27.8 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

ஒட்டு மொத்த திரைஉலகமே எதிர் பார்த்த AK62 படத்தின் அப்டேட் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

துல்கர் சல்மான் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

துல்கர் சல்மான் தனது 28 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பல நட்சத்திர...

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

விஜய் சத்யா நடித்த ரஜினி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ...

விஜய் சத்யாவின் ரஜினி படத்தின் டிரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டனர். வெங்கடேஷ்...

பொன்னியின் செல்வனுக்கான விக்ரமின் புதிய லூக் வைரல் !

பொன்னியின் செல்வன் II ஏப்ரல் 28 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரும்...

மாஸ் ஹீரோவின் புதிய படம் ‘ஏகே62’ குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்காக அஜித் ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர். விக்னேஷ் சிவன் இயக்குனராக சில மாதங்களுக்கு முன்பு இந்த திட்டம் முதலில் அறிவிக்கப்பட்டது, ஆனால் அவர் படைப்பு வேறுபாடுகள் காரணமாக விலகினார் மற்றும் அவருக்கு பதிலாக மகிழ் திருமேனி வந்துள்ளார்.

அஜித்தின் ஏகே 62 திரைப்படத்தை பற்றிய சலசலப்பு தான் இப்போது அதிகமாகி வருகிறது. சோசியல் மீடியாவை திறந்தாலே இந்த படத்தின் அப்டேட் எப்போது என்ற கேள்விகளும் எழுந்து வருகிறது. ஆனாலும் அது குறித்த அதிகாரப்பூர்வமான அறிவிப்பு எதுவும் இன்னும் வெளிவரவில்லை. இந்நிலையில் இந்த திரைப்படத்தின் கதாநாயகி வாய்ப்புக்காக இரு நடிகைகள் போட்டி போட்டு வருகிறார்களாம்.

அந்த வகையில் இதில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக நடிக்க முதலில் தேர்வானது திரிஷா தான். ஆனால் அப்போது அவர் லியோ திரைப்படத்தில் கமிட் ஆகி இருந்த காரணத்தினால் இந்த வாய்ப்பை ஏற்க மறுத்து விட்டார். ஏனென்றால் இரு படங்களும் ஒரே நேரத்தில் ஆரம்பித்தால் கால்ஷூட் பிரச்சனை வரும் என்பதுதான் முக்கிய காரணம். இதற்கு அடுத்தபடியாக வேறு ஒரு காரணமும் இருக்கிறது.

அதாவது விக்னேஷ் சிவன் இந்த படத்தை இயக்குகிறார் என்ற காரணத்தாலும் திரிஷா இதற்கு மறுப்பு தெரிவித்திருக்கிறார். ஏனென்றால் நயன்தாராவுடன் அவருக்கு இருக்கும் தொழில் போட்டி ஊரறிந்தது தான். இதையெல்லாம் யோசித்து தான் திரிஷா விஜய் படத்தில் நடித்த சம்மதித்தார். ஆனால் இப்போது அவர் மீண்டும் ஏகே 62 வாய்ப்புக்காக வலை வீசி இருக்கிறாராம்.

ஏனென்றால் லியோ திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பு மே மாதத்திற்குள் முடிவடைந்து விடும். அதில் திரிஷா சம்பந்தப்பட்ட காட்சிகள் முன்கூட்டியே முடிக்கப்பட இருக்கிறதாம். அந்த வகையில் திரிஷா தற்போது லைக்கா நிறுவனத்திடம் இது குறித்து பேசி இருக்கிறார். அது மட்டுமல்லாமல் இயக்குனர் மாறிவிட்டதால் இந்த படத்தில் நடிக்க எந்த தடையும் இல்லை என்றும் கூறியிருக்கிறார்.

இது ஒரு புறம் இருக்க ஸ்ருதிஹாசன் அஜித்துடன் ஜோடி போட ரொம்பவே ஆர்வம் காட்டி வருகிறாராம். ஏற்கனவே வேதாளம் திரைப்படத்தில் இவர் அஜித்துக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். அதை தொடர்ந்து சில காலம் வாய்ப்பில்லாமல் இருந்த இவர் சமீபத்தில் தெலுங்கில் பாலகிருஷ்ணா உடன் இணைந்து நடித்திருந்தார். அந்த படத்திற்கு பிறகு இப்போது அவருக்கு வாய்ப்புகள் வர ஆரம்பித்திருக்கிறதாம்.

அந்த வகையில் அவர் கோலிவுட்டில் விட்ட இடத்தை மீண்டும் பிடிக்க தீவிரம் காட்டி வருகிறார். அதனாலேயே சில சிபாரிசுகளை வைத்து இந்த படத்தில் நடிக்க தூது விட்டுக் கொண்டிருக்கிறாராம். இப்படி அஜித்துடன் ஜோடி போட இந்த இரண்டு நடிகைகளும் போட்டி போட்டு வருவது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. ஆனால் இந்த ரேஸில் சுருதிக்கு அதிர்ஷ்டம் அடிக்க அதிக வாய்ப்புள்ளதாம்.

இந்நிலையில் லைக்கா போட்ட ட்விட் தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவல் காரணமாக திருமணம் செய்து கொண்ட காஜல், தற்போது ஒரு வயதாகும் தனது மகனைப் பெற்றெடுத்தார். அதன் பிறகு மீண்டும் மீண்டும் வந்த அவர் தற்போது கமல்ஹாசனின் ‘இந்தியன் 2’ மற்றும் ‘கருங்காப்பியம்’ உள்ளிட்ட சில படங்களில் நடித்து வருகிறார். ‘ஏகே 62’ படத்தில் அவர் ஈடுபடுவது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு நாளை வரும் லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனத்திடமிருந்து வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. காத்திருங்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்