Saturday, November 26, 2022
Homeசினிமாகெத்தாக அஜித் டி ஷர்ட் அணிந்து துணிவு படத்தின் டப்பிங் முடித்த ஜான்கோக்கன் ! வைரலாகும்...

கெத்தாக அஜித் டி ஷர்ட் அணிந்து துணிவு படத்தின் டப்பிங் முடித்த ஜான்கோக்கன் ! வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ !!

Date:

Related stories

திருச்சி நகர திட்டமிடல் பகுதி அறிவிப்பு: விவரங்கள் உள்ளே

மாநில வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அரசாணை வெளியிட்டதால், 148...

எம்டிசி பேருந்துகளில் பேருந்து நிறுத்த அறிவிப்பு முறையை உதயநிதி தொடங்கினார்

பயணிகளின் வசதிக்காக தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் வரவிருக்கும் பேருந்து நிறுத்தங்களை அறிவிக்கும்...

கோயம்பேடு மார்க்கெட்டில் போதிய வரத்து காரணமாக காய்கறிகள் விலை சரிந்துள்ளது

கடந்த சில வாரங்களாக பெய்த கனமழையால் தமிழகம் மற்றும் அண்டை மாநிலங்களில்...

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு...
spot_imgspot_img

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

இந்த மோதல் எப்படி மாறும் என ரசிகர்களும் வர்த்தக வட்டாரங்களும் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் வேளையில், உதயநிதி ஸ்டாலின், சமீபத்தில் ஊடகங்களுக்கு அளித்த பேட்டியில், இரண்டு படங்களும் தமிழகத்தில் சம அளவில் திரையிடப்படும் என உறுதிபடுத்தியுள்ளார். 2014 ஜில்லா-வீரம் மோதலுக்குப் பிறகு விஜய்யும் அஜித்தும் நேருக்கு நேர் மோதுவது இதுவே முதல் முறை, இது தற்செயலாக பொங்கல் சீசனிலும் நடந்தது.

அந்த வகையில், ‘துணிவு’ படத்தின் முதல் பாடலான ‘சில்லா சில்லா’ படல் அஜித்திற்கு மிகவும் பிடித்துவிட்டதாக இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் பேட்டி ஒன்றில் கூறியுள்ளார். இந்நிலையில், இந்த பாடல் ரசிகர்களுக்கு செம்ம விருந்தாக இருக்கும். விரைவில் இந்த பாடல் வெளியாகும் என்று ரசிகர்கள் ஆர்வத்துடன் காத்திருக்கிறார்கள்.

அந்த வகையில், தீனா படத்தின் ‘வத்திக்குச்சி பத்திகாதுடா’, வேதாளம் படத்தின் ‘ஆலுமா டோலுமா’ ஆகிய பாடல்களின் வரிசையில் இந்த பாடல் நிச்சயம் இடம் பெரும் என்று தெரிகிறது. இந்த பாடலை அஜித்துக்காக ராக் ஸ்டார் அனிருத் பாடியிருக்கிறார் என்பதால் அடுத்த ஆலுமா டோலுமா vibe காத்திருக்கிறது என்று ரசிகர்கள் கமெண்ட்ஸ் செய்து வருகிறார்கள்.

இதற்கிடையில், அஜீத்தும் விஜய்யும் 8 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பொங்கல் தினத்தன்று பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதவுள்ளனர். இப்படத்தில், மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன், சிபி சந்திரன் உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கிய வாரிசு, குடும்பம் சார்ந்த மாஸ் என்டர்டெய்னர் படமாக உருவாகிறது. ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரபு, சரத்குமார், பிரகாஷ் ராஜ், குஷ்பு, ஜெயசுதா, ஸ்ரீகாந்த், ஷாம், சங்கீதா, சம்யுக்தா உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். இப்படம் தெலுங்கிலும் வரிசுடு என்ற பெயரில் வெளியாக உள்ளது.

இந்நிலையில் அஜித் நடிக்கும் துணிவு படத்திற்கு பாடல் எழுதி உள்ளேன் என விவேக் கூறிய வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ

அதுமட்டும் இல்லாமல் இன்று தான் சில்லா சில்லா பாடலின் ஷூட்டிங் இன்று தொடங்க உள்ளது ..

#துணிவுவில் #அஜித்குமார் மற்றும் #ஜான்கொக்கன் (சர்பட்டா புகழ்) இடையே ஒரு மாஸ் ஃபைட் சீக்வென்ஸ் உள்ளது, இது படத்தின் முக்கிய ஹைலைட்டாக இருக்கும்.இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித் மீண்டும் இணைவதைக் குறிக்கும் துணிவு ஒரு திருட்டு-த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் ஜான் கொக்கன் துணிவு படத்தின் டப்பிங் முடித்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டார் இதோ

நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் வலிமைக்குப் பிறகு இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துனிவு. வரவிருக்கும் படம் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லராக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு கதாநாயகியாக நடிக்கும் போது, வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ஒளிப்பதிவை நீரவ் ஷாவும், படத்தொகுப்பு வேலுக்குட்டியும் செய்துள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories