27.8 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

அடுத்த மாதம் ‘புஷ்பா: தி ரூல்’ படப்பிடிப்பில் ராஷ்மிகா ‘தி பாய்ஸ்’ படத்தில் இணைய உள்ளார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

துல்கர் சல்மான் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

துல்கர் சல்மான் தனது 28 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பல நட்சத்திர...

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

விஜய் சத்யா நடித்த ரஜினி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ...

விஜய் சத்யாவின் ரஜினி படத்தின் டிரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டனர். வெங்கடேஷ்...

பொன்னியின் செல்வனுக்கான விக்ரமின் புதிய லூக் வைரல் !

பொன்னியின் செல்வன் II ஏப்ரல் 28 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரும்...

நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா 2021 பிளாக்பஸ்டர் ‘புஷ்பா: தி ரைஸ்’ இன் தொடர்ச்சி குறித்த புதுப்பிப்பை வழங்கியுள்ளார்.

‘தி பாய்ஸ்’ (இன்ஸ்டா ரீல் சம்பிரதாயத்தின்படி ‘போன்ஸ்’ படத்தின் ஒலிப்பதிவைச் செருகவும்) அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் பிற நடிகர்கள் படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ள நிலையில், அடுத்த மாதம் படப்பிடிப்பில் அவர் சேருவார் என்று நடிகை பகிர்ந்து கொண்டார்.

“பையன்கள் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ளனர், அடுத்த மாதம் நான் படப்பிடிப்பில் கலந்துகொள்கிறேன், அதனால் நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன்! மேலும், இரண்டாம் பாதியில் இருந்து நான் கேட்கும் விஷயங்கள் (வெடிப்பு ஒலியை உருவாக்கியது) உண்மைதான். (இயக்குனர்) சுகுமார் சார் இந்த விஷயங்களை எப்படிக் கொண்டு வருகிறார் என்பதுதான் மனதில் பதிந்தது, ஏனென்றால் முதல் பாதியைப் பார்த்தால் அதுதான் கதை என்று உங்களுக்குத் தோன்றுகிறது.”

எஃப்சி முன் வரிசையில் பேசும் போது அவர் மேலும் குறிப்பிட்டார், “ஆனால் இரண்டாம் பகுதி முதல் பகுதியை விட அதிகமாக உள்ளது மற்றும் நீங்கள் “ஆஹா, இப்போது அது அற்புதமானது!”

“அதே சமயம், புஷ்பா 1 படத்தின் அனைத்து நடிகர்களும் முதல் பாதியில் எங்கள் வேலையைப் பார்த்திருக்கிறோம் என்று நினைக்கிறேன், இப்போது நாம் எந்த மாதிரியான உலகில் வாழ்கிறோம் என்பதில் இன்னும் தெளிவாக இருக்கிறோம். எனவே எங்கள் எல்லா நடிப்பையும் நான் நினைக்கிறேன். மாறப்போகிறது. இரண்டாம் பாதியில் நிகழ்ச்சிகள் இன்னும் தீவிரமடையும் என்று நினைக்கிறேன். ஆம் நண்பர்களே, இது அற்புதமாக இருக்கும்.”

இதற்கிடையில், அவரது ‘மிஷன் மஜ்னு’ இணை நடிகர் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா ‘மிஷன் மஜ்னு’ மற்றும் 2018 திரைப்படமான ‘ராசி’ ஆகியவற்றுக்கு இடையே உள்ள ஒற்றுமைகள் குறித்து மௌனம் கலைத்தார்.

அவர் கூறினார், “மக்கள் ஒரு படத்திற்கு ஒரு குறிப்பு புள்ளியைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கும்போது அது ஒரு மோசமான விஷயம் அல்ல என்று நான் நினைக்கிறேன், குறிப்பாக அதை ஒரு நல்ல படத்துடன் ஒப்பிடுவது. ஆம், டிரெய்லரைப் பார்க்கும் வெளிப்புறத்தில் உள்ள கூறுகள் ஒரே மாதிரியாகத் தோன்றலாம். அதே தசாப்தத்தில், ஒத்த கூறுகள்.”

“ஆனால், அனுபவம் முற்றிலும் வித்தியாசமானது என்று நான் நினைக்கிறேன். மக்கள் படத்தைப் பார்த்தவுடன் பேசுவது நியாயமானது, வளைவுகள் … நான் சொன்னது போல், நீங்கள் கிளிக் செய்ய முடிவு செய்ய வேண்டிய கூறுகளை மட்டுமே நாங்கள் கொடுக்க முயற்சிக்கிறோம், இன்றைய நாள் மற்றும் வயதில், அல்லது நிச்சயதார்த்தம் செய்ய.”

சமீபத்திய கதைகள்