31.7 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

பிருத்விராஜ், நயன்தாரா நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜித்தின் தந்தை மறைவுக்கு இரங்கல் தெரிவித்த பிரபல தயாரிப்பு...

தமிழ் நடிகர் அஜித்குமாரின் தந்தை பிஎஸ் மணி சென்னையில் உள்ள அவரது...

பொன்னியின் செல்வன் II டிரெய்லர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் தகவல்...

பொன்னியின் செல்வன் II அனைத்தும் ஏப்ரல் 28 அன்று திரையரங்குகளில் வந்தன....

தளபதி விஜய்யை தொடர்ந்து அஜித் வீட்டிற்கு சென்ற சிம்பு...

நடிகர் அஜீத் குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24-ம் தேதி...

மகன் மனோஜ் இயக்கத்தில் நடிக்கும் பாரதிராஜா !

நடிகர் மனோஜ் பாரதிராஜா இயக்குநராக அறிமுகமாகவுள்ளார், வரவிருக்கும் தமிழ்த் திரைப்படத்தில் அவரது...

விஜய் அஜித்தின் வீட்டிற்கு ஆறுதல் தெரிவிக்க போனதற்கு முக்கிய...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் மற்றும் ‘லேடி சூப்பர் ஸ்டார்’ நயன்தாரா நடித்துள்ள மலையாளத் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அல்போன்ஸ் புத்திரனின் அடுத்த பெரிய படமான தங்கம், இப்போது புதிய வெளியீட்டுத் தேதியைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் இது டிசம்பர் 1, 2022 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகும். நவம்பர் 23 புதன்கிழமை வெளியிடப்பட்ட அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது. பிளாக்பஸ்டர் இயக்குனர், நேரம் மற்றும் பிரேமம் போன்ற திரைப்படங்களுக்கு மிகவும் பிரபலமானவர், முதலில் செப்டம்பர் மாதம் ஓணம் வெளியீடாக திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிட்டிருந்தார், ஆனால் பின்னர் ஒத்திவைக்கப்பட்டது. கோல்ட் வெளியீட்டு தேதிக்கான புதிய அறிவிப்பு போஸ்டர், சிறப்பு வீடியோ ப்ரோமோ உட்பட, அல்போன்ஸ் புத்திரனின் முந்தைய அறிக்கைகளையும் சமீபத்திய வெளியீட்டு புதுப்பிப்பையும் காட்டுவது கைவிடப்பட்டது.

2015 ஆம் ஆண்டு வெளியான பிரேமம் திரைப்படத்திற்குப் பிறகு அல்போன்ஸ் புத்திரனின் அடுத்த படத்திற்காக ரசிகர்கள் காத்துக்கொண்டிருப்பதால், படம் வெளியானதில் இருந்தே தங்கத்தைச் சுற்றியுள்ள சலசலப்பு மிகப்பெரியது, இது கேரளா மற்றும் தமிழ்நாட்டிலும் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது ஏழு வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு திரைப்படத் தயாரிப்பாளரின் பெரிய வருவாய் குறித்த செய்தி ரசிகர்களை மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்தியது, இது இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட படத்தின் டீசருக்கு கிடைத்த வரவேற்பில் காணப்பட்டது. தங்கம் டீஸர் ஜோஷி எஸ் ஆக பிருத்விராஜின் ஒரு காட்சியைக் கொடுத்தது, அதே சமயம் நயன்தாரா சுமங்கலி உன்னிகிருஷ்ணன் என்ற கேரக்டரில் நடிக்கிறார், துணை நடிகர்களின் ஒரு பகுதியுடன் எம். ஏ. ஷியாஸ் பேபி குஞ்சுவாகவும், பைசல் முகமது ஃபைஸாகவும் நடித்துள்ளனர்.

மேஜிக் பிரேம்ஸ் பேனருடன் இணைந்து பிருத்விராஜ் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்த தங்கம், தமிழிலும் வெளிவருகிறது. தமிழ்ப் பதிப்பை SSI புரொடக்ஷன்ஸ் வெளியிடுகிறது, இதற்கு முன்பு சிலம்பரசன் TR இன் 2021 பிளாக்பஸ்டர், மாநாடு உடன் தொடர்புடைய பேனர். அல்போன்ஸ் புத்திரனின் பிரேமம் படத்தில் சார்ட்-பஸ்டர்களை வழங்கிய ராஜேஷ் முருகேசனின் இசை, பிருத்விராஜ் மற்றும் நயன்தாரா நடிப்பில் வெளிவரவிருக்கும் படத்தின் டீசரில் உள்ள தீம் டிராக் பரபரப்பான கருத்துக்களைப் பெற்றுள்ளது. கோல்ட் படத்தின் மற்ற குழும நடிகர்களில் செம்பன் வினோத் ஜோஸ், லாலு அலெக்ஸ், பாபுராஜ், மல்லிகா சுகுமாரன், வினய் ஃபோர்ட், ஷம்மி திலகன், ஷபரீஷ் வர்மா, ஜாபர் இடுக்கி, ரோஷன் மேத்யூ, ஜஸ்டின் ஜான், தீப்தி சதி, அஜ்மல் அமீர், சைஜு குருப், பிரேம் குமார் ஆகியோர் உள்ளனர். , சுரேஷ் கிருஷ்ணா, சாந்தி கிருஷ்ணா உள்ளிட்டோர்.

சமீபத்திய கதைகள்