Thursday, December 1, 2022
Homeசினிமாபிருத்விராஜ், நயன்தாரா நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

பிருத்விராஜ், நயன்தாரா நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

ஷங்கர்-ராம் சரண் நடிக்கும் ‘RC15’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் ஷங்கர் தனது அடுத்த படமான 'ஆர்சி 15' படப்பிடிப்பில் கடந்த...

பிரதமரின் பாதுகாப்பு குறைபாடு: அண்ணாமலையின் கருத்துக்கு சைலேந்திர பாபு மறுப்பு

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் சென்னை வருகையின் போது பாதுகாப்புக் குறைபாடு எதுவும்...

ஒரு நாளைக்கு எத்தனை லிட்டர் தண்ணீர் குடித்தால் நல்லது இதோ உங்களுக்கான ஆரோக்கிய தகவல்

ஒரு நபருக்கு இயல்பான உடல் வழக்கத்தை உறுதி செய்யும் வாழ்க்கையின் மிக...

ஹரிஷ் கல்யாண் மனைவி நர்மதாவுடன் காதல் படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் புகைப்படம் இதோ !!

நடிகர் ஹரிஷ் கல்யாணுக்கும் நர்மதா உதய்குமாருக்கும் கடந்த அக்டோபர் 28ஆம் தேதி...

ராட்சசன் இயக்குனர் ராம்குமாருடன் மீண்டும் இணையும் விஷ்ணு விஷால் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தற்போது கட்ட குஸ்தி படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கும் விஷ்ணு விஷால், தனது...
spot_imgspot_img

பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் மற்றும் ‘லேடி சூப்பர் ஸ்டார்’ நயன்தாரா நடித்துள்ள மலையாளத் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அல்போன்ஸ் புத்திரனின் அடுத்த பெரிய படமான தங்கம், இப்போது புதிய வெளியீட்டுத் தேதியைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் இது டிசம்பர் 1, 2022 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகும். நவம்பர் 23 புதன்கிழமை வெளியிடப்பட்ட அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது. பிளாக்பஸ்டர் இயக்குனர், நேரம் மற்றும் பிரேமம் போன்ற திரைப்படங்களுக்கு மிகவும் பிரபலமானவர், முதலில் செப்டம்பர் மாதம் ஓணம் வெளியீடாக திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிட்டிருந்தார், ஆனால் பின்னர் ஒத்திவைக்கப்பட்டது. கோல்ட் வெளியீட்டு தேதிக்கான புதிய அறிவிப்பு போஸ்டர், சிறப்பு வீடியோ ப்ரோமோ உட்பட, அல்போன்ஸ் புத்திரனின் முந்தைய அறிக்கைகளையும் சமீபத்திய வெளியீட்டு புதுப்பிப்பையும் காட்டுவது கைவிடப்பட்டது.

2015 ஆம் ஆண்டு வெளியான பிரேமம் திரைப்படத்திற்குப் பிறகு அல்போன்ஸ் புத்திரனின் அடுத்த படத்திற்காக ரசிகர்கள் காத்துக்கொண்டிருப்பதால், படம் வெளியானதில் இருந்தே தங்கத்தைச் சுற்றியுள்ள சலசலப்பு மிகப்பெரியது, இது கேரளா மற்றும் தமிழ்நாட்டிலும் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது ஏழு வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு திரைப்படத் தயாரிப்பாளரின் பெரிய வருவாய் குறித்த செய்தி ரசிகர்களை மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்தியது, இது இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட படத்தின் டீசருக்கு கிடைத்த வரவேற்பில் காணப்பட்டது. தங்கம் டீஸர் ஜோஷி எஸ் ஆக பிருத்விராஜின் ஒரு காட்சியைக் கொடுத்தது, அதே சமயம் நயன்தாரா சுமங்கலி உன்னிகிருஷ்ணன் என்ற கேரக்டரில் நடிக்கிறார், துணை நடிகர்களின் ஒரு பகுதியுடன் எம். ஏ. ஷியாஸ் பேபி குஞ்சுவாகவும், பைசல் முகமது ஃபைஸாகவும் நடித்துள்ளனர்.

மேஜிக் பிரேம்ஸ் பேனருடன் இணைந்து பிருத்விராஜ் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்த தங்கம், தமிழிலும் வெளிவருகிறது. தமிழ்ப் பதிப்பை SSI புரொடக்ஷன்ஸ் வெளியிடுகிறது, இதற்கு முன்பு சிலம்பரசன் TR இன் 2021 பிளாக்பஸ்டர், மாநாடு உடன் தொடர்புடைய பேனர். அல்போன்ஸ் புத்திரனின் பிரேமம் படத்தில் சார்ட்-பஸ்டர்களை வழங்கிய ராஜேஷ் முருகேசனின் இசை, பிருத்விராஜ் மற்றும் நயன்தாரா நடிப்பில் வெளிவரவிருக்கும் படத்தின் டீசரில் உள்ள தீம் டிராக் பரபரப்பான கருத்துக்களைப் பெற்றுள்ளது. கோல்ட் படத்தின் மற்ற குழும நடிகர்களில் செம்பன் வினோத் ஜோஸ், லாலு அலெக்ஸ், பாபுராஜ், மல்லிகா சுகுமாரன், வினய் ஃபோர்ட், ஷம்மி திலகன், ஷபரீஷ் வர்மா, ஜாபர் இடுக்கி, ரோஷன் மேத்யூ, ஜஸ்டின் ஜான், தீப்தி சதி, அஜ்மல் அமீர், சைஜு குருப், பிரேம் குமார் ஆகியோர் உள்ளனர். , சுரேஷ் கிருஷ்ணா, சாந்தி கிருஷ்ணா உள்ளிட்டோர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories