Friday, April 19, 2024 5:43 am

க்ரைம் த்ரில்லர் தொடரான ‘வதந்தி” படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பன்முகம் கொண்ட எஸ்.ஜே. சூர்யா தனது ஸ்ட்ரீமிங் அறிமுகத்தில், இந்தத் தொடரை புஷ்கர் மற்றும் காயத்ரி தயாரித்துள்ளனர் மற்றும் திறமையான ஆண்ட்ரூ லூயிஸ் எழுதி, உருவாக்கி இயக்கியுள்ளார். இந்தத் தொடரில் லைலா, எம். நாசர், விவேக் பிரசன்னா, குமரன் தங்கராஜன் மற்றும் ஸ்ம்ருதி வெங்கட் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர்; அறிமுகப் பெண் சஞ்சனா வேலோனி என்ற பெயரிலான பாத்திரத்தில் சக்திவாய்ந்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறார்.

பரவலாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொடரின் டிரெய்லர், ‘வதந்தி – தி ஃபேபிள் ஆஃப் வேலோனி’, ஒரு தமிழ் க்ரைம் த்ரில்லர். இன்று நவம்பர் 22 அன்று வெளியிடப்பட்டது. எட்டு எபிசோடுகள் கொண்ட தமிழ் க்ரைம் த்ரில்லர் தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் டிசம்பர் 2 ஆம் தேதி முதல் இந்தியாவிலும், 240 நாடுகள் மற்றும் பிரதேசங்களிலும் திரையிடப்படும்.

18 வயது வேலோனியின் கொலையைத் தீர்ப்பதில் உறுதியாக இருப்பதைக் கண்டறிந்த ஒரு உறுதியான காவலர் விவேக் (எஸ்.ஜே. சூர்யா நடித்தார்) பயணத்தை ட்ரெய்லர் நமக்கு வழங்குகிறது. பொய் மற்றும் வஞ்சகத்தின் வலையை அவிழ்த்துவிட்டு, மனித உறவுகள் மற்றும் உணர்வுகளின் பலவீனத்தை ஆய்வு செய்யும் வதந்தியின் பெயர் குறிப்பிடுவது போல இந்த நிகழ்ச்சி ‘வதந்திகளால்’ நிறைந்துள்ளது. கேள்விகளின் தடம் தொடர்கிறது- விவேக் வழக்கைத் தீர்க்க முடியுமா? கொடூரமான குற்றத்தின் உண்மையான குற்றவாளியை அவரால் கண்டுபிடிக்க முடியுமா? ஆவேசம் அவருக்கு வேலை மற்றும் அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கை மற்றும் குடும்பத்தை இழக்குமா? பாத்-பிரேக்கிங் க்ரைம் த்ரில்லர், ஒவ்வொரு திருப்பத்திலும் குன்றின் தொங்கும் காட்சிகள், பார்வையாளர்களை வசீகரிக்கும்.

“‘வதந்தி – தி ஃபேபிள் ஆஃப் வேலோனி’ ஒரு நாயர் க்ரைம் த்ரில்லர், இதில் ‘வதந்திகள்’ மையக் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கின்றன. நான் நீண்ட நாட்களாக விளையாடிக் கொண்டிருந்த கதை இது. ஸ்கிரிப்டை உருவாக்குவது முதல் இந்தத் தொடரை இயக்குவது வரையிலான முழுப் பயணமும் களிப்பூட்டும் ஒன்றாக இருந்தது, புஷ்கர் மற்றும் காயத்ரி ஆகியோரின் பலமான ஆதரவுடன் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளர்களாக இருந்ததால், எனது பார்வையை நிஜமாக்க முடிந்தது,” என்றார் எழுத்தாளர் ஆண்ட்ரூ லூயிஸ். இயக்குனர் மற்றும் தொடரை உருவாக்கியவர்.

அவர் மேலும் கூறினார், “கதை எங்கு செல்கிறது என்பதை பார்வையாளர்களால் கடைசி வரை யூகிக்க முடியாது என்று நான் நம்புகிறேன், ஆனால் வரவுகள் ரோலுக்குப் பிறகு அது அவர்களை சிந்திக்க வைக்கும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். எஸ்.ஜே.யுடன் நெருக்கமாகப் பணியாற்றியுள்ளேன். சூர்யா 7 வருடங்கள் உதவி இயக்குனராக இருந்து அவரை எப்போதும் ரசித்தவர் – அவரை வதந்தியில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தது உண்மையிலேயே ஒரு மரியாதை. ஒட்டுமொத்த நடிகர்களின் ஆற்றல் நிரம்பிய நிகழ்ச்சிகளுடன், இந்த நிகழ்ச்சி பார்வையாளர்களின் இதயங்களையும் மனதையும் வெல்லும் வகையில் அமைந்துள்ளது. இந்த கிரைம் த்ரில்லரை இந்த டிசம்பரில் இந்தியாவிலும் உலகெங்கிலும் உள்ள வீடுகளுக்கு கொண்டு வருவதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்.

பன்முகத்தன்மை கொண்ட எஸ்.ஜே. தனது ஸ்ட்ரீமிங்கில் அறிமுகமான சூர்யா, “வதந்திக்காக புஷ்கரும் காயத்ரியும் என்னை அணுகியபோது நான் மகிழ்ச்சியடைந்தேன். எனது நெருங்கிய நண்பரும் இயக்குனருமான ஆண்ட்ரூ என்னிடம் ஸ்கிரிப்டை விவரித்த தருணத்தில், நான் கப்பலில் குதிக்க வேண்டும் என்று எனக்குத் தெரியும். என் கேரியரில் இதற்கு முன் நான் போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்திருக்கிறேன், ஆனால் என்னுடைய கதாபாத்திரம் விவேக். இந்த வழக்கும் கதையும் அவரைத் திணறடிக்கும் விதம், நான் அவரைக் கவருவதையும் அதே சமயம் அவரைப் பற்றிய கவலையையும் காண்கிறேன்.

இந்த வூடுன்னிட்டின் திருப்பங்கள், திருப்பங்கள் மற்றும் சிலிர்ப்புகளைத் தவிர, கதை சிந்திக்கத் தூண்டுகிறது மற்றும் பார்வையாளர்களுடன் உணர்ச்சிபூர்வமான அளவில் இணைக்கப்படும். ஆண்ட்ரூவால் கொண்டு வரப்பட்ட தனித்துவமான சிலிர்ப்பான அதிர்வு, உள்ளூர் மற்றும் இசை போன்ற தொடரில் ஒரு பங்கு வகிக்கிறது. த்ரில்லர் சில மிகவும் திறமையான நடிகர்களால் நிரம்பியுள்ளது மற்றும் அவர்கள் தங்கள் முழுமையான சிறந்ததை மேசைக்குக் கொண்டு வருகிறார்கள். ஒரு சிறந்த ஸ்ட்ரீமிங் அறிமுகத்தைப் பற்றி என்னால் நினைத்துப் பார்க்க முடியவில்லை, மேலும் இந்த டிசம்பரில் OTT இல் உலகளவில் தொடரின் பிரீமியர் காட்சிக்காக நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். எனது ரசிகர்கள் அனைவருக்கும் நான் சொல்கிறேன், உங்கள் காலெண்டரைக் குறிக்கவும், இந்த ரோலர்-கோஸ்டரில் உங்கள் இருக்கைகளைக் கட்டி வைக்கவும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்