Friday, March 1, 2024 6:19 am

மீண்டும் நான் அஜித்தின் ரசிகன் தான் என நிரூபித்து காட்டிய சிம்பு !! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் சிம்பு வெற்றி பெற்ற ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படத்தின் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு இப்போது அவரது அடுத்த ‘பாத்து தலை’ வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார், இது மார்ச் 30 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் மற்றும் க்ளிம்ப்ஸ் டீசர் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. மேலும் இது படத்தின் மீதான பார்வையாளர்களின் ஆர்வத்தை எதிர்பார்க்கிறது.

மேலும் பல நடிகர்கள் அஜித்தின் தீவிர ரசிகர்கள் என்று கூட சொல்லி மகிழ்வர். அப்படி பிரபல மூன்றெழுத்து நடிகர் பல காலமாக அஜித் ரசிகராக இருந்த நிலையில், தற்போது விஜய் ரசிகராக மாறியுள்ளார் என்ற செய்தி வெளியாகியுள்ளது. அண்மையில் இயக்குநர் வம்சி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் உருவான வாரிசு படத்தில் விஜய் நடித்திருந்தார்.

படம் வெளியாகி நல்ல விமர்சனங்களை பெற்று வந்த நிலையில், இப்படத்தில் இடம்பெற்ற தீ தளபதி பாடல் இப்படத்தின் ரிலீசுக்கு முன்பாகவே வெளியாகி இணையத்தில் பட்டையை கிளப்பியது. இந்த பாடல் காட்சியில் நடன இயக்குனர் சாண்டி மாஸ்டர், பாடலாசிரியர் விவேக், இசையமைப்பாளர் தமன் உள்ளிட்டோர் இடம்பெற்றிருந்தார். மேலும் யாரும் எதிர்பார்க்காத வகையில் நடிகர் சிம்பு இப்பாடல் காட்சியில் தோன்றி ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சியையும், ஆச்சரியத்தையும் ஏற்படுத்தினார்.

நடிகர் சிம்பு அஜித்தின் தீவிர ரசிகரகாவார், இந்நிலையில் அவர் எப்படி விஜய் பட பாடலுக்கு சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்துக்கொடுத்தார் என்ற கேள்வி எழுந்தது. மேலும் விஜய் ரசிகராக முழுவதுமாக சிம்பு மாறிவிட்டார் என்ற செய்தியும் வைரலாக பரவியது. இதற்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கும் விதமாக, நடிகர் சிம்பு இதுகுறித்து பேசியுள்ளார்.

2015 ஆம் ஆண்டு இயக்குனர் விஜய் சந்தர் இயக்கத்தில் சிம்பு,ஹன்சிகா உள்ளிட்டோர் நடித்த படம் தான் வாலு. இப்படம் வெளியாகி பெரும் தோல்வியுற்ற நிலையில், இப்படத்தின் தயாரிப்பாளர் எஸ்.எஸ்.சக்கரவர்த்தி சிம்புவிடம் நஷ்ட ஈடு கேட்டுள்ளார். இந்நிலையில் அஜித்திடம் சென்று சிம்பு உதவிக்கேட்டுள்ளார். அந்த சமயத்தில் தயாரிப்பாளர் எஸ்.எஸ் சக்கரவர்த்தியிடம் தனக்கு பேச்சுவார்த்தை இல்லை என்றும் இதற்காக வந்து பேசினால் சரியாக இருக்காது என்று கூறி சிம்புவுக்கு உதவ மறுத்துள்ளார் அஜித்.

ஆனால் இந்த விஷசயத்தை கேள்விப்பட்ட நடிகர் விஜய் எஸ்.எஸ். சக்கரவர்த்தியிடம் தானாக முன்வந்து பணத்தை வழங்கி சிம்புவை அந்த இன்னல்களிலிருந்து மீட்டுக்கொடுத்தார். இதற்கு நன்றி கடனாக தான் சிம்பு வாரிசு படத்தின் தீ தளபதி பாடலில் சம்பளமே வாங்காமல் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்து கொடுத்துள்ளார். இந்நிலையில் நான் எப்போதும் அஜித்தின் ரசிகன் தான். விஜய் அண்ணாவை தனக்கு பிடிக்கும் என்று கூறி இந்த சர்ச்சைக்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்துள்ளார்.

இப்படத்தின் ஷூட்டிங் டிசம்பரில் முடிவடைந்து தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நடந்து வருகிறது. தகவலின்படி, படத்தின் முதல் சிங்கிள் சிம்புவின் பிறந்தநாளான பிப்ரவரி 3 ஆம் தேதி வெளியிடப்படும் என்று கூறப்படுகிறது. மேலும், முதல் பாடலை இசையமைப்பாளர் ஏஆர் ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார், மேலும் நடிகர் சிம்புவின் பிறந்தநாளைக் கொண்டாட தயாரிப்பாளர்கள் அதை வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளனர்.

ஒபேலி என் கிருஷ்ணா இயக்கத்தில், சிம்பு, கௌதம் கார்த்திக், பிரியா பவானி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் கேங்ஸ்டர் நாடகம் ‘பாத்து தலை’. இத்திரைப்படம் கன்னடப் படமான ‘முப்தி’யின் ரீமேக் ஆகும், மேலும் கௌதம் வாசுதேவ் மேனன், கலையரசன் மற்றும் டீஜய் அருணாசலம் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான்.
இப்படத்தில் சிம்பு பாதாள உலக கும்பல் வேடத்தில் நடிப்பதாகவும், கவுதம் கார்த்திக் போலீஸ் வேடத்தில் நடிப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. படத்தின் டிஜிட்டல் உரிமைகள் ஏற்கனவே இந்திய OTT இயங்குதளத்திற்கு விற்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் படம் திரையரங்குகளில் வெளியான பிறகு அதன் டிஜிட்டல் பிரீமியரை வெளியிடும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்