Wednesday, June 7, 2023 7:30 pm

ச்ச என்ன மனுஷன் யா!! துணிவு பட நடிகருக்கு சூப்பர் கிஃப்ட் கொடுத்த அஜித் !! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

போர் தோழில் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

போர் தோழில் ஜூன் 9 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. வெளியீட்டிற்கு...

சித்தார்த்தின் டக்கர் படத்திலிருந்து வெளியான ரொமான்டிக் பாடலான ‘நீரா’ பாடல் இதோ !

நடிகர் சித்தார்த்தின் அடுத்த பெரிய படம் டக்கார், ஜூன் 9 ஆம்...

‘லால் சலாம்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கும் 'லால் சலாம்' படத்தின் அடுத்த ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பிற்காக...

தளபதி விஜய்யின் ‘லியோ’ படத்தின் இறுதி கட்ட ஷூட்டிங் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தளபதி விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'லியோ'...
- Advertisement -

துணிவு 2023 பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. எச் வினோத் இயக்கிய இப்படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இதில் மஞ்சு வாரியர், வீரா, சமுத்திரக்கனி, அஜய், ஜான் கொக்கன், மகாநதி சங்கர், அமீர், பாவ்னி, சிபி சந்திரன், ஜி.எம்.சுந்தர், பகவதி பெருமாள் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

சாதாரண கதாபாத்திரத்தில் இருந்து வில்லன் ரோல் அவருக்கு சார்பட்ட பரம்பரை படத்தில் தான் கிடைத்தது. பா. ரஞ்சித் இயக்கிய சார்பட்ட பரம்பரை படத்தில் ஆர்யாவை எதிர்த்து சண்டை போடும் வேம்புலியாக ஜான் கொக்கன் தனது அசத்தல் நடிப்பை வெளிப்படுத்தி இருப்பார்.

ஹெச். வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் வரும் பொங்கலுக்கு வெளியாக உள்ள துணிவு படத்திலும் ஜான் கொக்கனுக்கு முக்கிய ரோல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. அஜித்தின் தீவிர ரசிகரான இவருக்கு அஜித் உடன் இணைந்து நடிக்கும் வாய்ப்பே பெரிய விஷயமாக பார்க்கப்பட்டு வரும் நிலையில், சூப்பரான ஒரு கிஃப்டையும் அஜித் கொடுத்திருக்கிறார்.

வில்லன் நடிகரான ஜான் கொக்கன் துணிவு படத்தில் பயங்கரமான ஆக்‌ஷன் காட்சிகளில் உயிரை பணயம் வைத்து நடித்திருப்பார் போல தெரிகிறது. அதற்காகத்தான் இப்படியொரு ஸ்டன்ட் பாடி சூட்டை நடிகர் அஜித் பரிசாக வழங்கி உள்ளார். அதனை அணிந்து கொண்டு எடுத்த போட்டோக்களை ஜான் கொக்கன் வெளியிட்டு தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தி உள்ளார்.

மார்வெல் படங்களில் வரும் அயன்மேனை போல உடல் முழுவதும் பாதுகாப்பு கவசத்தை அணிந்து கொண்டு ஜான் கொக்கன் கொடுத்துள்ள போஸ்களை பார்த்த ரசிகர்கள் அஜித்துக்கு என்னவொரு அக்கறை பாருங்க என பாராட்டி வருகின்றனர். ஜான் கொக்கனின் மனைவி பூஜா ராமசந்திரனும் இந்த கிஃப்டால் ரொம்பவே ஹாப்பி ஆகி உள்ளார்.

அஜித் நடித்த துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கிள் சில்லா சில்லாவை தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் வெளியிட்டனர். மேலும் இது யூடியூப்பில் 16 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளுடன் இணையத்தை ஆளுகிறது. அடுத்த பாடல் குறித்த அப்டேட்டை ரசிகர்கள் கேட்டுக்கொண்டிருக்கும் நிலையில், படத்தின் இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் செவ்வாயன்று தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் வரவிருக்கும் பாடலின் தலைப்பை கிண்டல் செய்தார். “காசேய்தான் கடவுலடா” என்று எழுதினார். இதற்கிடையில், சில்லா சில்லா பாடலாசிரியர் வைசாக் அதை மேற்கோள்-ட்வீட் செய்து, “பணம் பணம் பணம்” என்று எழுதினார். சுவாரஸ்யமாக, எங்களுடன் முந்தைய உரையாடலில், வைசாக், சில்லா சில்லாவைத் தவிர, துனிவுக்காக மற்றொரு பாடலை எழுதியுள்ளார், இது அனைவருக்கும் தொடர்புடையது என்று அவர் நம்புகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்