு வித்தியாசமான திரைப்படமாக இருக்கும் அதே சமயம் இந்த படத்தில் அஜித் நெகட்டிவ் ரோலில் நடிப்பதாக ஏற்கனவே அறிவித்துள்ளார். இதனால் இந்த படத்தில் இரண்டு பாலிவுட் நடிகைகள் நடிக்க வாய்ப்புகள் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

இதையடுத்து இயக்குனர் பாலா சூர்யாவுக்கு பதிலாக அருண் விஜய்யை ‘வணங்கான்’ படத்தில் ஒப்பந்தம் செய்து, மார்ச் 9 முதல் படப்பிடிப்பை தொடங்கவுள்ளார். இன்னும் சில மாதங்கள் படப்பிடிப்பு முடியும் வரை அருண் தனது கெட்அப்பை பராமரிக்க உள்ளதாகவும், தயக்கத்துடன் ‘ஏகே 62’ படத்தில் இருந்து விலகியதாகவும் கூறப்படுகிறது.

மகிழ் திருமேனி இப்போது இந்த பாத்திரத்திற்காக ஆர்யாவை அணுகுவது குறித்து ஆலோசித்து வருவதாகவும், இருவரும் ஏற்கனவே 2014 இல் ‘மீகமன்’ படத்தில் இணைந்துள்ளதால், நேர்மறையான சமிக்ஞை வருவதற்கான அதிக வாய்ப்புகள் இருப்பதாகவும் வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன. மேலும் அருள்நிதி ஒரு சக்திவாய்ந்த கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்