Tuesday, June 6, 2023 9:02 am

திமிராக பேசிய தில் ராஜுக்கு அஜித் பாணியில் சரியான பதிலடி கொடுத்த சுரேஷ் சந்திரா !!நீங்களே பாருங்க

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நிறங்கள் மூன்று படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் நிரங்கள் மூன்று படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங்...

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...

மோகனின் ஹரா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

இதற்கு முன்பு 4554, யோகன் மற்றும் அடடே போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய...
- Advertisement -

நடிகர் அஜித்குமார் உலகம் முழுவதும் மோட்டார் சைக்கிள் சவாரி செய்ய திட்டமிட்டுள்ளதாக கடந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் செய்தி வெளியிட்டிருந்தோம். அவரது உலகச் சுற்றுப்பயணம் நடந்து கொண்டிருப்பது போல் தெரிகிறது மற்றும் பைக் ரைடிங்கில் ஆர்வம் கொண்ட நட்சத்திர நடிகர் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை முடித்துவிட்டதாகத் தெரிகிறது. இந்த மாத தொடக்கத்தில், ‘துனிவு’ நடிகர் தனது பைக் பயணத்தைத் தொடங்க ஹைதராபாத் சென்றார்.

முன்னிட்டு அஜித்தின் துணிவு விஜயின் வாரிசு ஆகிய இரண்டு திரைப்படங்களும் மோதுக்கின்றன. அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க பணத்தை மையமாக வைத்து உருவாகியுள்ளது இதில் அஜித் நெகட்டிவ் ரோலில் செம்ம மாஸாக நடித்துள்ளார். தளபதி விஜய் நடித்துள்ள வாரிசு படம் முழுக்க முழுக்க..

சென்டிமென்ட் திரைப்படமாக உள்ளது இதில் விஜய் மிகப் பெரிய ஒரு பணக்காரராக நடித்துள்ளார் படம் வெளிவந்த பிறகுதான் போட்டிகள் நடக்கும் என எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில் தற்போதே ஆரம்பித்துவிட்டனர் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் சொன்னது என்னவென்றால் வாரிசு, துணிவு படத்திற்கு சரிக்கு சமமான திரையரங்குகள் கொடுக்கக் கூடாது.

அஜித்தை விட விஜய் மிகப்பெரிய ஸ்டார் அதனால் விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படத்திற்கு 50 திரையரங்குகள் எக்ஸ்ட்ராக வேண்டும் என தில் ராஜு சொல்லி இருந்தார். இது இணையதளத்தில் பெரும் பரபரப்பை கிளப்பியதோடு மட்டுமல்லாமல் அஜித் விஜய் ரசிகர்கள் தொடர்ந்து சண்டை போட்டு வருகின்றனர்.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் அஜித்தின் மேனேஜர் சுரேஷ் சந்திரா தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் அஜித் பைக் ரேஸ் சென்ற ஒரு போட்டோவை வெளியிட்டு no guts, no glory என பதிவிட்டு இருக்கிறார். இதை பார்த்த ரசிகர்கள் தில் ராஜுவுக்கு பதிலடி கொடுக்கும் வகையில் போட்டு உள்ளீர்கள் என கூறி வருகின்றனர். இந்த தகவல் தற்போது இணையதள பக்கத்தில் பகிரப்பட்டு வருகிறது இதோ நீங்களே பாருங்கள் அஜித்தின் பிஆர்ஓ சுரேஷ் சந்திரா வெளியிட்ட அந்த புகைப்படத்தை..

அஜீத் குமாரின் பிஆர்ஓ, சுரேஷ் சந்திரா தனது சமூக வலைதளப் பக்கத்தில், “#AK தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை இந்தியாவில் உள்ள அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து முடித்துள்ளார். இந்தியாவில் எங்கு பயணம் செய்தாலும் அவர் பெறும் அன்பைக் கருத்தில் கொண்டு இது ஒரு சாதனை! பெருமைக்குரியது. அனைத்து சாகச ரைடர்களுக்கான தருணம்.”

இதற்கிடையில், அஜித் அடுத்ததாக இயக்குனர் எச் வினோத்தின் ‘துனிவு’ படத்தில் நடிக்கிறார், இது பொங்கலுக்கு ஜனவரி 12, 2022 அன்று திரைக்கு வர உள்ளது. அவர் விரைவில் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனின் அடுத்த படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவார், இது தற்காலிகமாக ‘ஏகே 62’ என்று அழைக்கப்படுகிறது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு, அஜீத் தனது உலகப் பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தை தொடங்கவுள்ளார். அஜித் ஓராண்டுக்கும் மேலாக படங்களில் இருந்து ஓய்வு எடுப்பார் என்றும், 62 நாடுகளுக்கு 18 மாதங்களுக்கு மோட்டார் சைக்கிளில் பயணம் செய்வார் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்