Wednesday, June 7, 2023 4:54 pm

விவேக் அக்னிஹோத்ரி ‘த வாக்சின் வார்’ படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்கினார்.

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

காதல் கொண்டேன் இரண்டாவது ஹீரோ ஆதியின் தற்போதைய நிலை என்ன தெரியுமா ?

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்த காதல் கொண்டேன் படத்தில் ஆதியாக நடித்ததன்...

சர்ச்சையில் சிக்கிய ஆதிபுருஷ் திரைப்பட நடிகை, இயக்குநர்

இந்தி இயக்குநர் ஓம் ராவத் இயக்கத்தில் வரலாற்றுச் சிறப்புமிக்க இராமாயண கதையை மையமாக வைத்து உருவாகியுள்ள திரைப்படம் 'ஆதிபுருஷ்' ....

தளபதி 68 படத்திற்காக இரண்டு ஹீரோயின்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தும் வெங்கட்பிரபு !

‘லியோ’ படத்துக்குப் பிறகு தளபதி விஜய்யின் அடுத்த படம் குறித்த எதிர்பார்ப்பு...
- Advertisement -

பொங்கல் சீசனின் மிகப்பெரிய திரைப்படங்களில் ஒன்றான துணிவு படத்தை வெளியிட தயாராகி வருகிறார் அஜித்குமார். பைசா வசூல் போஸ்டர்களால் ரசிகர்கள் மத்தியில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இப்போது அதன் முதல் சிங்கிள் சில்லா சில்லா வெளியாகியுள்ளது. இது AK இன் தீவிர ஆதரவாளர்களுக்கு உதவும் ஒரு ஆற்றல்மிக்க விவகாரம். இந்த பாடலை ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் அனிருத் பாடியுள்ளார். துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

பாலிவுட் இயக்குனர் விவேக் அக்னிஹோத்ரி, தனது அடுத்த இயக்குனரான ‘த வாக்சின் வார்’ படத்தின் படப்பிடிப்பை புதன்கிழமை தொடங்கினார்.

இன்ஸ்டாகிராமில், விவேக் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், “ஜிஎம். நாங்கள் புதிய விஷயங்களுக்காக வாழ்கிறோம். புதிய மகிழ்ச்சி, புதிய சிரிப்பு, புதிய சவால்கள். ஆனாலும், பழைய மற்றும் நிறுவப்பட்டதில் நாங்கள் வசதியாக உணர்கிறோம், அதைக் கடைப்பிடிக்கிறோம். இந்த முரண்பாடு துன்பத்தைத் தருகிறது. மகிழ்ச்சியைக் கண்டறிவதற்கான விரைவான மற்றும் உறுதியான வழி: நிச்சயமற்ற நிலைக்குச் செல்லுங்கள். தெரியாதது.

அந்த பதிவில், விவேக் படத்தின் திரைக்கதை மற்றும் கிளாப்போர்டு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். விவேக் இயக்கிய இப்படம் 2023 சுதந்திர தினத்தன்று 11 மொழிகளில் திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது.

படத்தின் நட்சத்திர நடிகர்கள் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. தயாரிப்பாளர்கள் இந்தச் செய்தியை அறிவித்த உடனேயே, ரசிகர்கள் கருத்துப் பகுதியைத் திரட்டி, வரவிருக்கும் திட்டத்திற்கான தங்கள் உற்சாகத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டனர்.

“மற்றொரு தலைசிறந்த ஏற்றம்” என்று ஒரு ரசிகர் கருத்து தெரிவித்தார். மற்றொரு ரசிகர் எழுதினார், “அவர் எப்போதும் மக்களிடமிருந்து மறைக்கப்பட்ட மிக முக்கியமான தலைப்புகளைக் கொண்டு வருகிறார், மேலும் அவற்றை சதவிகித நேர்மையுடன் முன்வைக்கிறார்.”

முன்னதாக விவேக் ரஞ்சன் அக்னிஹோத்ரி திரைப்படத்தைப் பற்றி பேசுகையில், “COVID லாக்டவுன் போது காஷ்மீர் கோப்புகள் ஒத்திவைக்கப்பட்டபோது, ​​நான் அதை ஆராய்ச்சி செய்ய ஆரம்பித்தேன். பிறகு நாங்கள் எங்கள் சொந்த தடுப்பூசியை சாத்தியமாக்கிய ICMR & NIV விஞ்ஞானிகளுடன் ஆராய்ச்சி செய்யத் தொடங்கினோம்.

அவர்களின் போராட்டம் மற்றும் தியாகத்தின் கதை மிகப்பெரியது, மேலும் இந்த விஞ்ஞானிகள் இந்தியாவுக்கு எதிராக வெளிநாட்டு ஏஜென்சிகளால் மட்டுமல்ல, நம் சொந்த மக்களாலும் எவ்வாறு போர் தொடுத்தார்கள் என்பதை ஆராய்ச்சி செய்யும் போது நாங்கள் புரிந்துகொண்டோம்.

ஆனாலும், அதிவேகமான, மலிவான மற்றும் பாதுகாப்பான தடுப்பூசியை உருவாக்கி வல்லரசுகளுக்கு எதிராக நாங்கள் வெற்றி பெற்றோம். ஒவ்வொரு இந்தியனும் தங்கள் நாட்டைப் பற்றி பெருமிதம் கொள்ளும் வகையில் இந்தக் கதையைச் சொல்ல வேண்டும் என்று நினைத்தேன்.

மேலும், “இது நமக்குத் தெரியாத உயிரி-யுத்தத்தைப் பற்றிய இந்தியாவின் முதல் தூய அறிவியல் திரைப்படமாகும்” என்று அவர் மேலும் கூறினார். ஜான் ஆபிரகாமின் வரவிருக்கும் திரைப்படமான ‘தாரிக்’ உடன் ‘த வாக்சின் வார்’ ஒரு பெரிய பாலிவுட் மோதலை எதிர்கொள்கிறது, இது உண்மைக் கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்